TickerKhojસ્કેનર ખોલો

English · हिंदी · ગુજરાતી

Beverages & Alcohol · Beverages: Alcoholic · NSE: GMBREW · આંકડા 2026-11-02

G.M. Breweries Ltd.

₹791.3+0.69% (2 નવે)આરોગ્ય: સરેરાશ 6.3/10
ફેબ્રુ 2026નીચો ₹780.9 · ઊંચો ₹1,060.65-25.4%

સરળ શબ્દોમાં

ભાવ: 52 અઠવાડિયાના હાઈ ₹1,328.8 થી 40.5% નીચે.

ડિલિવરી: છેલ્લા 10 સત્રોમાં ટ્રેડ થયેલા શેરમાંથી 47.6% ડિલિવરી માટે રખાયા, જ્યારે છેલ્લા 60 સત્રોમાં આ 51.8% હતું.

તાજાં પરિણામો: સપ્ટે 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹39 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +12.6%).

આ આંકડાઓનું વર્ણન છે, કોઈ ભલામણ નથી.

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણ ખોલો — ચાર્ટ, પરિણામો, બેલેન્સ શીટ, રેડ ફ્લેગ →

મુખ્ય આંકડા

ભાવ
₹791.3
માર્કેટ કેપ
₹1,794 કરોડ
P/E
10.4
P/B
1.6
ROE
15.6%
ROCE
17.7%
દેવું / ઇક્વિટી
0
ડિવિડન્ડ યીલ્ડ
1.15%
1 વર્ષનું વળતર
-36.6%
52 અઠવાડિયાનો હાઈ
₹1,328.8
52 અઠવાડિયાનો લો
₹775
ઓપરેટિંગ માર્જિન
23.9%

વૃદ્ધિ

આવક (છેલ્લા 12 મહિના)₹818 કરોડ
ચોખ્ખો નફો (છેલ્લા 12 મહિના)₹173 કરોડ
વેચાણ વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)8.0%
નફા વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)16.2%

તાજાં પરિણામો ટૂંકમાં (Q2 FY27)

GMBREWના Q2 FY27 પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ આંકડા, NSE પર ફાઇલ કરેલા).

આવક (રેવન્યુ): ₹860.62 કરોડ; ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 7.2% વધારો.

ચોખ્ખો નફો: ₹39.29 કરોડ; ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 4.1% વધારો.

ઓપરેટિંગ માર્જિન: 5.8%.

EPS: ₹17.2; ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 4.1% વધારો.

ફાઇલ કરેલા આંકડાઓમાંથી લખાયું. કોઈ ભલામણ નથી.

ત્રિમાસિક પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ)

ત્રિમાસિકઆવકચોખ્ખો નફોનફો YoYઓપ. માર્જિનEPS ₹
સપ્ટે 2026₹861 કરોડ₹39 કરોડ+12.6%5.8%17.2
જૂન 2026₹803 કરોડ₹38 કરોડ+45.9%5.8%16.52
માર્ચ 2026₹812 કરોડ₹54 કરોડ—6.5%23.66
ડિસે 2025₹809 કરોડ₹42 કરોડ+91.2%6.5%18.39

શેરહોલ્ડિંગનું વલણ

ધારકસપ્ટે 2026જૂન 2026માર્ચ 2026ડિસે 2025
પ્રમોટર74.43%74.43%74.43%74.43%
વિદેશી સંસ્થાઓ (FII)0.74%0.61%1.18%1.21%
સ્થાનિક સંસ્થાઓ (DII)——0.01%0.15%
મ્યુચ્યુઅલ ફંડ————
રિટેલ રોકાણકારો18.82%19.92%19.10%18.73%
શેરધારકોની સંખ્યા46,77248,92947,36347,207

સામાન્ય પ્રશ્નો

G.M. Breweries Ltd. નો તાજો ત્રિમાસિક નફો કેટલો રહ્યો?

G.M. Breweries Ltd. નાં પરિણામો: સપ્ટે 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹39 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +12.6%), ₹861 કરોડ ની આવક પર.

G.M. Breweries Ltd. માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો કેટલો છે?

સપ્ટે 2026 ના અંતે G.M. Breweries Ltd. માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો 74.43% હતો, અને પ્રમોટર શેરમાંથી 0.00% ગીરવે મૂકેલા હતા.

શું G.M. Breweries Ltd. દેવામુક્ત છે?

તેનો તાજો નોંધાયેલ દેવું-ઇક્વિટી ગુણોત્તર 0 છે, એટલે કે બેલેન્સ શીટ પર બહુ ઓછું અથવા કોઈ દેવું નથી.

G.M. Breweries Ltd. નો P/E ગુણોત્તર કેટલો છે?

આશરે 10.4, છેલ્લા 12 મહિનાની કમાણી અને ₹791.3 ના ભાવના આધારે (આંકડા 2026-11-02).

G.M. Breweries Ltd. નો 52 અઠવાડિયાનો હાઈ અને લો કેટલો છે?

52 અઠવાડિયાનો હાઈ ₹1,328.8 અને 52 અઠવાડિયાનો લો ₹775 છે.

સમાન કંપનીઓ

Tilaknagar Industries Limited (TI) · Globus Spirits Limited (GLOBUSSPR) · Som Distilleries & Breweries Ltd. (SDBL) · Associated Alcohols & Breweries Ltd. (ASALCBR) · IFB Agro Industries Ltd. (IFBAGRO)

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણમાં ભાવનો ચાર્ટ, YoY/QoQ વૃદ્ધિ સાથે દરેક ત્રિમાસિક પરિણામ, બેલેન્સ શીટ અને કેશ ફ્લો, એકાઉન્ટિંગ રેડ-ફ્લેગ ચકાસણી, મોટા રોકાણકારો સહિત દરેક ત્રિમાસિકનું શેરહોલ્ડિંગ, સમાચાર, ફાઇલિંગ અને બલ્ક/બ્લોક ડીલ છે.

TickerKhoj માં GMBREW ખોલો →
WhatsApp પર શેર કરોTelegram પર શેર કરો