TickerKhojસ્કેનર ખોલો

English · हिंदी · ગુજરાતી

Agri, Sugar & Edible Oils · Agricultural Commodities/Milling · NSE: SULA · આંકડા 2026-11-01

Sula Vineyards Ltd.

₹125.68-2.43% (30 ઑક્ટો)આરોગ્ય: નબળું 1.3/10
ફેબ્રુ 2026નીચો ₹125.68 · ઊંચો ₹192.69-33.2%

સરળ શબ્દોમાં

ભાવ: 52 અઠવાડિયાના હાઈ ₹261.85 થી 52.0% નીચે.

ડિલિવરી: છેલ્લા 10 સત્રોમાં ટ્રેડ થયેલા શેરમાંથી 43.1% ડિલિવરી માટે રખાયા, જ્યારે છેલ્લા 60 સત્રોમાં આ 48.4% હતું.

તાજાં પરિણામો: જૂન 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹1 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ -45.4%).

આ આંકડાઓનું વર્ણન છે, કોઈ ભલામણ નથી.

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણ ખોલો — ચાર્ટ, પરિણામો, બેલેન્સ શીટ, રેડ ફ્લેગ →

મુખ્ય આંકડા

ભાવ
₹125.68
માર્કેટ કેપ
₹1,063 કરોડ
P/E
42.8
P/B
—
ROE
4.4%
ROCE
9.4%
દેવું / ઇક્વિટી
0.57
ડિવિડન્ડ યીલ્ડ
1.59%
1 વર્ષનું વળતર
-49.1%
52 અઠવાડિયાનો હાઈ
₹261.85
52 અઠવાડિયાનો લો
₹125.3
ઓપરેટિંગ માર્જિન
11.0%

વૃદ્ધિ

આવક (છેલ્લા 12 મહિના)₹559 કરોડ
ચોખ્ખો નફો (છેલ્લા 12 મહિના)₹25 કરોડ
વેચાણ વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)2.5%
નફા વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)-32.7%

તાજાં પરિણામો ટૂંકમાં (Q1 FY27)

SULAના Q1 FY27 પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ આંકડા, NSE પર ફાઇલ કરેલા).

આવક (રેવન્યુ): ₹120.79 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 2.1% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 15.3% ઘટાડો.

ચોખ્ખો નફો: ₹1.06 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 45.4% ઘટાડો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 87.7% ઘટાડો.

ઓપરેટિંગ માર્જિન: 13.7% (એક વર્ષ પહેલાં 15.5%).

EPS: ₹0.13; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 43.5% ઘટાડો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 87.3% ઘટાડો.

ફાઇલ કરેલા આંકડાઓમાંથી લખાયું. કોઈ ભલામણ નથી.

ત્રિમાસિક પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ)

ત્રિમાસિકઆવકચોખ્ખો નફોનફો YoYઓપ. માર્જિનEPS ₹
જૂન 2026₹121 કરોડ₹1 કરોડ-45.4%13.7%0.13
માર્ચ 2026₹143 કરોડ₹9 કરોડ-34.1%19.5%1.02
ડિસે 2025₹196 કરોડ₹9 કરોડ-67.6%16.3%1.08
સપ્ટે 2025₹140 કરોડ₹6 કરોડ-58.4%18.2%0.71

શેરહોલ્ડિંગનું વલણ

ધારકસપ્ટે 2026જૂન 2026માર્ચ 2026ડિસે 2025
પ્રમોટર24.62%24.62%24.55%24.35%
વિદેશી સંસ્થાઓ (FII)0.35%0.68%1.11%1.65%
સ્થાનિક સંસ્થાઓ (DII)14.97%16.22%17.30%17.78%
મ્યુચ્યુઅલ ફંડ14.94%16.22%17.27%17.74%
રિટેલ રોકાણકારો44.38%42.68%40.54%40.71%
શેરધારકોની સંખ્યા2,60,7732,62,9272,61,2322,69,331

સામાન્ય પ્રશ્નો

Sula Vineyards Ltd. નો તાજો ત્રિમાસિક નફો કેટલો રહ્યો?

Sula Vineyards Ltd. નાં પરિણામો: જૂન 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹1 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ -45.4%), ₹121 કરોડ ની આવક પર.

Sula Vineyards Ltd. માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો કેટલો છે?

સપ્ટે 2026 ના અંતે Sula Vineyards Ltd. માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો 24.62% હતો, અને પ્રમોટર શેરમાંથી 0.00% ગીરવે મૂકેલા હતા.

શું Sula Vineyards Ltd. દેવામુક્ત છે?

તેનો તાજો નોંધાયેલ દેવું-ઇક્વિટી ગુણોત્તર 0.57 છે.

Sula Vineyards Ltd. નો P/E ગુણોત્તર કેટલો છે?

આશરે 42.8, છેલ્લા 12 મહિનાની કમાણી અને ₹125.68 ના ભાવના આધારે (આંકડા 2026-11-01).

Sula Vineyards Ltd. નો 52 અઠવાડિયાનો હાઈ અને લો કેટલો છે?

52 અઠવાડિયાનો હાઈ ₹261.85 અને 52 અઠવાડિયાનો લો ₹125.3 છે.

સમાન કંપનીઓ

Uttam Sugar Mills Limited (UTTAMSUGAR) · BN Agrochem Ltd (BNAGROCHEM) · Godavari Biorefineries Limited (GODAVARIB) · Dhampur Sugar Mills Limited (DHAMPURSUG) · SKM Egg Products Export (India) Ltd. (SKMEGGPROD)

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણમાં ભાવનો ચાર્ટ, YoY/QoQ વૃદ્ધિ સાથે દરેક ત્રિમાસિક પરિણામ, બેલેન્સ શીટ અને કેશ ફ્લો, એકાઉન્ટિંગ રેડ-ફ્લેગ ચકાસણી, મોટા રોકાણકારો સહિત દરેક ત્રિમાસિકનું શેરહોલ્ડિંગ, સમાચાર, ફાઇલિંગ અને બલ્ક/બ્લોક ડીલ છે.

TickerKhoj માં SULA ખોલો →
WhatsApp પર શેર કરોTelegram પર શેર કરો