TickerKhojસ્કેનર ખોલો

English · हिंदी · ગુજરાતી

Chemicals · Chemicals: Major Diversified · NSE: JUBLINGREA · આંકડા 2026-11-02

Jubilant Ingrevia Ltd.

₹561આરોગ્ય: સરેરાશ 4.7/10
ફેબ્રુ 2026નીચો ₹541.3 · ઊંચો ₹763.8-13.6%

સરળ શબ્દોમાં

ભાવ: 52 અઠવાડિયાના હાઈ ₹795 થી 29.4% નીચે.

ડિલિવરી: છેલ્લા 10 સત્રોમાં ટ્રેડ થયેલા શેરમાંથી 47.8% ડિલિવરી માટે રખાયા, જ્યારે છેલ્લા 60 સત્રોમાં આ 51.0% હતું.

તાજાં પરિણામો: સપ્ટે 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹111 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +60.4%).

આ આંકડાઓનું વર્ણન છે, કોઈ ભલામણ નથી.

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણ ખોલો — ચાર્ટ, પરિણામો, બેલેન્સ શીટ, રેડ ફ્લેગ →

મુખ્ય આંકડા

ભાવ
₹561
માર્કેટ કેપ
₹8,905 કરોડ
P/E
25.4
P/B
2.7
ROE
9.2%
ROCE
10.4%
દેવું / ઇક્વિટી
0.25
ડિવિડન્ડ યીલ્ડ
0.89%
1 વર્ષનું વળતર
-19.3%
52 અઠવાડિયાનો હાઈ
₹795
52 અઠવાડિયાનો લો
₹537.3
ઓપરેટિંગ માર્જિન
10.3%

વૃદ્ધિ

આવક (છેલ્લા 12 મહિના)₹4,924 કરોડ
ચોખ્ખો નફો (છેલ્લા 12 મહિના)₹351 કરોડ
વેચાણ વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)-2.9%
નફા વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)-3.3%

તાજાં પરિણામો ટૂંકમાં (Q2 FY27)

JUBLINGREAના Q2 FY27 પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ આંકડા, NSE પર ફાઇલ કરેલા).

આવક (રેવન્યુ): ₹1,394.23 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 24.4% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 7.2% વધારો.

ચોખ્ખો નફો: ₹111.43 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 60.4% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 5.3% વધારો.

ઓપરેટિંગ માર્જિન: 15.2% (એક વર્ષ પહેલાં 12.1%).

EPS: ₹7.07; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 60.7% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 5.5% વધારો.

ફાઇલ કરેલા આંકડાઓમાંથી લખાયું. કોઈ ભલામણ નથી.

ત્રિમાસિક પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ)

ત્રિમાસિકઆવકચોખ્ખો નફોનફો YoYઓપ. માર્જિનEPS ₹
સપ્ટે 2026₹1,394 કરોડ₹111 કરોડ+60.4%15.2%7.07
જૂન 2026₹1,300 કરોડ₹106 કરોડ+40.9%15.3%6.7
માર્ચ 2026₹1,179 કરોડ₹86 કરોડ+16.7%13.8%5.47
ડિસે 2025₹1,051 કરોડ₹47 કરોડ-32.4%12.0%2.97

શેરહોલ્ડિંગનું વલણ

ધારકસપ્ટે 2026જૂન 2026માર્ચ 2026ડિસે 2025
પ્રમોટર45.22%45.22%45.22%45.22%
વિદેશી સંસ્થાઓ (FII)6.94%6.49%6.49%6.15%
સ્થાનિક સંસ્થાઓ (DII)25.17%24.98%24.76%24.00%
મ્યુચ્યુઅલ ફંડ22.59%22.39%22.21%21.46%
રિટેલ રોકાણકારો13.08%13.49%13.78%14.27%
શેરધારકોની સંખ્યા1,09,6501,10,9491,12,6961,17,529

સામાન્ય પ્રશ્નો

Jubilant Ingrevia Ltd. નો તાજો ત્રિમાસિક નફો કેટલો રહ્યો?

Jubilant Ingrevia Ltd. નાં પરિણામો: સપ્ટે 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹111 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +60.4%), ₹1,394 કરોડ ની આવક પર.

Jubilant Ingrevia Ltd. માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો કેટલો છે?

સપ્ટે 2026 ના અંતે Jubilant Ingrevia Ltd. માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો 45.22% હતો, અને પ્રમોટર શેરમાંથી 9.30% ગીરવે મૂકેલા હતા.

શું Jubilant Ingrevia Ltd. દેવામુક્ત છે?

તેનો તાજો નોંધાયેલ દેવું-ઇક્વિટી ગુણોત્તર 0.25 છે.

Jubilant Ingrevia Ltd. નો P/E ગુણોત્તર કેટલો છે?

આશરે 25.4, છેલ્લા 12 મહિનાની કમાણી અને ₹561 ના ભાવના આધારે (આંકડા 2026-11-02).

Jubilant Ingrevia Ltd. નો 52 અઠવાડિયાનો હાઈ અને લો કેટલો છે?

52 અઠવાડિયાનો હાઈ ₹795 અને 52 અઠવાડિયાનો લો ₹537.3 છે.

સમાન કંપનીઓ

AARTI Industries Ltd (AARTIIND) · Fine Organic Industries Ltd. (FINEORG) · Privi Speciality Chemicals Limited (PRIVISCL) · Raghav Productivity Enhancers Ltd. (RPEL) · Archean Chemical Industries Ltd. (ACI)

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણમાં ભાવનો ચાર્ટ, YoY/QoQ વૃદ્ધિ સાથે દરેક ત્રિમાસિક પરિણામ, બેલેન્સ શીટ અને કેશ ફ્લો, એકાઉન્ટિંગ રેડ-ફ્લેગ ચકાસણી, મોટા રોકાણકારો સહિત દરેક ત્રિમાસિકનું શેરહોલ્ડિંગ, સમાચાર, ફાઇલિંગ અને બલ્ક/બ્લોક ડીલ છે.

TickerKhoj માં JUBLINGREA ખોલો →
WhatsApp પર શેર કરોTelegram પર શેર કરો