NSE Scannerસ્કેનર ખોલો

English · हिंदी · ગુજરાતી

Fertilisers & Agrochemicals · Chemicals: Agricultural · NSE: DHARMAJ · આંકડા 2026-11-01

Dharmaj Crop Guard Ltd.

₹255-0.35% (30 ઑક્ટો)આરોગ્ય: મજબૂત 7.2/10
ફેબ્રુ 2026નીચો ₹230.01 · ઊંચો ₹300.55+6.2%

સરળ શબ્દોમાં

ભાવ: 52 અઠવાડિયાના હાઈ ₹306 થી 16.7% નીચે.

ડિલિવરી: છેલ્લા 10 સત્રોમાં ટ્રેડ થયેલા શેરમાંથી 67.4% ડિલિવરી માટે રખાયા, જ્યારે છેલ્લા 60 સત્રોમાં આ 69.0% હતું.

તાજાં પરિણામો: જૂન 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹38 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +16.9%).

આ આંકડાઓનું વર્ણન છે, કોઈ ભલામણ નથી.

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણ ખોલો — ચાર્ટ, પરિણામો, બેલેન્સ શીટ, રેડ ફ્લેગ →

મુખ્ય આંકડા

ભાવ
₹255
માર્કેટ કેપ
₹860 કરોડ
P/E
14.3
P/B
—
ROE
13.0%
ROCE
18.8%
દેવું / ઇક્વિટી
0.29
ડિવિડન્ડ યીલ્ડ
0.00%
1 વર્ષનું વળતર
-12.0%
52 અઠવાડિયાનો હાઈ
₹306
52 અઠવાડિયાનો લો
₹210.65
ઓપરેટિંગ માર્જિન
7.6%

વૃદ્ધિ

આવક (છેલ્લા 12 મહિના)₹1,153 કરોડ
ચોખ્ખો નફો (છેલ્લા 12 મહિના)₹60 કરોડ
વેચાણ વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)29.5%
નફા વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)26.7%

તાજાં પરિણામો ટૂંકમાં (Q1 FY27)

DHARMAJના Q1 FY27 પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ આંકડા, NSE પર ફાઇલ કરેલા).

આવક (રેવન્યુ): ₹382.38 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 4.1% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 63.6% વધારો.

ચોખ્ખો નફો: ₹38.11 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 16.9% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 859.9% વધારો.

ઓપરેટિંગ માર્જિન: 15% (એક વર્ષ પહેલાં 13.8%).

EPS: ₹11.28; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 17% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 864.1% વધારો.

ફાઇલ કરેલા આંકડાઓમાંથી લખાયું. કોઈ ભલામણ નથી.

ત્રિમાસિક પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ)

ત્રિમાસિકઆવકચોખ્ખો નફોનફો YoYઓપ. માર્જિનEPS ₹
જૂન 2026₹382 કરોડ₹38 કરોડ+16.9%15.0%11.28
માર્ચ 2026₹234 કરોડ₹4 કરોડ—4.5%1.17
ડિસે 2025₹190 કરોડ₹1 કરોડ-35.6%3.9%0.22
સપ્ટે 2025₹347 કરોડ₹17 કરોડ-17.6%9.2%5.13

શેરહોલ્ડિંગનું વલણ

ધારકસપ્ટે 2026જૂન 2026માર્ચ 2026ડિસે 2025
પ્રમોટર70.40%70.40%70.40%70.40%
વિદેશી સંસ્થાઓ (FII)3.12%3.13%3.13%3.49%
સ્થાનિક સંસ્થાઓ (DII)0.50%0.50%0.47%0.47%
મ્યુચ્યુઅલ ફંડ————
રિટેલ રોકાણકારો14.20%15.29%15.51%16.29%
શેરધારકોની સંખ્યા24,93526,56727,53728,990

સામાન્ય પ્રશ્નો

Dharmaj Crop Guard Ltd. નો તાજો ત્રિમાસિક નફો કેટલો રહ્યો?

Dharmaj Crop Guard Ltd. નાં પરિણામો: જૂન 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹38 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +16.9%), ₹382 કરોડ ની આવક પર.

Dharmaj Crop Guard Ltd. માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો કેટલો છે?

સપ્ટે 2026 ના અંતે Dharmaj Crop Guard Ltd. માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો 70.40% હતો, અને પ્રમોટર શેરમાંથી 0.00% ગીરવે મૂકેલા હતા.

શું Dharmaj Crop Guard Ltd. દેવામુક્ત છે?

તેનો તાજો નોંધાયેલ દેવું-ઇક્વિટી ગુણોત્તર 0.29 છે.

Dharmaj Crop Guard Ltd. નો P/E ગુણોત્તર કેટલો છે?

આશરે 14.3, છેલ્લા 12 મહિનાની કમાણી અને ₹255 ના ભાવના આધારે (આંકડા 2026-11-01).

Dharmaj Crop Guard Ltd. નો 52 અઠવાડિયાનો હાઈ અને લો કેટલો છે?

52 અઠવાડિયાનો હાઈ ₹306 અને 52 અઠવાડિયાનો લો ₹210.65 છે.

સમાન કંપનીઓ

Excel Industries Limited (EXCELINDUS) · Bombay Super Hybrid Seeds Ltd. (BSHSL) · Madras Fertilizers Ltd (MADRASFERT) · Advance Agrolife Ltd. (ADVANCE) · Zuari Agro Chemicals Ltd. (ZUARI)

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણમાં ભાવનો ચાર્ટ, YoY/QoQ વૃદ્ધિ સાથે દરેક ત્રિમાસિક પરિણામ, બેલેન્સ શીટ અને કેશ ફ્લો, એકાઉન્ટિંગ રેડ-ફ્લેગ ચકાસણી, મોટા રોકાણકારો સહિત દરેક ત્રિમાસિકનું શેરહોલ્ડિંગ, સમાચાર, ફાઇલિંગ અને બલ્ક/બ્લોક ડીલ છે.

NSE Scanner માં DHARMAJ ખોલો →
WhatsApp પર શેર કરોTelegram પર શેર કરો