TickerKhojસ્કેનર ખોલો

English · हिंदी · ગુજરાતી

Retail · Apparel/Footwear Retail · NSE: ARVINDFASN · આંકડા 2026-11-03

Arvind Fashions Ltd.

₹364.55આરોગ્ય: સરેરાશ 5.1/10
ફેબ્રુ 2026નીચો ₹349.7 · ઊંચો ₹494.25-28.0%

સરળ શબ્દોમાં

ભાવ: 52 અઠવાડિયાના હાઈ ₹556.5 થી 34.5% નીચે.

ડિલિવરી: છેલ્લા 10 સત્રોમાં ટ્રેડ થયેલા શેરમાંથી 55.6% ડિલિવરી માટે રખાયા, જ્યારે છેલ્લા 60 સત્રોમાં આ 53.1% હતું.

તાજાં પરિણામો: સપ્ટે 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹48 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +29.4%).

આ આંકડાઓનું વર્ણન છે, કોઈ ભલામણ નથી.

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણ ખોલો — ચાર્ટ, પરિણામો, બેલેન્સ શીટ, રેડ ફ્લેગ →

મુખ્ય આંકડા

ભાવ
₹364.55
માર્કેટ કેપ
₹4,676 કરોડ
P/E
40.8
P/B
—
ROE
13.0%
ROCE
22.3%
દેવું / ઇક્વિટી
1.42
ડિવિડન્ડ યીલ્ડ
0.46%
1 વર્ષનું વળતર
-29.3%
52 અઠવાડિયાનો હાઈ
₹556.5
52 અઠવાડિયાનો લો
₹346.8
ઓપરેટિંગ માર્જિન
8.0%

વૃદ્ધિ

આવક (છેલ્લા 12 મહિના)₹5,437 કરોડ
ચોખ્ખો નફો (છેલ્લા 12 મહિના)₹120 કરોડ
વેચાણ વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)9.0%
નફા વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)49.5%

તાજાં પરિણામો ટૂંકમાં (Q2 FY27)

ARVINDFASNના Q2 FY27 પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ આંકડા, NSE પર ફાઇલ કરેલા).

આવક (રેવન્યુ): ₹1,558.83 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 10% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 21.9% વધારો.

ચોખ્ખો નફો: ₹48.48 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 29.4% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 406.6% વધારો.

ઓપરેટિંગ માર્જિન: 13.9% (એક વર્ષ પહેલાં 13.2%).

EPS: ₹3.63; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 29.2% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 404.2% વધારો.

ફાઇલ કરેલા આંકડાઓમાંથી લખાયું. કોઈ ભલામણ નથી.

ત્રિમાસિક પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ)

ત્રિમાસિકઆવકચોખ્ખો નફોનફો YoYઓપ. માર્જિનEPS ₹
સપ્ટે 2026₹1,559 કરોડ₹48 કરોડ+29.4%13.9%3.63
જૂન 2026₹1,279 કરોડ₹10 કરોડ-23.9%12.5%0.72
માર્ચ 2026₹1,365 કરોડ₹47 કરોડ—13.9%3.52
ડિસે 2025₹1,377 કરોડ₹26 કરોડ-4.1%14.2%1.91

શેરહોલ્ડિંગનું વલણ

ધારકસપ્ટે 2026જૂન 2026માર્ચ 2026ડિસે 2025
પ્રમોટર35.08%35.10%35.10%35.10%
વિદેશી સંસ્થાઓ (FII)11.92%12.15%11.97%12.10%
સ્થાનિક સંસ્થાઓ (DII)26.74%24.99%24.64%23.18%
મ્યુચ્યુઅલ ફંડ20.90%19.63%18.90%17.92%
રિટેલ રોકાણકારો14.81%15.89%16.09%17.07%
શેરધારકોની સંખ્યા1,69,8611,74,8381,77,4461,82,080

સામાન્ય પ્રશ્નો

Arvind Fashions Ltd. નો તાજો ત્રિમાસિક નફો કેટલો રહ્યો?

Arvind Fashions Ltd. નાં પરિણામો: સપ્ટે 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹48 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +29.4%), ₹1,559 કરોડ ની આવક પર.

Arvind Fashions Ltd. માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો કેટલો છે?

સપ્ટે 2026 ના અંતે Arvind Fashions Ltd. માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો 35.08% હતો, અને પ્રમોટર શેરમાંથી 8.31% ગીરવે મૂકેલા હતા.

શું Arvind Fashions Ltd. દેવામુક્ત છે?

તેનો તાજો નોંધાયેલ દેવું-ઇક્વિટી ગુણોત્તર 1.42 છે, એટલે કે દેવું શેરધારકોની ઇક્વિટી કરતાં વધુ છે.

Arvind Fashions Ltd. નો P/E ગુણોત્તર કેટલો છે?

આશરે 40.8, છેલ્લા 12 મહિનાની કમાણી અને ₹364.55 ના ભાવના આધારે (આંકડા 2026-11-03).

Arvind Fashions Ltd. નો 52 અઠવાડિયાનો હાઈ અને લો કેટલો છે?

52 અઠવાડિયાનો હાઈ ₹556.5 અને 52 અઠવાડિયાનો લો ₹346.8 છે.

સમાન કંપનીઓ

Redtape Limited (REDTAPE) · V2 Retail Limited (V2RETAIL) · Aditya Birla Fashion and Retail Ltd (ABFRL) · Purple Style Labs Limited (PERNIASPOP) · Baazar Style Retail Limited (STYLEBAAZA)

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણમાં ભાવનો ચાર્ટ, YoY/QoQ વૃદ્ધિ સાથે દરેક ત્રિમાસિક પરિણામ, બેલેન્સ શીટ અને કેશ ફ્લો, એકાઉન્ટિંગ રેડ-ફ્લેગ ચકાસણી, મોટા રોકાણકારો સહિત દરેક ત્રિમાસિકનું શેરહોલ્ડિંગ, સમાચાર, ફાઇલિંગ અને બલ્ક/બ્લોક ડીલ છે.

TickerKhoj માં ARVINDFASN ખોલો →
WhatsApp પર શેર કરોTelegram પર શેર કરો