TickerKhojસ્કેનર ખોલો

English · हिंदी · ગુજરાતી

Chemicals · Industrial Specialties · NSE: SIRCA · આંકડા 2026-11-02

Sirca Paints India Ltd.

₹410.3આરોગ્ય: સરેરાશ 5.6/10
ફેબ્રુ 2026નીચો ₹391 · ઊંચો ₹480.2-13.1%

સરળ શબ્દોમાં

ભાવ: 52 અઠવાડિયાના હાઈ ₹539 થી 23.9% નીચે.

ડિલિવરી: છેલ્લા 10 સત્રોમાં ટ્રેડ થયેલા શેરમાંથી 27.8% ડિલિવરી માટે રખાયા, જ્યારે છેલ્લા 60 સત્રોમાં આ 34.7% હતું.

તાજાં પરિણામો: જૂન 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹16 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +14.2%).

આ આંકડાઓનું વર્ણન છે, કોઈ ભલામણ નથી.

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણ ખોલો — ચાર્ટ, પરિણામો, બેલેન્સ શીટ, રેડ ફ્લેગ →

મુખ્ય આંકડા

ભાવ
₹410.3
માર્કેટ કેપ
₹2,302 કરોડ
P/E
34.6
P/B
—
ROE
15.8%
ROCE
19.9%
દેવું / ઇક્વિટી
0.09
ડિવિડન્ડ યીલ્ડ
0.49%
1 વર્ષનું વળતર
-20.6%
52 અઠવાડિયાનો હાઈ
₹539
52 અઠવાડિયાનો લો
₹385
ઓપરેટિંગ માર્જિન
17.6%

વૃદ્ધિ

આવક (છેલ્લા 12 મહિના)₹508 કરોડ
ચોખ્ખો નફો (છેલ્લા 12 મહિના)₹67 કરોડ
વેચાણ વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)22.5%
નફા વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)12.1%

તાજાં પરિણામો ટૂંકમાં (Q1 FY27)

SIRCAના Q1 FY27 પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ આંકડા, NSE પર ફાઇલ કરેલા).

આવક (રેવન્યુ): ₹130.01 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 13.8% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 3.2% ઘટાડો.

ચોખ્ખો નફો: ₹16.21 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 14.2% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 8.3% ઘટાડો.

ઓપરેટિંગ માર્જિન: 18.6% (એક વર્ષ પહેલાં 19.7%).

EPS: ₹2.85; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 10% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 9.8% ઘટાડો.

ફાઇલ કરેલા આંકડાઓમાંથી લખાયું. કોઈ ભલામણ નથી.

ત્રિમાસિક પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ)

ત્રિમાસિકઆવકચોખ્ખો નફોનફો YoYઓપ. માર્જિનEPS ₹
જૂન 2026₹130 કરોડ₹16 કરોડ+14.2%18.6%2.85
માર્ચ 2026₹134 કરોડ₹18 કરોડ+25.3%19.1%3.16
ડિસે 2025₹113 કરોડ₹15 કરોડ+31.2%20.4%2.69
સપ્ટે 2025₹131 કરોડ₹18 કરોડ+36.3%20.9%3.24

શેરહોલ્ડિંગનું વલણ

ધારકસપ્ટે 2026જૂન 2026માર્ચ 2026ડિસે 2025
પ્રમોટર65.19%65.19%65.19%65.19%
વિદેશી સંસ્થાઓ (FII)4.64%6.08%6.30%6.92%
સ્થાનિક સંસ્થાઓ (DII)3.99%3.54%0.00%0.32%
મ્યુચ્યુઅલ ફંડ3.71%3.43%0.00%0.00%
રિટેલ રોકાણકારો8.97%9.21%9.17%10.29%
શેરધારકોની સંખ્યા37,80137,01737,64840,526

સામાન્ય પ્રશ્નો

Sirca Paints India Ltd. નો તાજો ત્રિમાસિક નફો કેટલો રહ્યો?

Sirca Paints India Ltd. નાં પરિણામો: જૂન 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹16 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +14.2%), ₹130 કરોડ ની આવક પર.

Sirca Paints India Ltd. માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો કેટલો છે?

સપ્ટે 2026 ના અંતે Sirca Paints India Ltd. માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો 65.19% હતો, અને પ્રમોટર શેરમાંથી 0.00% ગીરવે મૂકેલા હતા.

શું Sirca Paints India Ltd. દેવામુક્ત છે?

તેનો તાજો નોંધાયેલ દેવું-ઇક્વિટી ગુણોત્તર 0.09 છે, જે ખૂબ ઓછો છે.

Sirca Paints India Ltd. નો P/E ગુણોત્તર કેટલો છે?

આશરે 34.6, છેલ્લા 12 મહિનાની કમાણી અને ₹410.3 ના ભાવના આધારે (આંકડા 2026-11-02).

Sirca Paints India Ltd. નો 52 અઠવાડિયાનો હાઈ અને લો કેટલો છે?

52 અઠવાડિયાનો હાઈ ₹539 અને 52 અઠવાડિયાનો લો ₹385 છે.

સમાન કંપનીઓ

Panama Petrochem Limited (PANAMAPET) · Bhansali Engineering Polymers Ltd. (BEPL) · Gandhar Oil Refinery (India) Limited (GANDHAR) · XPRO India Limited (XPROINDIA) · Bodal Chemicals Limited (BODALCHEM)

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણમાં ભાવનો ચાર્ટ, YoY/QoQ વૃદ્ધિ સાથે દરેક ત્રિમાસિક પરિણામ, બેલેન્સ શીટ અને કેશ ફ્લો, એકાઉન્ટિંગ રેડ-ફ્લેગ ચકાસણી, મોટા રોકાણકારો સહિત દરેક ત્રિમાસિકનું શેરહોલ્ડિંગ, સમાચાર, ફાઇલિંગ અને બલ્ક/બ્લોક ડીલ છે.

TickerKhoj માં SIRCA ખોલો →
WhatsApp પર શેર કરોTelegram પર શેર કરો