NSE Scannerસ્કેનર ખોલો

English · हिंदी · ગુજરાતી

Construction & Infrastructure · Engineering & Construction · NSE: CAPACITE · આંકડા 2026-11-01

Capacit'e Infraprojects Ltd.

₹145.66-4.78% (30 ઑક્ટો)આરોગ્ય: સરેરાશ 5.9/10
ફેબ્રુ 2026નીચો ₹145.66 · ઊંચો ₹267.2-37.6%

સરળ શબ્દોમાં

ભાવ: 52 અઠવાડિયાના હાઈ ₹314.25 થી 53.6% નીચે.

ડિલિવરી: છેલ્લા 10 સત્રોમાં ટ્રેડ થયેલા શેરમાંથી 47.5% ડિલિવરી માટે રખાયા, જ્યારે છેલ્લા 60 સત્રોમાં આ 49.5% હતું.

તાજાં પરિણામો: જૂન 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹39 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ -13.7%).

આ આંકડાઓનું વર્ણન છે, કોઈ ભલામણ નથી.

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણ ખોલો — ચાર્ટ, પરિણામો, બેલેન્સ શીટ, રેડ ફ્લેગ →

મુખ્ય આંકડા

ભાવ
₹145.66
માર્કેટ કેપ
₹1,233 કરોડ
P/E
6.7
P/B
—
ROE
10.6%
ROCE
18.0%
દેવું / ઇક્વિટી
0.25
ડિવિડન્ડ યીલ્ડ
0.00%
1 વર્ષનું વળતર
-48.1%
52 અઠવાડિયાનો હાઈ
₹314.25
52 અઠવાડિયાનો લો
₹144.7
ઓપરેટિંગ માર્જિન
12.1%

વૃદ્ધિ

આવક (છેલ્લા 12 મહિના)₹2,662 કરોડ
ચોખ્ખો નફો (છેલ્લા 12 મહિના)₹185 કરોડ
વેચાણ વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)13.4%
નફા વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)26.2%

તાજાં પરિણામો ટૂંકમાં (Q1 FY27)

CAPACITEના Q1 FY27 પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ આંકડા, NSE પર ફાઇલ કરેલા).

આવક (રેવન્યુ): ₹628.93 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 6.7% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 11.6% ઘટાડો.

ચોખ્ખો નફો: ₹39.44 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 13.7% ઘટાડો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 15.6% ઘટાડો.

ઓપરેટિંગ માર્જિન: 15.7% (એક વર્ષ પહેલાં 17.2%).

EPS: ₹4.7; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 15.3% ઘટાડો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 10.8% ઘટાડો.

ફાઇલ કરેલા આંકડાઓમાંથી લખાયું. કોઈ ભલામણ નથી.

ત્રિમાસિક પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ)

ત્રિમાસિકઆવકચોખ્ખો નફોનફો YoYઓપ. માર્જિનEPS ₹
જૂન 2026₹629 કરોડ₹39 કરોડ-13.7%15.7%4.7
માર્ચ 2026₹712 કરોડ₹47 કરોડ-12.0%15.3%5.27
ડિસે 2025₹675 કરોડ₹50 કરોડ-3.8%16.0%5.97
સપ્ટે 2025₹646 કરોડ₹49 કરોડ+10.1%16.8%6.04

શેરહોલ્ડિંગનું વલણ

ધારકસપ્ટે 2026જૂન 2026માર્ચ 2026ડિસે 2025
પ્રમોટર31.69%31.69%31.69%31.69%
વિદેશી સંસ્થાઓ (FII)11.65%14.16%14.96%14.09%
સ્થાનિક સંસ્થાઓ (DII)6.66%7.72%7.82%8.53%
મ્યુચ્યુઅલ ફંડ2.28%3.27%3.22%2.40%
રિટેલ રોકાણકારો21.27%19.19%18.81%19.59%
શેરધારકોની સંખ્યા63,67462,17961,69963,713

સામાન્ય પ્રશ્નો

Capacit'e Infraprojects Ltd. નો તાજો ત્રિમાસિક નફો કેટલો રહ્યો?

Capacit'e Infraprojects Ltd. નાં પરિણામો: જૂન 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹39 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ -13.7%), ₹629 કરોડ ની આવક પર.

Capacit'e Infraprojects Ltd. માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો કેટલો છે?

સપ્ટે 2026 ના અંતે Capacit'e Infraprojects Ltd. માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો 31.69% હતો, અને પ્રમોટર શેરમાંથી 18.65% ગીરવે મૂકેલા હતા.

શું Capacit'e Infraprojects Ltd. દેવામુક્ત છે?

તેનો તાજો નોંધાયેલ દેવું-ઇક્વિટી ગુણોત્તર 0.25 છે.

Capacit'e Infraprojects Ltd. નો P/E ગુણોત્તર કેટલો છે?

આશરે 6.7, છેલ્લા 12 મહિનાની કમાણી અને ₹145.66 ના ભાવના આધારે (આંકડા 2026-11-01).

Capacit'e Infraprojects Ltd. નો 52 અઠવાડિયાનો હાઈ અને લો કેટલો છે?

52 અઠવાડિયાનો હાઈ ₹314.25 અને 52 અઠવાડિયાનો લો ₹144.7 છે.

સમાન કંપનીઓ

Garuda Construction and Engineering Limited (GARUDA) · GTL Infrastructure Ltd (GTLINFRA) · Ceinsys Tech Ltd (CEINSYS) · B.L. Kashyap & Sons Ltd. (BLKASHYAP) · McNally Bharat Engineering Co. Ltd. (MBECL)

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણમાં ભાવનો ચાર્ટ, YoY/QoQ વૃદ્ધિ સાથે દરેક ત્રિમાસિક પરિણામ, બેલેન્સ શીટ અને કેશ ફ્લો, એકાઉન્ટિંગ રેડ-ફ્લેગ ચકાસણી, મોટા રોકાણકારો સહિત દરેક ત્રિમાસિકનું શેરહોલ્ડિંગ, સમાચાર, ફાઇલિંગ અને બલ્ક/બ્લોક ડીલ છે.

NSE Scanner માં CAPACITE ખોલો →
WhatsApp પર શેર કરોTelegram પર શેર કરો