TickerKhojસ્કેનર ખોલો

English · हिंदी · ગુજરાતી

IT Services · Information Technology Services · NSE: DSSL · આંકડા 2026-11-02

Dynacons Systems & Solutions Ltd.

₹965.95આરોગ્ય: મજબૂત 6.9/10
ફેબ્રુ 2026નીચો ₹784.85 · ઊંચો ₹1,895.1+2.3%

સરળ શબ્દોમાં

ભાવ: 52 અઠવાડિયાના હાઈ ₹1,924.8 થી 49.8% નીચે.

ડિલિવરી: છેલ્લા 10 સત્રોમાં ટ્રેડ થયેલા શેરમાંથી 49.7% ડિલિવરી માટે રખાયા, જ્યારે છેલ્લા 60 સત્રોમાં આ 55.6% હતું.

તાજાં પરિણામો: જૂન 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹20 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +0.6%).

આ આંકડાઓનું વર્ણન છે, કોઈ ભલામણ નથી.

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણ ખોલો — ચાર્ટ, પરિણામો, બેલેન્સ શીટ, રેડ ફ્લેગ →

મુખ્ય આંકડા

ભાવ
₹965.95
માર્કેટ કેપ
₹1,210 કરોડ
P/E
14.5
P/B
—
ROE
31.0%
ROCE
35.9%
દેવું / ઇક્વિટી
0.75
ડિવિડન્ડ યીલ્ડ
0.05%
1 વર્ષનું વળતર
4.1%
52 અઠવાડિયાનો હાઈ
₹1,924.8
52 અઠવાડિયાનો લો
₹781
ઓપરેટિંગ માર્જિન
9.5%

વૃદ્ધિ

આવક (છેલ્લા 12 મહિના)₹1,409 કરોડ
ચોખ્ખો નફો (છેલ્લા 12 મહિના)₹85 કરોડ
વેચાણ વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)21.0%
નફા વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)36.3%

તાજાં પરિણામો ટૂંકમાં (Q1 FY27)

DSSLના Q1 FY27 પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ આંકડા, NSE પર ફાઇલ કરેલા).

આવક (રેવન્યુ): ₹313.69 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 4.6% ઘટાડો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 22.1% ઘટાડો.

ચોખ્ખો નફો: ₹19.73 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 0.6% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 4.3% વધારો.

ઓપરેટિંગ માર્જિન: 12.8% (એક વર્ષ પહેલાં 9.7%).

EPS: ₹15.54; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 0.6% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 4.2% વધારો.

ફાઇલ કરેલા આંકડાઓમાંથી લખાયું. કોઈ ભલામણ નથી.

ત્રિમાસિક પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ)

ત્રિમાસિકઆવકચોખ્ખો નફોનફો YoYઓપ. માર્જિનEPS ₹
જૂન 2026₹314 કરોડ₹20 કરોડ+0.6%12.8%15.54
માર્ચ 2026₹402 કરોડ₹19 કરોડ+4.0%9.0%14.92
ડિસે 2025₹341 કરોડ₹23 કરોડ+28.0%11.9%18.46
સપ્ટે 2025₹352 કરોડ₹23 કરોડ+24.3%10.6%17.82

શેરહોલ્ડિંગનું વલણ

ધારકસપ્ટે 2026જૂન 2026માર્ચ 2026ડિસે 2025
પ્રમોટર60.89%60.89%60.89%60.95%
વિદેશી સંસ્થાઓ (FII)1.28%1.08%0.37%0.34%
સ્થાનિક સંસ્થાઓ (DII)0.33%0.28%0.30%0.26%
મ્યુચ્યુઅલ ફંડ0.00%———
રિટેલ રોકાણકારો28.24%27.86%28.59%27.81%
શેરધારકોની સંખ્યા41,48941,41843,05542,368

સામાન્ય પ્રશ્નો

Dynacons Systems & Solutions Ltd. નો તાજો ત્રિમાસિક નફો કેટલો રહ્યો?

Dynacons Systems & Solutions Ltd. નાં પરિણામો: જૂન 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹20 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +0.6%), ₹314 કરોડ ની આવક પર.

Dynacons Systems & Solutions Ltd. માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો કેટલો છે?

સપ્ટે 2026 ના અંતે Dynacons Systems & Solutions Ltd. માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો 60.89% હતો, અને પ્રમોટર શેરમાંથી 0.00% ગીરવે મૂકેલા હતા.

શું Dynacons Systems & Solutions Ltd. દેવામુક્ત છે?

તેનો તાજો નોંધાયેલ દેવું-ઇક્વિટી ગુણોત્તર 0.75 છે.

Dynacons Systems & Solutions Ltd. નો P/E ગુણોત્તર કેટલો છે?

આશરે 14.5, છેલ્લા 12 મહિનાની કમાણી અને ₹965.95 ના ભાવના આધારે (આંકડા 2026-11-02).

Dynacons Systems & Solutions Ltd. નો 52 અઠવાડિયાનો હાઈ અને લો કેટલો છે?

52 અઠવાડિયાનો હાઈ ₹1,924.8 અને 52 અઠવાડિયાનો લો ₹781 છે.

સમાન કંપનીઓ

Xtranet Technologies Limited (XTRANET) · Magellanic Cloud Ltd. (MCLOUD) · Expleo Solutions Limited (EXPLEOSOL) · PVP Ventures Limited (PVP) · Ivalue Infosolutions Limited (IVALUE)

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણમાં ભાવનો ચાર્ટ, YoY/QoQ વૃદ્ધિ સાથે દરેક ત્રિમાસિક પરિણામ, બેલેન્સ શીટ અને કેશ ફ્લો, એકાઉન્ટિંગ રેડ-ફ્લેગ ચકાસણી, મોટા રોકાણકારો સહિત દરેક ત્રિમાસિકનું શેરહોલ્ડિંગ, સમાચાર, ફાઇલિંગ અને બલ્ક/બ્લોક ડીલ છે.

TickerKhoj માં DSSL ખોલો →
WhatsApp પર શેર કરોTelegram પર શેર કરો