TickerKhojસ્કેનર ખોલો

English · हिंदी · ગુજરાતી

Capital Goods & Machinery · Miscellaneous Manufacturing · NSE: SUPREMEIND · આંકડા 2026-11-02

Supreme Industries Limited

₹3,193.8આરોગ્ય: સરેરાશ 5.9/10
ફેબ્રુ 2026નીચો ₹3,150 · ઊંચો ₹4,052.6-13.1%

સરળ શબ્દોમાં

ભાવ: 52 અઠવાડિયાના હાઈ ₹4,074.8 થી 21.6% નીચે.

ડિલિવરી: છેલ્લા 10 સત્રોમાં ટ્રેડ થયેલા શેરમાંથી 47.0% ડિલિવરી માટે રખાયા, જ્યારે છેલ્લા 60 સત્રોમાં આ 48.5% હતું.

તાજાં પરિણામો: સપ્ટે 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹262 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +59.3%).

આ આંકડાઓનું વર્ણન છે, કોઈ ભલામણ નથી.

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણ ખોલો — ચાર્ટ, પરિણામો, બેલેન્સ શીટ, રેડ ફ્લેગ →

મુખ્ય આંકડા

ભાવ
₹3,193.8
માર્કેટ કેપ
₹40,026 કરોડ
P/E
35.9
P/B
6.4
ROE
16.1%
ROCE
18.2%
દેવું / ઇક્વિટી
0.01
ડિવિડન્ડ યીલ્ડ
1.14%
1 વર્ષનું વળતર
-16.4%
52 અઠવાડિયાનો હાઈ
₹4,074.8
52 અઠવાડિયાનો લો
₹3,127
ઓપરેટિંગ માર્જિન
10.5%

વૃદ્ધિ

આવક (છેલ્લા 12 મહિના)₹12,294 કરોડ
ચોખ્ખો નફો (છેલ્લા 12 મહિના)₹1,130 કરોડ
વેચાણ વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)6.8%
નફા વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)3.3%

તાજાં પરિણામો ટૂંકમાં (Q2 FY27)

SUPREMEINDના Q2 FY27 પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ આંકડા, NSE પર ફાઇલ કરેલા).

આવક (રેવન્યુ): ₹3,361.27 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 40.4% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 23.7% વધારો.

ચોખ્ખો નફો: ₹262.44 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 59.3% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 6.5% ઘટાડો.

ઓપરેટિંગ માર્જિન: 12.8% (એક વર્ષ પહેલાં 12.4%).

EPS: ₹20.66; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 59.3% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 6.5% ઘટાડો.

ફાઇલ કરેલા આંકડાઓમાંથી લખાયું. કોઈ ભલામણ નથી.

ત્રિમાસિક પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ)

ત્રિમાસિકઆવકચોખ્ખો નફોનફો YoYઓપ. માર્જિનEPS ₹
સપ્ટે 2026₹3,361 કરોડ₹262 કરોડ+59.3%12.8%20.66
જૂન 2026₹2,718 કરોડ₹281 કરોડ+38.8%14.6%22.1
માર્ચ 2026₹3,528 કરોડ₹434 કરોડ+47.5%17.7%34.13
ડિસે 2025₹2,687 કરોડ₹153 કરોડ-18.0%11.7%12.07

શેરહોલ્ડિંગનું વલણ

ધારકસપ્ટે 2026જૂન 2026માર્ચ 2026ડિસે 2025
પ્રમોટર48.96%48.96%48.96%48.96%
વિદેશી સંસ્થાઓ (FII)16.57%17.08%17.12%19.23%
સ્થાનિક સંસ્થાઓ (DII)19.71%19.08%19.23%17.21%
મ્યુચ્યુઅલ ફંડ11.16%10.67%10.80%9.98%
રિટેલ રોકાણકારો10.89%11.11%10.55%10.75%
શેરધારકોની સંખ્યા93,83595,61385,80486,450

સામાન્ય પ્રશ્નો

Supreme Industries Limited નો તાજો ત્રિમાસિક નફો કેટલો રહ્યો?

Supreme Industries Limited નાં પરિણામો: સપ્ટે 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹262 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +59.3%), ₹3,361 કરોડ ની આવક પર.

Supreme Industries Limited માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો કેટલો છે?

સપ્ટે 2026 ના અંતે Supreme Industries Limited માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો 48.96% હતો, અને પ્રમોટર શેરમાંથી 0.00% ગીરવે મૂકેલા હતા.

શું Supreme Industries Limited દેવામુક્ત છે?

તેનો તાજો નોંધાયેલ દેવું-ઇક્વિટી ગુણોત્તર 0.01 છે, જે ખૂબ ઓછો છે.

Supreme Industries Limited નો P/E ગુણોત્તર કેટલો છે?

આશરે 35.9, છેલ્લા 12 મહિનાની કમાણી અને ₹3,193.8 ના ભાવના આધારે (આંકડા 2026-11-02).

Supreme Industries Limited નો 52 અઠવાડિયાનો હાઈ અને લો કેટલો છે?

52 અઠવાડિયાનો હાઈ ₹4,074.8 અને 52 અઠવાડિયાનો લો ₹3,127 છે.

સમાન કંપનીઓ

Astral Limited (ASTRAL) · Finolex Industries Limited (FINPIPE) · RHI Magnesita India Limited (RHIM) · Hawkins Cookers Limited (HAWKINCOOK) · Borosil Ltd (BOROLTD)

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણમાં ભાવનો ચાર્ટ, YoY/QoQ વૃદ્ધિ સાથે દરેક ત્રિમાસિક પરિણામ, બેલેન્સ શીટ અને કેશ ફ્લો, એકાઉન્ટિંગ રેડ-ફ્લેગ ચકાસણી, મોટા રોકાણકારો સહિત દરેક ત્રિમાસિકનું શેરહોલ્ડિંગ, સમાચાર, ફાઇલિંગ અને બલ્ક/બ્લોક ડીલ છે.

TickerKhoj માં SUPREMEIND ખોલો →
WhatsApp પર શેર કરોTelegram પર શેર કરો