Oil, Gas & Coal · Coal · NSE: REFEX · આંકડા 2026-11-02
Refex Industries Limited
સરળ શબ્દોમાં
ભાવ: 52 અઠવાડિયાના હાઈ ₹382 થી 42.6% નીચે.
ડિલિવરી: છેલ્લા 10 સત્રોમાં ટ્રેડ થયેલા શેરમાંથી 44.2% ડિલિવરી માટે રખાયા, જ્યારે છેલ્લા 60 સત્રોમાં આ 46.5% હતું.
તાજાં પરિણામો: સપ્ટે 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹51 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +35.4%).
આ આંકડાઓનું વર્ણન છે, કોઈ ભલામણ નથી.
મુખ્ય આંકડા
વૃદ્ધિ
| આવક (છેલ્લા 12 મહિના) | ₹3,188 કરોડ |
| ચોખ્ખો નફો (છેલ્લા 12 મહિના) | ₹259 કરોડ |
| વેચાણ વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક) | 11.8% |
| નફા વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક) | 20.6% |
તાજાં પરિણામો ટૂંકમાં (Q2 FY27)
REFEXના Q2 FY27 પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ આંકડા, NSE પર ફાઇલ કરેલા).
આવક (રેવન્યુ): ₹761.32 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 78.4% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 16.9% ઘટાડો.
ચોખ્ખો નફો: ₹50.69 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 35.4% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 20.5% ઘટાડો.
ઓપરેટિંગ માર્જિન: 13.4% (એક વર્ષ પહેલાં 16.5%).
EPS: ₹3.69; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 31.8% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 20.6% ઘટાડો.
ફાઇલ કરેલા આંકડાઓમાંથી લખાયું. કોઈ ભલામણ નથી.
ત્રિમાસિક પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ)
| ત્રિમાસિક | આવક | ચોખ્ખો નફો | નફો YoY | ઓપ. માર્જિન | EPS ₹ |
|---|---|---|---|---|---|
| સપ્ટે 2026 | ₹761 કરોડ | ₹51 કરોડ | +35.4% | 13.4% | 3.69 |
| જૂન 2026 | ₹916 કરોડ | ₹64 કરોડ | +201.4% | 11.7% | 4.65 |
| માર્ચ 2026 | ₹934 કરોડ | ₹91 કરોડ | +88.0% | 17.1% | 6.62 |
| ડિસે 2025 | ₹576 કરોડ | ₹54 કરોડ | +7.7% | 15.6% | 3.94 |
શેરહોલ્ડિંગનું વલણ
| ધારક | સપ્ટે 2026 | જૂન 2026 | માર્ચ 2026 | ડિસે 2025 |
|---|---|---|---|---|
| પ્રમોટર | 56.56% | 56.57% | 55.85% | 55.80% |
| વિદેશી સંસ્થાઓ (FII) | 0.55% | 0.93% | 1.37% | 2.03% |
| સ્થાનિક સંસ્થાઓ (DII) | 0.65% | 0.38% | 0.13% | 0.16% |
| મ્યુચ્યુઅલ ફંડ | 0.12% | 0.13% | 0.13% | 0.15% |
| રિટેલ રોકાણકારો | 25.40% | 25.27% | 25.83% | 25.68% |
| શેરધારકોની સંખ્યા | 89,086 | 91,033 | 94,159 | 97,015 |
સામાન્ય પ્રશ્નો
Refex Industries Limited નો તાજો ત્રિમાસિક નફો કેટલો રહ્યો?
Refex Industries Limited નાં પરિણામો: સપ્ટે 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹51 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +35.4%), ₹761 કરોડ ની આવક પર.
Refex Industries Limited માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો કેટલો છે?
સપ્ટે 2026 ના અંતે Refex Industries Limited માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો 56.56% હતો, અને પ્રમોટર શેરમાંથી 47.39% ગીરવે મૂકેલા હતા.
શું Refex Industries Limited દેવામુક્ત છે?
તેનો તાજો નોંધાયેલ દેવું-ઇક્વિટી ગુણોત્તર 0.15 છે.
Refex Industries Limited નો P/E ગુણોત્તર કેટલો છે?
આશરે 11.7, છેલ્લા 12 મહિનાની કમાણી અને ₹219.15 ના ભાવના આધારે (આંકડા 2026-11-02).
Refex Industries Limited નો 52 અઠવાડિયાનો હાઈ અને લો કેટલો છે?
52 અઠવાડિયાનો હાઈ ₹382 અને 52 અઠવાડિયાનો લો ₹188 છે.
સમાન કંપનીઓ
Coal India Ltd. (COALINDIA) · Bharat Coking Coal Limited (BHARATCOAL) · Caliber Mining and Logistics Limited (CMLL) · South West Pinnacle Exploration Ltd. (SOUTHWEST)
સંપૂર્ણ વિશ્લેષણમાં ભાવનો ચાર્ટ, YoY/QoQ વૃદ્ધિ સાથે દરેક ત્રિમાસિક પરિણામ, બેલેન્સ શીટ અને કેશ ફ્લો, એકાઉન્ટિંગ રેડ-ફ્લેગ ચકાસણી, મોટા રોકાણકારો સહિત દરેક ત્રિમાસિકનું શેરહોલ્ડિંગ, સમાચાર, ફાઇલિંગ અને બલ્ક/બ્લોક ડીલ છે.
TickerKhoj માં REFEX ખોલો →