TickerKhojસ્કેનર ખોલો

English · हिंदी · ગુજરાતી

Pharmaceuticals · Pharmaceuticals: Major · NSE: LAURUSLABS · આંકડા 2026-11-02

Laurus Labs Ltd.

₹2,389.1આરોગ્ય: સરેરાશ 5.9/10
ફેબ્રુ 2026નીચો ₹944.9 · ઊંચો ₹2,405.5+138.3%

સરળ શબ્દોમાં

ભાવ: 52 અઠવાડિયાના હાઈ ₹2,441.9 થી 2.2% નીચે.

ડિલિવરી: છેલ્લા 10 સત્રોમાં ટ્રેડ થયેલા શેરમાંથી 42.6% ડિલિવરી માટે રખાયા, જ્યારે છેલ્લા 60 સત્રોમાં આ 52.2% હતું.

તાજાં પરિણામો: સપ્ટે 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹441 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +126.4%).

આ આંકડાઓનું વર્ણન છે, કોઈ ભલામણ નથી.

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણ ખોલો — ચાર્ટ, પરિણામો, બેલેન્સ શીટ, રેડ ફ્લેગ →

મુખ્ય આંકડા

ભાવ
₹2,389.1
માર્કેટ કેપ
₹1,29,243 કરોડ
P/E
96.4
P/B
21.3
ROE
18.2%
ROCE
20.5%
દેવું / ઇક્વિટી
0.48
ડિવિડન્ડ યીલ્ડ
0.08%
1 વર્ષનું વળતર
146.1%
52 અઠવાડિયાનો હાઈ
₹2,441.9
52 અઠવાડિયાનો લો
₹917.95
ઓપરેટિંગ માર્જિન
24.1%

વૃદ્ધિ

આવક (છેલ્લા 12 મહિના)₹7,823 કરોડ
ચોખ્ખો નફો (છેલ્લા 12 મહિના)₹1,340 કરોડ
વેચાણ વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)4.1%
નફા વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)4.0%

તાજાં પરિણામો ટૂંકમાં (Q2 FY27)

LAURUSLABSના Q2 FY27 પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ આંકડા, NSE પર ફાઇલ કરેલા).

આવક (રેવન્યુ): ₹2,206.37 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 33.4% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 8.9% વધારો.

ચોખ્ખો નફો: ₹441.48 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 126.4% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 20.1% વધારો.

ઓપરેટિંગ માર્જિન: 34% (એક વર્ષ પહેલાં 24.4%).

EPS: ₹8.17; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 126.3% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 20% વધારો.

ફાઇલ કરેલા આંકડાઓમાંથી લખાયું. કોઈ ભલામણ નથી.

ત્રિમાસિક પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ)

ત્રિમાસિકઆવકચોખ્ખો નફોનફો YoYઓપ. માર્જિનEPS ₹
સપ્ટે 2026₹2,206 કરોડ₹441 કરોડ+126.4%34.0%8.17
જૂન 2026₹2,026 કરોડ₹368 કરોડ+125.5%31.5%6.81
માર્ચ 2026₹1,812 કરોડ₹279 કરોડ+19.5%28.3%5.17
ડિસે 2025₹1,778 કરોડ₹252 કરોડ+172.7%27.0%4.67

શેરહોલ્ડિંગનું વલણ

ધારકસપ્ટે 2026જૂન 2026માર્ચ 2026ડિસે 2025
પ્રમોટર27.47%27.47%27.49%27.49%
વિદેશી સંસ્થાઓ (FII)30.84%28.00%25.82%26.52%
સ્થાનિક સંસ્થાઓ (DII)11.86%13.74%13.97%12.43%
મ્યુચ્યુઅલ ફંડ8.26%10.15%11.22%9.49%
રિટેલ રોકાણકારો12.15%12.64%13.26%13.65%
શેરધારકોની સંખ્યા3,11,8922,91,6532,92,2812,80,756

સામાન્ય પ્રશ્નો

Laurus Labs Ltd. નો તાજો ત્રિમાસિક નફો કેટલો રહ્યો?

Laurus Labs Ltd. નાં પરિણામો: સપ્ટે 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹441 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +126.4%), ₹2,206 કરોડ ની આવક પર.

Laurus Labs Ltd. માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો કેટલો છે?

સપ્ટે 2026 ના અંતે Laurus Labs Ltd. માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો 27.47% હતો, અને પ્રમોટર શેરમાંથી 2.19% ગીરવે મૂકેલા હતા.

શું Laurus Labs Ltd. દેવામુક્ત છે?

તેનો તાજો નોંધાયેલ દેવું-ઇક્વિટી ગુણોત્તર 0.48 છે.

Laurus Labs Ltd. નો P/E ગુણોત્તર કેટલો છે?

આશરે 96.4, છેલ્લા 12 મહિનાની કમાણી અને ₹2,389.1 ના ભાવના આધારે (આંકડા 2026-11-02).

Laurus Labs Ltd. નો 52 અઠવાડિયાનો હાઈ અને લો કેટલો છે?

52 અઠવાડિયાનો હાઈ ₹2,441.9 અને 52 અઠવાડિયાનો લો ₹917.95 છે.

સમાન કંપનીઓ

Torrent Pharmaceuticals Ltd (TORNTPHARM) · Zydus Lifesciences Limited (ZYDUSLIFE) · Dr. Reddy's Laboratories Ltd. (DRREDDY) · Mankind Pharma Ltd. (MANKIND) · Glenmark Pharmaceuticals Limited (GLENMARK)

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણમાં ભાવનો ચાર્ટ, YoY/QoQ વૃદ્ધિ સાથે દરેક ત્રિમાસિક પરિણામ, બેલેન્સ શીટ અને કેશ ફ્લો, એકાઉન્ટિંગ રેડ-ફ્લેગ ચકાસણી, મોટા રોકાણકારો સહિત દરેક ત્રિમાસિકનું શેરહોલ્ડિંગ, સમાચાર, ફાઇલિંગ અને બલ્ક/બ્લોક ડીલ છે.

TickerKhoj માં LAURUSLABS ખોલો →
WhatsApp પર શેર કરોTelegram પર શેર કરો