TickerKhojસ્કેનર ખોલો

English · हिंदी · ગુજરાતી

Financial Holding Companies · Financial Conglomerates · NSE: TSFINV · આંકડા 2026-11-02

TSF INVESTMENTS LIMITED

₹408.85આરોગ્ય: સરેરાશ 5.1/10
ફેબ્રુ 2026નીચો ₹337.65 · ઊંચો ₹480.75-11.2%

સરળ શબ્દોમાં

ભાવ: 52 અઠવાડિયાના હાઈ ₹660.75 થી 38.1% નીચે.

ડિલિવરી: છેલ્લા 10 સત્રોમાં ટ્રેડ થયેલા શેરમાંથી 56.4% ડિલિવરી માટે રખાયા, જ્યારે છેલ્લા 60 સત્રોમાં આ 57.8% હતું.

તાજાં પરિણામો: જૂન 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹122 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ -22.2%).

આ આંકડાઓનું વર્ણન છે, કોઈ ભલામણ નથી.

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણ ખોલો — ચાર્ટ, પરિણામો, બેલેન્સ શીટ, રેડ ફ્લેગ →

મુખ્ય આંકડા

ભાવ
₹408.85
માર્કેટ કેપ
₹1,074 કરોડ
P/E
18.7
P/B
—
ROE
9.0%
ROCE
—
દેવું / ઇક્વિટી
0.04
ડિવિડન્ડ યીલ્ડ
2.81%
1 વર્ષનું વળતર
-40.1%
52 અઠવાડિયાનો હાઈ
₹660.75
52 અઠવાડિયાનો લો
₹331.7
ઓપરેટિંગ માર્જિન
17.8%

વૃદ્ધિ

આવક (છેલ્લા 12 મહિના)₹1,129 કરોડ
ચોખ્ખો નફો (છેલ્લા 12 મહિના)₹487 કરોડ
વેચાણ વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)125.8%
નફા વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)30.0%

તાજાં પરિણામો ટૂંકમાં (Q1 FY27)

TSFINVના Q1 FY27 પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ આંકડા, NSE પર ફાઇલ કરેલા).

આવક (રેવન્યુ): ₹305.58 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 70.9% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 2.7% વધારો.

ચોખ્ખો નફો: ₹122.24 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 22.2% ઘટાડો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 24.1% ઘટાડો.

ઓપરેટિંગ માર્જિન: 23.3% (એક વર્ષ પહેલાં 26.2%).

EPS: ₹5.5; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 22.3% ઘટાડો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 24.1% ઘટાડો.

ફાઇલ કરેલા આંકડાઓમાંથી લખાયું. કોઈ ભલામણ નથી.

ત્રિમાસિક પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ)

ત્રિમાસિકઆવકચોખ્ખો નફોનફો YoYઓપ. માર્જિનEPS ₹
જૂન 2026₹306 કરોડ₹122 કરોડ-22.2%23.3%5.5
માર્ચ 2026₹298 કરોડ₹161 કરોડ+50.3%19.3%7.25
ડિસે 2025₹258 કરોડ₹103 કરોડ-2.5%18.8%4.64
સપ્ટે 2025₹250 કરોડ₹101 કરોડ+13.0%20.2%4.52

શેરહોલ્ડિંગનું વલણ

ધારકસપ્ટે 2026જૂન 2026માર્ચ 2026ડિસે 2025
પ્રમોટર54.99%54.99%54.99%55.01%
વિદેશી સંસ્થાઓ (FII)3.15%3.27%3.20%3.15%
સ્થાનિક સંસ્થાઓ (DII)4.49%4.27%4.75%4.78%
મ્યુચ્યુઅલ ફંડ4.17%3.95%3.82%3.85%
રિટેલ રોકાણકારો11.47%11.47%11.27%11.34%
શેરધારકોની સંખ્યા37,19137,32735,78236,504

સામાન્ય પ્રશ્નો

TSF INVESTMENTS LIMITED નો તાજો ત્રિમાસિક નફો કેટલો રહ્યો?

TSF INVESTMENTS LIMITED નાં પરિણામો: જૂન 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹122 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ -22.2%), ₹306 કરોડ ની આવક પર.

TSF INVESTMENTS LIMITED માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો કેટલો છે?

સપ્ટે 2026 ના અંતે TSF INVESTMENTS LIMITED માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો 54.99% હતો, અને પ્રમોટર શેરમાંથી 0.00% ગીરવે મૂકેલા હતા.

શું TSF INVESTMENTS LIMITED દેવામુક્ત છે?

તેનો તાજો નોંધાયેલ દેવું-ઇક્વિટી ગુણોત્તર 0.04 છે, જે ખૂબ ઓછો છે.

TSF INVESTMENTS LIMITED નો P/E ગુણોત્તર કેટલો છે?

આશરે 18.7, છેલ્લા 12 મહિનાની કમાણી અને ₹408.85 ના ભાવના આધારે (આંકડા 2026-11-02).

TSF INVESTMENTS LIMITED નો 52 અઠવાડિયાનો હાઈ અને લો કેટલો છે?

52 અઠવાડિયાનો હાઈ ₹660.75 અને 52 અઠવાડિયાનો લો ₹331.7 છે.

સમાન કંપનીઓ

Jindal Photo Limited (JINDALPHOT) · Fedders Holding Ltd (FEDDERSHOL) · Consolidated Finvest & Holdings LTd (CONSOFINVT) · Saraswati Commercial (India) Ltd. (ZSARACOM) · STEL Holdings Limited (STEL)

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણમાં ભાવનો ચાર્ટ, YoY/QoQ વૃદ્ધિ સાથે દરેક ત્રિમાસિક પરિણામ, બેલેન્સ શીટ અને કેશ ફ્લો, એકાઉન્ટિંગ રેડ-ફ્લેગ ચકાસણી, મોટા રોકાણકારો સહિત દરેક ત્રિમાસિકનું શેરહોલ્ડિંગ, સમાચાર, ફાઇલિંગ અને બલ્ક/બ્લોક ડીલ છે.

TickerKhoj માં TSFINV ખોલો →
WhatsApp પર શેર કરોTelegram પર શેર કરો