NSE Scannerસ્કેનર ખોલો

English · हिंदी · ગુજરાતી

Capital Markets · Investment Managers · NSE: JPOLYINVST · આંકડા 2026-11-01

Jindal Poly Investment and Finance Co. Ltd.

₹882.9-1.44% (30 ઑક્ટો)આરોગ્ય: સરેરાશ 6.4/10
ફેબ્રુ 2026નીચો ₹854 · ઊંચો ₹1,415.6-14.1%

સરળ શબ્દોમાં

ભાવ: 52 અઠવાડિયાના હાઈ ₹1,487.7 થી 40.7% નીચે.

ડિલિવરી: છેલ્લા 10 સત્રોમાં ટ્રેડ થયેલા શેરમાંથી 53.1% ડિલિવરી માટે રખાયા, જ્યારે છેલ્લા 60 સત્રોમાં આ 56.5% હતું.

તાજાં પરિણામો: જૂન 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹14 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ -81.2%).

આ આંકડાઓનું વર્ણન છે, કોઈ ભલામણ નથી.

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણ ખોલો — ચાર્ટ, પરિણામો, બેલેન્સ શીટ, રેડ ફ્લેગ →

મુખ્ય આંકડા

ભાવ
₹882.9
માર્કેટ કેપ
₹938 કરોડ
P/E
1.2
P/B
—
ROE
54.8%
ROCE
—
દેવું / ઇક્વિટી
0.01
ડિવિડન્ડ યીલ્ડ
0.00%
1 વર્ષનું વળતર
-11.4%
52 અઠવાડિયાનો હાઈ
₹1,487.7
52 અઠવાડિયાનો લો
₹842.7
ઓપરેટિંગ માર્જિન
99.8%

વૃદ્ધિ

આવક (છેલ્લા 12 મહિના)₹1,037 કરોડ
ચોખ્ખો નફો (છેલ્લા 12 મહિના)₹809 કરોડ
વેચાણ વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)-84.5%
નફા વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)45.0%

તાજાં પરિણામો ટૂંકમાં (Q1 FY27)

JPOLYINVSTના Q1 FY27 પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ આંકડા, NSE પર ફાઇલ કરેલા).

આવક (રેવન્યુ): ₹8.83 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 5.7% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 81.3% ઘટાડો.

ચોખ્ખો નફો: ₹13.89 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 81.2% ઘટાડો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 60.5% ઘટાડો.

ઓપરેટિંગ માર્જિન: 98.9% (એક વર્ષ પહેલાં 99%).

EPS: ₹13.22; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 81.2% ઘટાડો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 60.5% ઘટાડો.

ફાઇલ કરેલા આંકડાઓમાંથી લખાયું. કોઈ ભલામણ નથી.

ત્રિમાસિક પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ)

ત્રિમાસિકઆવકચોખ્ખો નફોનફો YoYઓપ. માર્જિનEPS ₹
જૂન 2026₹9 કરોડ₹14 કરોડ-81.2%98.9%13.22
માર્ચ 2026₹47 કરોડ₹35 કરોડ-47.8%99.7%33.45
ડિસે 2025₹962 કરોડ₹702 કરોડ+2000.1%100.0%667.86
સપ્ટે 2025₹19 કરોડ₹58 કરોડ-58.8%99.5%54.74

શેરહોલ્ડિંગનું વલણ

ધારકસપ્ટે 2026જૂન 2026માર્ચ 2026ડિસે 2025
પ્રમોટર74.63%74.63%74.63%74.63%
વિદેશી સંસ્થાઓ (FII)0.04%0.10%0.19%0.12%
સ્થાનિક સંસ્થાઓ (DII)0.44%0.45%0.44%0.44%
મ્યુચ્યુઅલ ફંડ————
રિટેલ રોકાણકારો11.57%11.88%11.65%11.73%
શેરધારકોની સંખ્યા19,22119,16419,03218,517

સામાન્ય પ્રશ્નો

Jindal Poly Investment and Finance Co. Ltd. નો તાજો ત્રિમાસિક નફો કેટલો રહ્યો?

Jindal Poly Investment and Finance Co. Ltd. નાં પરિણામો: જૂન 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹14 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ -81.2%), ₹9 કરોડ ની આવક પર.

Jindal Poly Investment and Finance Co. Ltd. માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો કેટલો છે?

સપ્ટે 2026 ના અંતે Jindal Poly Investment and Finance Co. Ltd. માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો 74.63% હતો, અને પ્રમોટર શેરમાંથી 0.00% ગીરવે મૂકેલા હતા.

શું Jindal Poly Investment and Finance Co. Ltd. દેવામુક્ત છે?

તેનો તાજો નોંધાયેલ દેવું-ઇક્વિટી ગુણોત્તર 0.01 છે, જે ખૂબ ઓછો છે.

Jindal Poly Investment and Finance Co. Ltd. નો P/E ગુણોત્તર કેટલો છે?

આશરે 1.2, છેલ્લા 12 મહિનાની કમાણી અને ₹882.9 ના ભાવના આધારે (આંકડા 2026-11-01).

Jindal Poly Investment and Finance Co. Ltd. નો 52 અઠવાડિયાનો હાઈ અને લો કેટલો છે?

52 અઠવાડિયાનો હાઈ ₹1,487.7 અને 52 અઠવાડિયાનો લો ₹842.7 છે.

સમાન કંપનીઓ

Vardhman Holdings Limited (VHL) · Abans Financial Services Ltd (AFSL) · Crest Ventures Limited (CREST) · Centrum Capital Limited (CENTRUM) · Wealth First Portfolio Managers Ltd. (WEALTH)

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણમાં ભાવનો ચાર્ટ, YoY/QoQ વૃદ્ધિ સાથે દરેક ત્રિમાસિક પરિણામ, બેલેન્સ શીટ અને કેશ ફ્લો, એકાઉન્ટિંગ રેડ-ફ્લેગ ચકાસણી, મોટા રોકાણકારો સહિત દરેક ત્રિમાસિકનું શેરહોલ્ડિંગ, સમાચાર, ફાઇલિંગ અને બલ્ક/બ્લોક ડીલ છે.

NSE Scanner માં JPOLYINVST ખોલો →
WhatsApp પર શેર કરોTelegram પર શેર કરો