TickerKhojસ્કેનર ખોલો

English · हिंदी · ગુજરાતી

Auto Components · Auto Parts: OEM · NSE: SWARAJENG · આંકડા 2026-11-02

Swaraj Engines Ltd

₹3,422-0.04% (2 નવે)આરોગ્ય: મજબૂત 7.4/10
ફેબ્રુ 2026નીચો ₹3,308.9 · ઊંચો ₹4,103.5-3.5%

સરળ શબ્દોમાં

ભાવ: 52 અઠવાડિયાના હાઈ ₹4,394 થી 22.1% નીચે.

ડિલિવરી: છેલ્લા 10 સત્રોમાં ટ્રેડ થયેલા શેરમાંથી 47.3% ડિલિવરી માટે રખાયા, જ્યારે છેલ્લા 60 સત્રોમાં આ 56.7% હતું.

તાજાં પરિણામો: સપ્ટે 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹61 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +21.9%).

આ આંકડાઓનું વર્ણન છે, કોઈ ભલામણ નથી.

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણ ખોલો — ચાર્ટ, પરિણામો, બેલેન્સ શીટ, રેડ ફ્લેગ →

મુખ્ય આંકડા

ભાવ
₹3,422
માર્કેટ કેપ
₹4,164 કરોડ
P/E
19.5
P/B
8.8
ROE
43.2%
ROCE
54.7%
દેવું / ઇક્વિટી
0
ડિવિડન્ડ યીલ્ડ
3.21%
1 વર્ષનું વળતર
-16.5%
52 અઠવાડિયાનો હાઈ
₹4,394
52 અઠવાડિયાનો લો
₹3,285.1
ઓપરેટિંગ માર્જિન
12.3%

વૃદ્ધિ

આવક (છેલ્લા 12 મહિના)₹2,243 કરોડ
ચોખ્ખો નફો (છેલ્લા 12 મહિના)₹213 કરોડ
વેચાણ વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)12.2%
નફા વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)13.7%

તાજાં પરિણામો ટૂંકમાં (Q2 FY27)

SWARAJENGના Q2 FY27 પરિણામો (સ્ટેન્ડઅલોન આંકડા, NSE પર ફાઇલ કરેલા).

આવક (રેવન્યુ): ₹635.19 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 26% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 8% વધારો.

ચોખ્ખો નફો: ₹60.57 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 21.9% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 9.1% વધારો.

ઓપરેટિંગ માર્જિન: 13.6% (એક વર્ષ પહેલાં 13.5%).

EPS: ₹49.86; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 21.9% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 9.1% વધારો.

ફાઇલ કરેલા આંકડાઓમાંથી લખાયું. કોઈ ભલામણ નથી.

ત્રિમાસિક પરિણામો (સ્ટેન્ડઅલોન)

ત્રિમાસિકઆવકચોખ્ખો નફોનફો YoYઓપ. માર્જિનEPS ₹
સપ્ટે 2026₹635 કરોડ₹61 કરોડ+21.9%13.6%49.86
જૂન 2026₹588 કરોડ₹56 કરોડ+11.1%13.0%45.7
માર્ચ 2026₹546 કરોડ₹55 કરોડ+20.1%13.7%44.91
ડિસે 2025₹473 કરોડ₹42 કરોડ+31.8%13.1%34.66

શેરહોલ્ડિંગનું વલણ

ધારકસપ્ટે 2026જૂન 2026માર્ચ 2026ડિસે 2025
પ્રમોટર52.11%52.11%52.11%52.12%
વિદેશી સંસ્થાઓ (FII)2.26%2.43%2.82%3.15%
સ્થાનિક સંસ્થાઓ (DII)8.76%8.78%9.09%9.73%
મ્યુચ્યુઅલ ફંડ7.77%7.78%8.07%8.70%
રિટેલ રોકાણકારો23.75%23.27%22.43%21.75%
શેરધારકોની સંખ્યા41,57241,23438,47037,905

સામાન્ય પ્રશ્નો

Swaraj Engines Ltd નો તાજો ત્રિમાસિક નફો કેટલો રહ્યો?

Swaraj Engines Ltd નાં પરિણામો: સપ્ટે 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹61 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +21.9%), ₹635 કરોડ ની આવક પર.

Swaraj Engines Ltd માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો કેટલો છે?

સપ્ટે 2026 ના અંતે Swaraj Engines Ltd માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો 52.11% હતો, અને પ્રમોટર શેરમાંથી 0.00% ગીરવે મૂકેલા હતા.

શું Swaraj Engines Ltd દેવામુક્ત છે?

તેનો તાજો નોંધાયેલ દેવું-ઇક્વિટી ગુણોત્તર 0 છે, એટલે કે બેલેન્સ શીટ પર બહુ ઓછું અથવા કોઈ દેવું નથી.

Swaraj Engines Ltd નો P/E ગુણોત્તર કેટલો છે?

આશરે 19.5, છેલ્લા 12 મહિનાની કમાણી અને ₹3,422 ના ભાવના આધારે (આંકડા 2026-11-02).

Swaraj Engines Ltd નો 52 અઠવાડિયાનો હાઈ અને લો કેટલો છે?

52 અઠવાડિયાનો હાઈ ₹4,394 અને 52 અઠવાડિયાનો લો ₹3,285.1 છે.

સમાન કંપનીઓ

Lumax Industries Limited (LUMAXIND) · Sharda Motor Industries Ltd. (SHARDAMOTR) · Fiem Industries Limited (FIEMIND) · NRB Bearings Ltd. (NRBBEARING) · Shanthi Gears Limited (SHANTIGEAR)

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણમાં ભાવનો ચાર્ટ, YoY/QoQ વૃદ્ધિ સાથે દરેક ત્રિમાસિક પરિણામ, બેલેન્સ શીટ અને કેશ ફ્લો, એકાઉન્ટિંગ રેડ-ફ્લેગ ચકાસણી, મોટા રોકાણકારો સહિત દરેક ત્રિમાસિકનું શેરહોલ્ડિંગ, સમાચાર, ફાઇલિંગ અને બલ્ક/બ્લોક ડીલ છે.

TickerKhoj માં SWARAJENG ખોલો →
WhatsApp પર શેર કરોTelegram પર શેર કરો