TickerKhojસ્કેનર ખોલો

English · हिंदी · ગુજરાતી

Auto Components · Auto Parts: OEM · NSE: VARROC · આંકડા 2026-11-02

Varroc Engineering Limited

₹782.2+2.56% (2 નવે)આરોગ્ય: સરેરાશ 4.4/10
ફેબ્રુ 2026નીચો ₹467.4 · ઊંચો ₹884.4+37.0%

સરળ શબ્દોમાં

ભાવ: 52 અઠવાડિયાના હાઈ ₹912.2 થી 14.3% નીચે.

ડિલિવરી: છેલ્લા 10 સત્રોમાં ટ્રેડ થયેલા શેરમાંથી 49.8% ડિલિવરી માટે રખાયા, જ્યારે છેલ્લા 60 સત્રોમાં આ 41.3% હતું.

તાજાં પરિણામો: જૂન 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹77 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ -26.5%).

આ આંકડાઓનું વર્ણન છે, કોઈ ભલામણ નથી.

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણ ખોલો — ચાર્ટ, પરિણામો, બેલેન્સ શીટ, રેડ ફ્લેગ →

મુખ્ય આંકડા

ભાવ
₹782.2
માર્કેટ કેપ
₹11,748 કરોડ
P/E
60.6
P/B
—
ROE
13.5%
ROCE
17.7%
દેવું / ઇક્વિટી
0.52
ડિવિડન્ડ યીલ્ડ
0.20%
1 વર્ષનું વળતર
26.8%
52 અઠવાડિયાનો હાઈ
₹912.2
52 અઠવાડિયાનો લો
₹462
ઓપરેટિંગ માર્જિન
5.6%

વૃદ્ધિ

આવક (છેલ્લા 12 મહિના)₹9,497 કરોડ
ચોખ્ખો નફો (છેલ્લા 12 મહિના)₹197 કરોડ
વેચાણ વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)8.7%
નફા વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)—

તાજાં પરિણામો ટૂંકમાં (Q1 FY27)

VARROCના Q1 FY27 પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ આંકડા, NSE પર ફાઇલ કરેલા).

આવક (રેવન્યુ): ₹2,634.24 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 29.9% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 11.2% વધારો.

ચોખ્ખો નફો: ₹77.27 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 26.5% ઘટાડો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 11.5% વધારો.

ઓપરેટિંગ માર્જિન: 8.4% (એક વર્ષ પહેલાં 9.6%).

EPS: ₹5.06; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 26.5% ઘટાડો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 11.5% વધારો.

ફાઇલ કરેલા આંકડાઓમાંથી લખાયું. કોઈ ભલામણ નથી.

ત્રિમાસિક પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ)

ત્રિમાસિકઆવકચોખ્ખો નફોનફો YoYઓપ. માર્જિનEPS ₹
જૂન 2026₹2,634 કરોડ₹77 કરોડ-26.5%8.4%5.06
માર્ચ 2026₹2,368 કરોડ₹69 કરોડ+236.9%9.4%4.54
ડિસે 2025₹2,288 કરોડ₹-10 કરોડ—9.2%-0.67
સપ્ટે 2025₹2,207 કરોડ₹61 કરોડ+9.5%9.2%3.99

શેરહોલ્ડિંગનું વલણ

ધારકસપ્ટે 2026જૂન 2026માર્ચ 2026ડિસે 2025
પ્રમોટર75.00%75.00%75.00%75.00%
વિદેશી સંસ્થાઓ (FII)4.49%4.29%4.45%4.36%
સ્થાનિક સંસ્થાઓ (DII)10.83%11.18%11.35%12.40%
મ્યુચ્યુઅલ ફંડ9.50%9.79%9.98%11.22%
રિટેલ રોકાણકારો6.72%6.64%6.56%6.04%
શેરધારકોની સંખ્યા84,70283,28884,69285,292

સામાન્ય પ્રશ્નો

Varroc Engineering Limited નો તાજો ત્રિમાસિક નફો કેટલો રહ્યો?

Varroc Engineering Limited નાં પરિણામો: જૂન 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹77 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ -26.5%), ₹2,634 કરોડ ની આવક પર.

Varroc Engineering Limited માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો કેટલો છે?

સપ્ટે 2026 ના અંતે Varroc Engineering Limited માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો 75.00% હતો, અને પ્રમોટર શેરમાંથી 0.00% ગીરવે મૂકેલા હતા.

શું Varroc Engineering Limited દેવામુક્ત છે?

તેનો તાજો નોંધાયેલ દેવું-ઇક્વિટી ગુણોત્તર 0.52 છે.

Varroc Engineering Limited નો P/E ગુણોત્તર કેટલો છે?

આશરે 60.6, છેલ્લા 12 મહિનાની કમાણી અને ₹782.2 ના ભાવના આધારે (આંકડા 2026-11-02).

Varroc Engineering Limited નો 52 અઠવાડિયાનો હાઈ અને લો કેટલો છે?

52 અઠવાડિયાનો હાઈ ₹912.2 અને 52 અઠવાડિયાનો લો ₹462 છે.

સમાન કંપનીઓ

SEDEMAC Mechatronics Ltd. (SEDEMAC) · CIE Automotive India Ltd (CIEINDIA) · SKF India (Industrial) Ltd. (SKFINDUS) · ASK Automotive Limited (ASKAUTOLTD) · JBM Auto Limited (JBMA)

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણમાં ભાવનો ચાર્ટ, YoY/QoQ વૃદ્ધિ સાથે દરેક ત્રિમાસિક પરિણામ, બેલેન્સ શીટ અને કેશ ફ્લો, એકાઉન્ટિંગ રેડ-ફ્લેગ ચકાસણી, મોટા રોકાણકારો સહિત દરેક ત્રિમાસિકનું શેરહોલ્ડિંગ, સમાચાર, ફાઇલિંગ અને બલ્ક/બ્લોક ડીલ છે.

TickerKhoj માં VARROC ખોલો →
WhatsApp પર શેર કરોTelegram પર શેર કરો