TickerKhojસ્કેનર ખોલો

English · हिंदी · ગુજરાતી

Financial Holding Companies · Financial Conglomerates · NSE: NSIL · આંકડા 2026-11-02

Nalwa Sons Investments Limited

₹4,945+1.98% (29 ઑક્ટો)આરોગ્ય: નબળું 0.9/10
ફેબ્રુ 2026નીચો ₹4,730.5 · ઊંચો ₹6,385-17.2%

સરળ શબ્દોમાં

ભાવ: 52 અઠવાડિયાના હાઈ ₹7,480 થી 33.9% નીચે.

ડિલિવરી: છેલ્લા 10 સત્રોમાં ટ્રેડ થયેલા શેરમાંથી 69.7% ડિલિવરી માટે રખાયા, જ્યારે છેલ્લા 60 સત્રોમાં આ 67.3% હતું.

તાજાં પરિણામો: જૂન 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹27 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +3.4%).

આ આંકડાઓનું વર્ણન છે, કોઈ ભલામણ નથી.

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણ ખોલો — ચાર્ટ, પરિણામો, બેલેન્સ શીટ, રેડ ફ્લેગ →

મુખ્ય આંકડા

ભાવ
₹4,945
માર્કેટ કેપ
₹2,530 કરોડ
P/E
45.9
P/B
—
ROE
0.3%
ROCE
—
દેવું / ઇક્વિટી
0
ડિવિડન્ડ યીલ્ડ
0.00%
1 વર્ષનું વળતર
-41.0%
52 અઠવાડિયાનો હાઈ
₹7,480
52 અઠવાડિયાનો લો
₹4,700
ઓપરેટિંગ માર્જિન
79.9%

વૃદ્ધિ

આવક (છેલ્લા 12 મહિના)₹95 કરોડ
ચોખ્ખો નફો (છેલ્લા 12 મહિના)₹55 કરોડ
વેચાણ વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)-10.1%
નફા વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)-15.7%

તાજાં પરિણામો ટૂંકમાં (Q1 FY27)

NSILના Q1 FY27 પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ આંકડા, NSE પર ફાઇલ કરેલા).

આવક (રેવન્યુ): ₹34.38 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 7.3% ઘટાડો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 25.6% વધારો.

ચોખ્ખો નફો: ₹26.66 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 3.4% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 384.7% વધારો.

ઓપરેટિંગ માર્જિન: 98.3% (એક વર્ષ પહેલાં 88.3%).

EPS: ₹51.96; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 3.5% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 384.7% વધારો.

ફાઇલ કરેલા આંકડાઓમાંથી લખાયું. કોઈ ભલામણ નથી.

ત્રિમાસિક પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ)

ત્રિમાસિકઆવકચોખ્ખો નફોનફો YoYઓપ. માર્જિનEPS ₹
જૂન 2026₹34 કરોડ₹27 કરોડ+3.4%98.3%51.96
માર્ચ 2026₹27 કરોડ₹6 કરોડ—36.2%10.72
ડિસે 2025₹12 કરોડ₹7 કરોડ-8.2%96.7%14.66
સપ્ટે 2025₹25 કરોડ₹16 કરોડ-55.1%86.5%34.79

શેરહોલ્ડિંગનું વલણ

ધારકસપ્ટે 2026જૂન 2026માર્ચ 2026ડિસે 2025
પ્રમોટર55.62%55.62%55.62%55.62%
વિદેશી સંસ્થાઓ (FII)6.05%6.20%6.20%5.69%
સ્થાનિક સંસ્થાઓ (DII)0.15%0.16%0.16%0.16%
મ્યુચ્યુઅલ ફંડ0.03%0.03%0.03%0.03%
રિટેલ રોકાણકારો16.94%17.34%17.43%18.11%
શેરધારકોની સંખ્યા34,92135,85936,36637,455

સામાન્ય પ્રશ્નો

Nalwa Sons Investments Limited નો તાજો ત્રિમાસિક નફો કેટલો રહ્યો?

Nalwa Sons Investments Limited નાં પરિણામો: જૂન 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹27 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +3.4%), ₹34 કરોડ ની આવક પર.

Nalwa Sons Investments Limited માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો કેટલો છે?

સપ્ટે 2026 ના અંતે Nalwa Sons Investments Limited માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો 55.62% હતો, અને પ્રમોટર શેરમાંથી 0.00% ગીરવે મૂકેલા હતા.

શું Nalwa Sons Investments Limited દેવામુક્ત છે?

તેનો તાજો નોંધાયેલ દેવું-ઇક્વિટી ગુણોત્તર 0 છે, એટલે કે બેલેન્સ શીટ પર બહુ ઓછું અથવા કોઈ દેવું નથી.

Nalwa Sons Investments Limited નો P/E ગુણોત્તર કેટલો છે?

આશરે 45.9, છેલ્લા 12 મહિનાની કમાણી અને ₹4,945 ના ભાવના આધારે (આંકડા 2026-11-02).

Nalwa Sons Investments Limited નો 52 અઠવાડિયાનો હાઈ અને લો કેટલો છે?

52 અઠવાડિયાનો હાઈ ₹7,480 અને 52 અઠવાડિયાનો લો ₹4,700 છે.

સમાન કંપનીઓ

Pilani Investment And Industries Corporation Limited (PILANIINVS) · RPSG Ventures Limited (RPSGVENT) · Elcid Investments Ltd. (ELCIDIN) · Kalyani Investment Co. Ltd. (KICL) · BF Investment Limited (BFINVEST)

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણમાં ભાવનો ચાર્ટ, YoY/QoQ વૃદ્ધિ સાથે દરેક ત્રિમાસિક પરિણામ, બેલેન્સ શીટ અને કેશ ફ્લો, એકાઉન્ટિંગ રેડ-ફ્લેગ ચકાસણી, મોટા રોકાણકારો સહિત દરેક ત્રિમાસિકનું શેરહોલ્ડિંગ, સમાચાર, ફાઇલિંગ અને બલ્ક/બ્લોક ડીલ છે.

TickerKhoj માં NSIL ખોલો →
WhatsApp પર શેર કરોTelegram પર શેર કરો