TickerKhojસ્કેનર ખોલો

English · हिंदी · ગુજરાતી

Retail · Apparel/Footwear Retail · NSE: REDTAPE · આંકડા 2026-11-02

Redtape Limited

₹106.07આરોગ્ય: મજબૂત 7.2/10
ફેબ્રુ 2026નીચો ₹103.54 · ઊંચો ₹148.49-18.2%

સરળ શબ્દોમાં

ભાવ: 52 અઠવાડિયાના હાઈ ₹158.99 થી 33.3% નીચે.

ડિલિવરી: છેલ્લા 10 સત્રોમાં ટ્રેડ થયેલા શેરમાંથી 46.1% ડિલિવરી માટે રખાયા, જ્યારે છેલ્લા 60 સત્રોમાં આ 45.5% હતું.

તાજાં પરિણામો: જૂન 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹44 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +15.2%).

આ આંકડાઓનું વર્ણન છે, કોઈ ભલામણ નથી.

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણ ખોલો — ચાર્ટ, પરિણામો, બેલેન્સ શીટ, રેડ ફ્લેગ →

મુખ્ય આંકડા

ભાવ
₹106.07
માર્કેટ કેપ
₹5,722 કરોડ
P/E
23.8
P/B
—
ROE
26.6%
ROCE
21.8%
દેવું / ઇક્વિટી
0.7
ડિવિડન્ડ યીલ્ડ
1.93%
1 વર્ષનું વળતર
-22.6%
52 અઠવાડિયાનો હાઈ
₹158.99
52 અઠવાડિયાનો લો
₹102.85
ઓપરેટિંગ માર્જિન
14.3%

વૃદ્ધિ

આવક (છેલ્લા 12 મહિના)₹2,436 કરોડ
ચોખ્ખો નફો (છેલ્લા 12 મહિના)₹246 કરોડ
વેચાણ વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)18.1%
નફા વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)19.2%

તાજાં પરિણામો ટૂંકમાં (Q1 FY27)

REDTAPEના Q1 FY27 પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ આંકડા, NSE પર ફાઇલ કરેલા).

આવક (રેવન્યુ): ₹481.28 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 3.7% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 28.8% ઘટાડો.

ચોખ્ખો નફો: ₹44.48 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 15.2% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 36.3% ઘટાડો.

ઓપરેટિંગ માર્જિન: 17.4% (એક વર્ષ પહેલાં 16.6%).

EPS: ₹0.8; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 14.3% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 36.5% ઘટાડો.

ફાઇલ કરેલા આંકડાઓમાંથી લખાયું. કોઈ ભલામણ નથી.

ત્રિમાસિક પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ)

ત્રિમાસિકઆવકચોખ્ખો નફોનફો YoYઓપ. માર્જિનEPS ₹
જૂન 2026₹481 કરોડ₹44 કરોડ+15.2%17.4%0.8
માર્ચ 2026₹676 કરોડ₹70 કરોડ+69.5%16.5%1.26
ડિસે 2025₹787 કરોડ₹105 કરોડ+43.1%21.7%1.89
સપ્ટે 2025₹492 કરોડ₹28 કરોડ+9.9%14.8%0.5

શેરહોલ્ડિંગનું વલણ

ધારકસપ્ટે 2026જૂન 2026માર્ચ 2026ડિસે 2025
પ્રમોટર71.83%71.83%71.83%71.79%
વિદેશી સંસ્થાઓ (FII)3.02%3.21%3.81%3.88%
સ્થાનિક સંસ્થાઓ (DII)11.84%11.74%11.01%10.88%
મ્યુચ્યુઅલ ફંડ11.83%11.73%11.00%10.87%
રિટેલ રોકાણકારો7.93%7.86%7.97%8.14%
શેરધારકોની સંખ્યા76,28975,57677,94379,379

સામાન્ય પ્રશ્નો

Redtape Limited નો તાજો ત્રિમાસિક નફો કેટલો રહ્યો?

Redtape Limited નાં પરિણામો: જૂન 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹44 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +15.2%), ₹481 કરોડ ની આવક પર.

Redtape Limited માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો કેટલો છે?

સપ્ટે 2026 ના અંતે Redtape Limited માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો 71.83% હતો, અને પ્રમોટર શેરમાંથી 0.00% ગીરવે મૂકેલા હતા.

શું Redtape Limited દેવામુક્ત છે?

તેનો તાજો નોંધાયેલ દેવું-ઇક્વિટી ગુણોત્તર 0.7 છે.

Redtape Limited નો P/E ગુણોત્તર કેટલો છે?

આશરે 23.8, છેલ્લા 12 મહિનાની કમાણી અને ₹106.07 ના ભાવના આધારે (આંકડા 2026-11-02).

Redtape Limited નો 52 અઠવાડિયાનો હાઈ અને લો કેટલો છે?

52 અઠવાડિયાનો હાઈ ₹158.99 અને 52 અઠવાડિયાનો લો ₹102.85 છે.

સમાન કંપનીઓ

Brainbees Solutions Limited (FIRSTCRY) · V2 Retail Limited (V2RETAIL) · Aditya Birla Fashion and Retail Ltd (ABFRL) · Arvind Fashions Ltd. (ARVINDFASN) · Purple Style Labs Limited (PERNIASPOP)

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણમાં ભાવનો ચાર્ટ, YoY/QoQ વૃદ્ધિ સાથે દરેક ત્રિમાસિક પરિણામ, બેલેન્સ શીટ અને કેશ ફ્લો, એકાઉન્ટિંગ રેડ-ફ્લેગ ચકાસણી, મોટા રોકાણકારો સહિત દરેક ત્રિમાસિકનું શેરહોલ્ડિંગ, સમાચાર, ફાઇલિંગ અને બલ્ક/બ્લોક ડીલ છે.

TickerKhoj માં REDTAPE ખોલો →
WhatsApp પર શેર કરોTelegram પર શેર કરો