NSE Scannerસ્કેનર ખોલો

English · हिंदी · ગુજરાતી

Auto Components · Auto Parts: OEM · NSE: FIEMIND · આંકડા 2026-11-01

Fiem Industries Limited

₹1,692.4-1.41% (30 ઑક્ટો)આરોગ્ય: મજબૂત 7.3/10
ફેબ્રુ 2026નીચો ₹1,664.4 · ઊંચો ₹2,645.9-26.3%

સરળ શબ્દોમાં

ભાવ: 52 અઠવાડિયાના હાઈ ₹2,674.8 થી 36.7% નીચે.

ડિલિવરી: છેલ્લા 10 સત્રોમાં ટ્રેડ થયેલા શેરમાંથી 50.9% ડિલિવરી માટે રખાયા, જ્યારે છેલ્લા 60 સત્રોમાં આ 52.4% હતું.

તાજાં પરિણામો: જૂન 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹65 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +12.8%).

આ આંકડાઓનું વર્ણન છે, કોઈ ભલામણ નથી.

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણ ખોલો — ચાર્ટ, પરિણામો, બેલેન્સ શીટ, રેડ ફ્લેગ →

મુખ્ય આંકડા

ભાવ
₹1,692.4
માર્કેટ કેપ
₹4,454 કરોડ
P/E
16.9
P/B
—
ROE
22.7%
ROCE
27.2%
દેવું / ઇક્વિટી
0.05
ડિવિડન્ડ યીલ્ડ
2.36%
1 વર્ષનું વળતર
-19.9%
52 અઠવાડિયાનો હાઈ
₹2,674.8
52 અઠવાડિયાનો લો
₹1,642
ઓપરેટિંગ માર્જિન
11.5%

વૃદ્ધિ

આવક (છેલ્લા 12 મહિના)₹2,932 કરોડ
ચોખ્ખો નફો (છેલ્લા 12 મહિના)₹263 કરોડ
વેચાણ વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)15.1%
નફા વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)22.3%

તાજાં પરિણામો ટૂંકમાં (Q1 FY27)

FIEMINDના Q1 FY27 પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ આંકડા, NSE પર ફાઇલ કરેલા).

આવક (રેવન્યુ): ₹775.39 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 17.7% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 3.2% વધારો.

ચોખ્ખો નફો: ₹64.88 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 12.8% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 8.7% ઘટાડો.

ઓપરેટિંગ માર્જિન: 13.4% (એક વર્ષ પહેલાં 13.6%).

EPS: ₹24.65; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 12.8% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 8.7% ઘટાડો.

ફાઇલ કરેલા આંકડાઓમાંથી લખાયું. કોઈ ભલામણ નથી.

ત્રિમાસિક પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ)

ત્રિમાસિકઆવકચોખ્ખો નફોનફો YoYઓપ. માર્જિનEPS ₹
જૂન 2026₹775 કરોડ₹65 કરોડ+12.8%13.4%24.65
માર્ચ 2026₹751 કરોડ₹71 કરોડ+20.7%14.6%26.99
ડિસે 2025₹690 કરોડ₹63 કરોડ+34.8%14.2%24.08
સપ્ટે 2025₹715 કરોડ₹64 કરોડ+26.9%13.8%24.19

શેરહોલ્ડિંગનું વલણ

ધારકસપ્ટે 2026જૂન 2026માર્ચ 2026ડિસે 2025
પ્રમોટર54.52%54.52%54.52%54.52%
વિદેશી સંસ્થાઓ (FII)5.85%7.03%6.87%6.94%
સ્થાનિક સંસ્થાઓ (DII)11.83%11.60%11.40%10.87%
મ્યુચ્યુઅલ ફંડ10.94%10.59%9.71%8.97%
રિટેલ રોકાણકારો19.69%18.53%18.93%19.43%
શેરધારકોની સંખ્યા73,81075,29673,82675,786

સામાન્ય પ્રશ્નો

Fiem Industries Limited નો તાજો ત્રિમાસિક નફો કેટલો રહ્યો?

Fiem Industries Limited નાં પરિણામો: જૂન 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹65 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +12.8%), ₹775 કરોડ ની આવક પર.

Fiem Industries Limited માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો કેટલો છે?

સપ્ટે 2026 ના અંતે Fiem Industries Limited માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો 54.52% હતો, અને પ્રમોટર શેરમાંથી 0.00% ગીરવે મૂકેલા હતા.

શું Fiem Industries Limited દેવામુક્ત છે?

તેનો તાજો નોંધાયેલ દેવું-ઇક્વિટી ગુણોત્તર 0.05 છે, જે ખૂબ ઓછો છે.

Fiem Industries Limited નો P/E ગુણોત્તર કેટલો છે?

આશરે 16.9, છેલ્લા 12 મહિનાની કમાણી અને ₹1,692.4 ના ભાવના આધારે (આંકડા 2026-11-01).

Fiem Industries Limited નો 52 અઠવાડિયાનો હાઈ અને લો કેટલો છે?

52 અઠવાડિયાનો હાઈ ₹2,674.8 અને 52 અઠવાડિયાનો લો ₹1,642 છે.

સમાન કંપનીઓ

Jamna Auto Industries Limited (JAMNAAUTO) · Lumax Industries Limited (LUMAXIND) · Sharda Motor Industries Ltd. (SHARDAMOTR) · NRB Bearings Ltd. (NRBBEARING) · Swaraj Engines Ltd (SWARAJENG)

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણમાં ભાવનો ચાર્ટ, YoY/QoQ વૃદ્ધિ સાથે દરેક ત્રિમાસિક પરિણામ, બેલેન્સ શીટ અને કેશ ફ્લો, એકાઉન્ટિંગ રેડ-ફ્લેગ ચકાસણી, મોટા રોકાણકારો સહિત દરેક ત્રિમાસિકનું શેરહોલ્ડિંગ, સમાચાર, ફાઇલિંગ અને બલ્ક/બ્લોક ડીલ છે.

NSE Scanner માં FIEMIND ખોલો →
WhatsApp પર શેર કરોTelegram પર શેર કરો