TickerKhojસ્કેનર ખોલો

English · हिंदी · ગુજરાતી

Chemicals · Chemicals: Specialty · NSE: VINEETLAB · આંકડા 2026-11-02

Vineet Laboratories Ltd.

₹37.93આરોગ્ય: સરેરાશ 4.9/10
ફેબ્રુ 2026નીચો ₹29.01 · ઊંચો ₹42.45+25.0%

સરળ શબ્દોમાં

ભાવ: 52 અઠવાડિયાના હાઈ ₹43.5 થી 12.8% નીચે.

ડિલિવરી: છેલ્લા 10 સત્રોમાં ટ્રેડ થયેલા શેરમાંથી 71.7% ડિલિવરી માટે રખાયા, જ્યારે છેલ્લા 60 સત્રોમાં આ 65.7% હતું.

તાજાં પરિણામો: જૂન 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹2 કરોડ ચોખ્ખો નફો.

આ આંકડાઓનું વર્ણન છે, કોઈ ભલામણ નથી.

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણ ખોલો — ચાર્ટ, પરિણામો, બેલેન્સ શીટ, રેડ ફ્લેગ →

મુખ્ય આંકડા

ભાવ
₹37.93
માર્કેટ કેપ
₹71 કરોડ
P/E
15.1
P/B
—
ROE
3.7%
ROCE
15.6%
દેવું / ઇક્વિટી
0.99
ડિવિડન્ડ યીલ્ડ
0.00%
1 વર્ષનું વળતર
-5.7%
52 અઠવાડિયાનો હાઈ
₹43.5
52 અઠવાડિયાનો લો
₹27.96
ઓપરેટિંગ માર્જિન
12.9%

વૃદ્ધિ

આવક (છેલ્લા 12 મહિના)₹62 કરોડ
ચોખ્ખો નફો (છેલ્લા 12 મહિના)₹3 કરોડ
વેચાણ વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)-34.6%
નફા વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)-3.9%

તાજાં પરિણામો ટૂંકમાં (Q1 FY27)

VINEETLABના Q1 FY27 પરિણામો (સ્ટેન્ડઅલોન આંકડા, NSE પર ફાઇલ કરેલા).

આવક (રેવન્યુ): ₹10.39 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 39.7% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 45% ઘટાડો.

ચોખ્ખો નફો: ₹1.51 કરોડ; એક વર્ષ પહેલાંની ખોટમાંથી નફામાં આવી, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 23.8% વધારો.

ઓપરેટિંગ માર્જિન: 21.7% (એક વર્ષ પહેલાં 4.3%).

EPS: ₹0.73; એક વર્ષ પહેલાંના નકારાત્મક EPSથી હકારાત્મક થઈ, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 23.7% વધારો.

ફાઇલ કરેલા આંકડાઓમાંથી લખાયું. કોઈ ભલામણ નથી.

ત્રિમાસિક પરિણામો (સ્ટેન્ડઅલોન)

ત્રિમાસિકઆવકચોખ્ખો નફોનફો YoYઓપ. માર્જિનEPS ₹
જૂન 2026₹10 કરોડ₹2 કરોડ—21.7%0.73
માર્ચ 2026₹19 કરોડ₹1 કરોડ—13.2%0.43
ડિસે 2025₹16 કરોડ₹1 કરોડ—15.9%0.92
સપ્ટે 2025₹17 કરોડ₹0 કરોડ—18.2%0.43

શેરહોલ્ડિંગનું વલણ

ધારકસપ્ટે 2026જૂન 2026માર્ચ 2026ડિસે 2025
પ્રમોટર5.98%5.98%5.98%12.46%
વિદેશી સંસ્થાઓ (FII)0.24%0.50%0.36%—
સ્થાનિક સંસ્થાઓ (DII)————
મ્યુચ્યુઅલ ફંડ————
રિટેલ રોકાણકારો25.61%26.93%27.25%46.42%
શેરધારકોની સંખ્યા9,7249,9019,92910,003

સામાન્ય પ્રશ્નો

Vineet Laboratories Ltd. નો તાજો ત્રિમાસિક નફો કેટલો રહ્યો?

Vineet Laboratories Ltd. નાં પરિણામો: જૂન 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹2 કરોડ ચોખ્ખો નફો, ₹10 કરોડ ની આવક પર.

Vineet Laboratories Ltd. માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો કેટલો છે?

સપ્ટે 2026 ના અંતે Vineet Laboratories Ltd. માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો 5.98% હતો, અને પ્રમોટર શેરમાંથી 0.00% ગીરવે મૂકેલા હતા.

શું Vineet Laboratories Ltd. દેવામુક્ત છે?

તેનો તાજો નોંધાયેલ દેવું-ઇક્વિટી ગુણોત્તર 0.99 છે.

Vineet Laboratories Ltd. નો P/E ગુણોત્તર કેટલો છે?

આશરે 15.1, છેલ્લા 12 મહિનાની કમાણી અને ₹37.93 ના ભાવના આધારે (આંકડા 2026-11-02).

Vineet Laboratories Ltd. નો 52 અઠવાડિયાનો હાઈ અને લો કેટલો છે?

52 અઠવાડિયાનો હાઈ ₹43.5 અને 52 અઠવાડિયાનો લો ₹27.96 છે.

સમાન કંપનીઓ

Standard Industries Limited (SIL) · Lead Reclaim & Rubber Products Ltd. (LRRPL) · Deep Polymers Ltd. (DEEP) · Alkali Metals Ltd. (ALKALI) · Renol Polychem Limited (RNPL)

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણમાં ભાવનો ચાર્ટ, YoY/QoQ વૃદ્ધિ સાથે દરેક ત્રિમાસિક પરિણામ, બેલેન્સ શીટ અને કેશ ફ્લો, એકાઉન્ટિંગ રેડ-ફ્લેગ ચકાસણી, મોટા રોકાણકારો સહિત દરેક ત્રિમાસિકનું શેરહોલ્ડિંગ, સમાચાર, ફાઇલિંગ અને બલ્ક/બ્લોક ડીલ છે.

TickerKhoj માં VINEETLAB ખોલો →
WhatsApp પર શેર કરોTelegram પર શેર કરો