TickerKhojસ્કેનર ખોલો

English · हिंदी · ગુજરાતી

Chemicals · Industrial Specialties · NSE: GANDHAR · આંકડા 2026-11-03

Gandhar Oil Refinery (India) Limited

₹259.42+3.91% (2 નવે)આરોગ્ય: મજબૂત 7.2/10
ફેબ્રુ 2026નીચો ₹116.79 · ઊંચો ₹314.9+66.1%

સરળ શબ્દોમાં

ભાવ: 52 અઠવાડિયાના હાઈ ₹318.9 થી 18.7% નીચે.

ડિલિવરી: છેલ્લા 10 સત્રોમાં ટ્રેડ થયેલા શેરમાંથી 41.0% ડિલિવરી માટે રખાયા, જ્યારે છેલ્લા 60 સત્રોમાં આ 44.0% હતું.

તાજાં પરિણામો: સપ્ટે 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹175 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +385.2%).

આ આંકડાઓનું વર્ણન છે, કોઈ ભલામણ નથી.

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણ ખોલો — ચાર્ટ, પરિણામો, બેલેન્સ શીટ, રેડ ફ્લેગ →

મુખ્ય આંકડા

ભાવ
₹259.42
માર્કેટ કેપ
₹2,444 કરોડ
P/E
5.8
P/B
1.5
ROE
10.5%
ROCE
13.4%
દેવું / ઇક્વિટી
0.23
ડિવિડન્ડ યીલ્ડ
1.10%
1 વર્ષનું વળતર
91.0%
52 અઠવાડિયાનો હાઈ
₹318.9
52 અઠવાડિયાનો લો
₹115
ઓપરેટિંગ માર્જિન
11.0%

વૃદ્ધિ

આવક (છેલ્લા 12 મહિના)₹5,839 કરોડ
ચોખ્ખો નફો (છેલ્લા 12 મહિના)₹440 કરોડ
વેચાણ વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)1.3%
નફા વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)-10.8%

તાજાં પરિણામો ટૂંકમાં (Q2 FY27)

GANDHARના Q2 FY27 પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ આંકડા, NSE પર ફાઇલ કરેલા).

આવક (રેવન્યુ): ₹1,846.56 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 74.2% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 6.6% વધારો.

ચોખ્ખો નફો: ₹174.91 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 385.2% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 9% ઘટાડો.

ઓપરેટિંગ માર્જિન: 15.6% (એક વર્ષ પહેલાં 6.2%).

EPS: ₹17.87; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 385.6% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 9.1% ઘટાડો.

ફાઇલ કરેલા આંકડાઓમાંથી લખાયું. કોઈ ભલામણ નથી.

ત્રિમાસિક પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ)

ત્રિમાસિકઆવકચોખ્ખો નફોનફો YoYઓપ. માર્જિનEPS ₹
સપ્ટે 2026₹1,847 કરોડ₹175 કરોડ+385.2%15.6%17.87
જૂન 2026₹1,732 કરોડ₹192 કરોડ+633.1%16.2%19.65
માર્ચ 2026₹1,093 કરોડ₹41 કરોડ+248.6%5.8%4.16
ડિસે 2025₹1,167 કરોડ₹32 કરોડ+67.6%5.1%3.31

શેરહોલ્ડિંગનું વલણ

ધારકસપ્ટે 2026જૂન 2026માર્ચ 2026ડિસે 2025
પ્રમોટર66.65%66.60%66.47%66.18%
વિદેશી સંસ્થાઓ (FII)5.47%1.28%0.14%0.35%
સ્થાનિક સંસ્થાઓ (DII)1.07%1.02%0.09%0.43%
મ્યુચ્યુઅલ ફંડ0.29%———
રિટેલ રોકાણકારો21.50%24.79%24.86%24.86%
શેરધારકોની સંખ્યા1,21,2341,34,2651,39,4821,38,347

સામાન્ય પ્રશ્નો

Gandhar Oil Refinery (India) Limited નો તાજો ત્રિમાસિક નફો કેટલો રહ્યો?

Gandhar Oil Refinery (India) Limited નાં પરિણામો: સપ્ટે 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹175 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +385.2%), ₹1,847 કરોડ ની આવક પર.

Gandhar Oil Refinery (India) Limited માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો કેટલો છે?

સપ્ટે 2026 ના અંતે Gandhar Oil Refinery (India) Limited માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો 66.65% હતો, અને પ્રમોટર શેરમાંથી 0.00% ગીરવે મૂકેલા હતા.

શું Gandhar Oil Refinery (India) Limited દેવામુક્ત છે?

તેનો તાજો નોંધાયેલ દેવું-ઇક્વિટી ગુણોત્તર 0.23 છે.

Gandhar Oil Refinery (India) Limited નો P/E ગુણોત્તર કેટલો છે?

આશરે 5.8, છેલ્લા 12 મહિનાની કમાણી અને ₹259.42 ના ભાવના આધારે (આંકડા 2026-11-03).

Gandhar Oil Refinery (India) Limited નો 52 અઠવાડિયાનો હાઈ અને લો કેટલો છે?

52 અઠવાડિયાનો હાઈ ₹318.9 અને 52 અઠવાડિયાનો લો ₹115 છે.

સમાન કંપનીઓ

Panama Petrochem Limited (PANAMAPET) · Bhansali Engineering Polymers Ltd. (BEPL) · XPRO India Limited (XPROINDIA) · Sirca Paints India Ltd. (SIRCA) · Bodal Chemicals Limited (BODALCHEM)

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણમાં ભાવનો ચાર્ટ, YoY/QoQ વૃદ્ધિ સાથે દરેક ત્રિમાસિક પરિણામ, બેલેન્સ શીટ અને કેશ ફ્લો, એકાઉન્ટિંગ રેડ-ફ્લેગ ચકાસણી, મોટા રોકાણકારો સહિત દરેક ત્રિમાસિકનું શેરહોલ્ડિંગ, સમાચાર, ફાઇલિંગ અને બલ્ક/બ્લોક ડીલ છે.

TickerKhoj માં GANDHAR ખોલો →
WhatsApp પર શેર કરોTelegram પર શેર કરો