IT Services · Information Technology Services · NSE: EXPLEOSOL · આંકડા 2026-11-01
Expleo Solutions Limited
સરળ શબ્દોમાં
ભાવ: 52 અઠવાડિયાના હાઈ ₹1,175.1 થી 31.8% નીચે.
ડિલિવરી: છેલ્લા 10 સત્રોમાં ટ્રેડ થયેલા શેરમાંથી 53.5% ડિલિવરી માટે રખાયા, જ્યારે છેલ્લા 60 સત્રોમાં આ 53.1% હતું.
તાજાં પરિણામો: જૂન 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹34 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +67.3%).
આ આંકડાઓનું વર્ણન છે, કોઈ ભલામણ નથી.
મુખ્ય આંકડા
વૃદ્ધિ
| આવક (છેલ્લા 12 મહિના) | ₹1,140 કરોડ |
| ચોખ્ખો નફો (છેલ્લા 12 મહિના) | ₹138 કરોડ |
| વેચાણ વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક) | 7.0% |
| નફા વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક) | -2.5% |
તાજાં પરિણામો ટૂંકમાં (Q1 FY27)
EXPLEOSOLના Q1 FY27 પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ આંકડા, NSE પર ફાઇલ કરેલા).
આવક (રેવન્યુ): ₹291.55 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 12.3% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 1.8% વધારો.
ચોખ્ખો નફો: ₹34.18 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 67.3% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 18% ઘટાડો.
ઓપરેટિંગ માર્જિન: 14.5% (એક વર્ષ પહેલાં 11.4%).
EPS: ₹22.02; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 67.3% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 18% ઘટાડો.
ફાઇલ કરેલા આંકડાઓમાંથી લખાયું. કોઈ ભલામણ નથી.
ત્રિમાસિક પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ)
| ત્રિમાસિક | આવક | ચોખ્ખો નફો | નફો YoY | ઓપ. માર્જિન | EPS ₹ |
|---|---|---|---|---|---|
| જૂન 2026 | ₹292 કરોડ | ₹34 કરોડ | +67.3% | 14.5% | 22.02 |
| માર્ચ 2026 | ₹286 કરોડ | ₹42 કરોડ | +73.0% | 14.9% | 26.85 |
| ડિસે 2025 | ₹279 કરોડ | ₹22 કરોડ | +11.9% | 16.5% | 14.26 |
| સપ્ટે 2025 | ₹283 કરોડ | ₹40 કરોડ | +11.4% | 16.5% | 25.62 |
શેરહોલ્ડિંગનું વલણ
| ધારક | સપ્ટે 2026 | જૂન 2026 | માર્ચ 2026 | ડિસે 2025 |
|---|---|---|---|---|
| પ્રમોટર | 71.05% | 71.05% | 71.05% | 71.05% |
| વિદેશી સંસ્થાઓ (FII) | 0.16% | 0.13% | 0.42% | 0.32% |
| સ્થાનિક સંસ્થાઓ (DII) | 0.39% | 0.12% | 0.01% | 0.07% |
| મ્યુચ્યુઅલ ફંડ | 0.00% | — | — | — |
| રિટેલ રોકાણકારો | 20.47% | 20.53% | 20.34% | 20.44% |
| શેરધારકોની સંખ્યા | 32,900 | 29,683 | 29,133 | 29,158 |
સામાન્ય પ્રશ્નો
Expleo Solutions Limited નો તાજો ત્રિમાસિક નફો કેટલો રહ્યો?
Expleo Solutions Limited નાં પરિણામો: જૂન 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹34 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +67.3%), ₹292 કરોડ ની આવક પર.
Expleo Solutions Limited માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો કેટલો છે?
સપ્ટે 2026 ના અંતે Expleo Solutions Limited માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો 71.05% હતો, અને પ્રમોટર શેરમાંથી 0.00% ગીરવે મૂકેલા હતા.
શું Expleo Solutions Limited દેવામુક્ત છે?
તેનો તાજો નોંધાયેલ દેવું-ઇક્વિટી ગુણોત્તર 0.01 છે, જે ખૂબ ઓછો છે.
Expleo Solutions Limited નો P/E ગુણોત્તર કેટલો છે?
આશરે 9, છેલ્લા 12 મહિનાની કમાણી અને ₹801.4 ના ભાવના આધારે (આંકડા 2026-11-01).
Expleo Solutions Limited નો 52 અઠવાડિયાનો હાઈ અને લો કેટલો છે?
52 અઠવાડિયાનો હાઈ ₹1,175.1 અને 52 અઠવાડિયાનો લો ₹640 છે.
સમાન કંપનીઓ
Xtranet Technologies Limited (XTRANET) · Magellanic Cloud Ltd. (MCLOUD) · Dynacons Systems & Solutions Ltd. (DSSL) · PVP Ventures Limited (PVP) · Ivalue Infosolutions Limited (IVALUE)
સંપૂર્ણ વિશ્લેષણમાં ભાવનો ચાર્ટ, YoY/QoQ વૃદ્ધિ સાથે દરેક ત્રિમાસિક પરિણામ, બેલેન્સ શીટ અને કેશ ફ્લો, એકાઉન્ટિંગ રેડ-ફ્લેગ ચકાસણી, મોટા રોકાણકારો સહિત દરેક ત્રિમાસિકનું શેરહોલ્ડિંગ, સમાચાર, ફાઇલિંગ અને બલ્ક/બ્લોક ડીલ છે.
TickerKhoj માં EXPLEOSOL ખોલો →