TickerKhojસ્કેનર ખોલો

English · हिंदी · ગુજરાતી

Auto Components · Auto Parts: OEM · NSE: SUNDRMFAST · આંકડા 2026-11-02

Sundram Fasteners Limited

₹1,058.2આરોગ્ય: સરેરાશ 5.7/10
ફેબ્રુ 2026નીચો ₹749.05 · ઊંચો ₹1,270+15.7%

સરળ શબ્દોમાં

ભાવ: 52 અઠવાડિયાના હાઈ ₹1,347.2 થી 21.5% નીચે.

ડિલિવરી: છેલ્લા 10 સત્રોમાં ટ્રેડ થયેલા શેરમાંથી 52.2% ડિલિવરી માટે રખાયા, જ્યારે છેલ્લા 60 સત્રોમાં આ 55.2% હતું.

તાજાં પરિણામો: સપ્ટે 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹172 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +14.1%).

આ આંકડાઓનું વર્ણન છે, કોઈ ભલામણ નથી.

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણ ખોલો — ચાર્ટ, પરિણામો, બેલેન્સ શીટ, રેડ ફ્લેગ →

મુખ્ય આંકડા

ભાવ
₹1,058.2
માર્કેટ કેપ
₹21,775 કરોડ
P/E
35.2
P/B
4.9
ROE
14.6%
ROCE
17.4%
દેવું / ઇક્વિટી
0.15
ડિવિડન્ડ યીલ્ડ
0.77%
1 વર્ષનું વળતર
9.6%
52 અઠવાડિયાનો હાઈ
₹1,347.2
52 અઠવાડિયાનો લો
₹730.1
ઓપરેટિંગ માર્જિન
11.8%

વૃદ્ધિ

આવક (છેલ્લા 12 મહિના)₹7,065 કરોડ
ચોખ્ખો નફો (છેલ્લા 12 મહિના)₹633 કરોડ
વેચાણ વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)3.6%
નફા વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)6.1%

તાજાં પરિણામો ટૂંકમાં (Q2 FY27)

SUNDRMFASTના Q2 FY27 પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ આંકડા, NSE પર ફાઇલ કરેલા).

આવક (રેવન્યુ): ₹1,984.5 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 30.5% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 7.5% વધારો.

ચોખ્ખો નફો: ₹172.18 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 14.1% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 2.3% વધારો.

ઓપરેટિંગ માર્જિન: 14.9% (એક વર્ષ પહેલાં 16.6%).

EPS: ₹8.2; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 14.2% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 2.4% વધારો.

ફાઇલ કરેલા આંકડાઓમાંથી લખાયું. કોઈ ભલામણ નથી.

ત્રિમાસિક પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ)

ત્રિમાસિકઆવકચોખ્ખો નફોનફો YoYઓપ. માર્જિનEPS ₹
સપ્ટે 2026₹1,985 કરોડ₹172 કરોડ+14.1%14.9%8.2
જૂન 2026₹1,846 કરોડ₹168 કરોડ+13.5%15.5%8.01
માર્ચ 2026₹1,693 કરોડ₹161 કરોડ+29.7%15.1%7.68
ડિસે 2025₹1,541 કરોડ₹131 કરોડ+0.2%15.6%6.21

શેરહોલ્ડિંગનું વલણ

ધારકસપ્ટે 2026જૂન 2026માર્ચ 2026ડિસે 2025
પ્રમોટર46.95%46.95%46.95%46.95%
વિદેશી સંસ્થાઓ (FII)11.03%11.40%11.25%10.01%
સ્થાનિક સંસ્થાઓ (DII)22.61%22.31%22.39%23.83%
મ્યુચ્યુઅલ ફંડ19.99%20.15%20.30%21.72%
રિટેલ રોકાણકારો13.70%13.70%13.70%13.75%
શેરધારકોની સંખ્યા68,17671,66477,34078,795

સામાન્ય પ્રશ્નો

Sundram Fasteners Limited નો તાજો ત્રિમાસિક નફો કેટલો રહ્યો?

Sundram Fasteners Limited નાં પરિણામો: સપ્ટે 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹172 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +14.1%), ₹1,985 કરોડ ની આવક પર.

Sundram Fasteners Limited માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો કેટલો છે?

સપ્ટે 2026 ના અંતે Sundram Fasteners Limited માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો 46.95% હતો, અને પ્રમોટર શેરમાંથી 0.00% ગીરવે મૂકેલા હતા.

શું Sundram Fasteners Limited દેવામુક્ત છે?

તેનો તાજો નોંધાયેલ દેવું-ઇક્વિટી ગુણોત્તર 0.15 છે.

Sundram Fasteners Limited નો P/E ગુણોત્તર કેટલો છે?

આશરે 35.2, છેલ્લા 12 મહિનાની કમાણી અને ₹1,058.2 ના ભાવના આધારે (આંકડા 2026-11-02).

Sundram Fasteners Limited નો 52 અઠવાડિયાનો હાઈ અને લો કેટલો છે?

52 અઠવાડિયાનો હાઈ ₹1,347.2 અને 52 અઠવાડિયાનો લો ₹730.1 છે.

સમાન કંપનીઓ

TVS Holdings Limited (TVSHLTD) · ZF Commercial Vehicle Control Systems India Limited (ZFCVINDIA) · Motherson Sumi Wiring India Ltd (MSUMI) · SPR Auto Technologies Ltd (SHRIPISTON) · Belrise Industries Limited (BELRISE)

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણમાં ભાવનો ચાર્ટ, YoY/QoQ વૃદ્ધિ સાથે દરેક ત્રિમાસિક પરિણામ, બેલેન્સ શીટ અને કેશ ફ્લો, એકાઉન્ટિંગ રેડ-ફ્લેગ ચકાસણી, મોટા રોકાણકારો સહિત દરેક ત્રિમાસિકનું શેરહોલ્ડિંગ, સમાચાર, ફાઇલિંગ અને બલ્ક/બ્લોક ડીલ છે.

TickerKhoj માં SUNDRMFAST ખોલો →
WhatsApp પર શેર કરોTelegram પર શેર કરો