TickerKhojસ્કેનર ખોલો

English · हिंदी · ગુજરાતી

Textiles & Apparel · Apparel/Footwear · NSE: LAL · આંકડા 2026-11-02

Monteil Limited

₹8.55-1.27% (2 નવે)આરોગ્ય: સરેરાશ 5.9/10
ફેબ્રુ 2026નીચો ₹6.01 · ઊંચો ₹9.17+3.9%

સરળ શબ્દોમાં

ભાવ: 52 અઠવાડિયાના હાઈ ₹11.02 થી 22.4% નીચે.

ડિલિવરી: છેલ્લા 10 સત્રોમાં ટ્રેડ થયેલા શેરમાંથી 70.5% ડિલિવરી માટે રખાયા, જ્યારે છેલ્લા 60 સત્રોમાં આ 77.6% હતું.

તાજાં પરિણામો: જૂન 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹2 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +126.0%).

આ આંકડાઓનું વર્ણન છે, કોઈ ભલામણ નથી.

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણ ખોલો — ચાર્ટ, પરિણામો, બેલેન્સ શીટ, રેડ ફ્લેગ →

મુખ્ય આંકડા

ભાવ
₹8.55
માર્કેટ કેપ
₹153 કરોડ
P/E
26.6
P/B
—
ROE
8.7%
ROCE
11.2%
દેવું / ઇક્વિટી
0.39
ડિવિડન્ડ યીલ્ડ
0.00%
1 વર્ષનું વળતર
-17.8%
52 અઠવાડિયાનો હાઈ
₹11.02
52 અઠવાડિયાનો લો
₹5.56
ઓપરેટિંગ માર્જિન
8.9%

વૃદ્ધિ

આવક (છેલ્લા 12 મહિના)₹80 કરોડ
ચોખ્ખો નફો (છેલ્લા 12 મહિના)₹6 કરોડ
વેચાણ વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)18.4%
નફા વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)20.0%

તાજાં પરિણામો ટૂંકમાં (Q1 FY27)

LALના Q1 FY27 પરિણામો (સ્ટેન્ડઅલોન આંકડા, NSE પર ફાઇલ કરેલા).

આવક (રેવન્યુ): ₹16.69 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 81.6% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 35.2% ઘટાડો.

ચોખ્ખો નફો: ₹2.17 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 126% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 149.4% વધારો.

ઓપરેટિંગ માર્જિન: 10.2% (એક વર્ષ પહેલાં 5%).

EPS: ₹0.13; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 116.7% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 160% વધારો.

ફાઇલ કરેલા આંકડાઓમાંથી લખાયું. કોઈ ભલામણ નથી.

ત્રિમાસિક પરિણામો (સ્ટેન્ડઅલોન)

ત્રિમાસિકઆવકચોખ્ખો નફોનફો YoYઓપ. માર્જિનEPS ₹
જૂન 2026₹17 કરોડ₹2 કરોડ+126.0%10.2%0.13
માર્ચ 2026₹26 કરોડ₹1 કરોડ—16.1%0.05
ડિસે 2025₹21 કરોડ₹1 કરોડ—9.1%0.06
સપ્ટે 2025₹17 કરોડ₹1 કરોડ-88.3%4.5%0.08

શેરહોલ્ડિંગનું વલણ

ધારકસપ્ટે 2026જૂન 2026માર્ચ 2026ડિસે 2025
પ્રમોટર56.17%56.17%56.17%56.17%
વિદેશી સંસ્થાઓ (FII)0.41%0.41%1.28%1.56%
સ્થાનિક સંસ્થાઓ (DII)————
મ્યુચ્યુઅલ ફંડ————
રિટેલ રોકાણકારો10.04%10.32%10.51%10.01%
શેરધારકોની સંખ્યા16,40516,77016,99717,044

સામાન્ય પ્રશ્નો

Monteil Limited નો તાજો ત્રિમાસિક નફો કેટલો રહ્યો?

Monteil Limited નાં પરિણામો: જૂન 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹2 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +126.0%), ₹17 કરોડ ની આવક પર.

Monteil Limited માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો કેટલો છે?

સપ્ટે 2026 ના અંતે Monteil Limited માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો 56.17% હતો, અને પ્રમોટર શેરમાંથી 0.00% ગીરવે મૂકેલા હતા.

શું Monteil Limited દેવામુક્ત છે?

તેનો તાજો નોંધાયેલ દેવું-ઇક્વિટી ગુણોત્તર 0.39 છે.

Monteil Limited નો P/E ગુણોત્તર કેટલો છે?

આશરે 26.6, છેલ્લા 12 મહિનાની કમાણી અને ₹8.55 ના ભાવના આધારે (આંકડા 2026-11-02).

Monteil Limited નો 52 અઠવાડિયાનો હાઈ અને લો કેટલો છે?

52 અઠવાડિયાનો હાઈ ₹11.02 અને 52 અઠવાડિયાનો લો ₹5.56 છે.

સમાન કંપનીઓ

N R Vandana Tex Industries Limited (NRVANDANA) · Integra Essentia Limited (ESSENTIA) · VIP Clothing Limited (VIPCLOTHNG) · S D Retail Limited (SDREAMS) · Indian Terrain Fashions Limited (INDTERRAIN)

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણમાં ભાવનો ચાર્ટ, YoY/QoQ વૃદ્ધિ સાથે દરેક ત્રિમાસિક પરિણામ, બેલેન્સ શીટ અને કેશ ફ્લો, એકાઉન્ટિંગ રેડ-ફ્લેગ ચકાસણી, મોટા રોકાણકારો સહિત દરેક ત્રિમાસિકનું શેરહોલ્ડિંગ, સમાચાર, ફાઇલિંગ અને બલ્ક/બ્લોક ડીલ છે.

TickerKhoj માં LAL ખોલો →
WhatsApp પર શેર કરોTelegram પર શેર કરો