TickerKhojસ્કેનર ખોલો

English · हिंदी · ગુજરાતી

Auto Components · Auto Parts: OEM · NSE: MUNJALAU · આંકડા 2026-11-02

Munjal Auto Industries Limited

₹98.76આરોગ્ય: સરેરાશ 5.6/10
ફેબ્રુ 2026નીચો ₹67.78 · ઊંચો ₹120.53+28.2%

સરળ શબ્દોમાં

ભાવ: 52 અઠવાડિયાના હાઈ ₹130.6 થી 24.4% નીચે.

ડિલિવરી: છેલ્લા 10 સત્રોમાં ટ્રેડ થયેલા શેરમાંથી 33.9% ડિલિવરી માટે રખાયા, જ્યારે છેલ્લા 60 સત્રોમાં આ 34.7% હતું.

તાજાં પરિણામો: જૂન 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹29 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +47.6%).

આ આંકડાઓનું વર્ણન છે, કોઈ ભલામણ નથી.

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણ ખોલો — ચાર્ટ, પરિણામો, બેલેન્સ શીટ, રેડ ફ્લેગ →

મુખ્ય આંકડા

ભાવ
₹98.76
માર્કેટ કેપ
₹972 કરોડ
P/E
19.7
P/B
—
ROE
9.3%
ROCE
5.8%
દેવું / ઇક્વિટી
0.94
ડિવિડન્ડ યીલ્ડ
1.03%
1 વર્ષનું વળતર
5.4%
52 અઠવાડિયાનો હાઈ
₹130.6
52 અઠવાડિયાનો લો
₹67.2
ઓપરેટિંગ માર્જિન
2.5%

વૃદ્ધિ

આવક (છેલ્લા 12 મહિના)₹2,503 કરોડ
ચોખ્ખો નફો (છેલ્લા 12 મહિના)₹50 કરોડ
વેચાણ વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)4.4%
નફા વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)-10.5%

તાજાં પરિણામો ટૂંકમાં (Q1 FY27)

MUNJALAUના Q1 FY27 પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ આંકડા, NSE પર ફાઇલ કરેલા).

આવક (રેવન્યુ): ₹699.01 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 42.4% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 13.8% વધારો.

ચોખ્ખો નફો: ₹28.5 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 47.6% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની ખોટમાંથી નફામાં આવી.

ઓપરેટિંગ માર્જિન: 6.3% (એક વર્ષ પહેલાં 5.8%).

EPS: ₹2.58; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 63.3% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરના નકારાત્મક EPSથી હકારાત્મક થઈ.

ફાઇલ કરેલા આંકડાઓમાંથી લખાયું. કોઈ ભલામણ નથી.

ત્રિમાસિક પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ)

ત્રિમાસિકઆવકચોખ્ખો નફોનફો YoYઓપ. માર્જિનEPS ₹
જૂન 2026₹699 કરોડ₹29 કરોડ+47.6%6.3%2.58
માર્ચ 2026₹614 કરોડ₹-1 કરોડ-112.3%3.0%-0.03
ડિસે 2025₹606 કરોડ₹13 કરોડ—6.9%1.35
સપ્ટે 2025₹584 કરોડ₹13 કરોડ-27.6%4.5%1.12

શેરહોલ્ડિંગનું વલણ

ધારકસપ્ટે 2026જૂન 2026માર્ચ 2026ડિસે 2025
પ્રમોટર74.81%74.81%74.81%74.81%
વિદેશી સંસ્થાઓ (FII)0.21%0.07%0.00%0.04%
સ્થાનિક સંસ્થાઓ (DII)0.03%0.03%0.03%0.03%
મ્યુચ્યુઅલ ફંડ0.02%0.02%0.02%0.02%
રિટેલ રોકાણકારો17.41%17.38%18.09%18.40%
શેરધારકોની સંખ્યા46,31346,30147,11148,805

સામાન્ય પ્રશ્નો

Munjal Auto Industries Limited નો તાજો ત્રિમાસિક નફો કેટલો રહ્યો?

Munjal Auto Industries Limited નાં પરિણામો: જૂન 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹29 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +47.6%), ₹699 કરોડ ની આવક પર.

Munjal Auto Industries Limited માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો કેટલો છે?

સપ્ટે 2026 ના અંતે Munjal Auto Industries Limited માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો 74.81% હતો, અને પ્રમોટર શેરમાંથી 0.00% ગીરવે મૂકેલા હતા.

શું Munjal Auto Industries Limited દેવામુક્ત છે?

તેનો તાજો નોંધાયેલ દેવું-ઇક્વિટી ગુણોત્તર 0.94 છે.

Munjal Auto Industries Limited નો P/E ગુણોત્તર કેટલો છે?

આશરે 19.7, છેલ્લા 12 મહિનાની કમાણી અને ₹98.76 ના ભાવના આધારે (આંકડા 2026-11-02).

Munjal Auto Industries Limited નો 52 અઠવાડિયાનો હાઈ અને લો કેટલો છે?

52 અઠવાડિયાનો હાઈ ₹130.6 અને 52 અઠવાડિયાનો લો ₹67.2 છે.

સમાન કંપનીઓ

Bharat Seats Limited (BHARATSE) · Igarashi Motors India Limited (IGARASHI) · Automobile Corporation of Goa Limited (ACGL) · Hi-Tech Gears Limited (HITECHGEAR) · Precision Camshafts Ltd. (PRECAM)

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણમાં ભાવનો ચાર્ટ, YoY/QoQ વૃદ્ધિ સાથે દરેક ત્રિમાસિક પરિણામ, બેલેન્સ શીટ અને કેશ ફ્લો, એકાઉન્ટિંગ રેડ-ફ્લેગ ચકાસણી, મોટા રોકાણકારો સહિત દરેક ત્રિમાસિકનું શેરહોલ્ડિંગ, સમાચાર, ફાઇલિંગ અને બલ્ક/બ્લોક ડીલ છે.

TickerKhoj માં MUNJALAU ખોલો →
WhatsApp પર શેર કરોTelegram પર શેર કરો