TickerKhojસ્કેનર ખોલો

English · हिंदी · ગુજરાતી

Construction & Infrastructure · Engineering & Construction · NSE: TRANSRAILL · આંકડા 2026-11-02

Transrail Lighting Limited

₹433.6+2.67% (2 નવે)આરોગ્ય: સરેરાશ 6.2/10
ફેબ્રુ 2026નીચો ₹404.9 · ઊંચો ₹612.95-23.2%

સરળ શબ્દોમાં

ભાવ: 52 અઠવાડિયાના હાઈ ₹725.65 થી 40.2% નીચે.

ડિલિવરી: છેલ્લા 10 સત્રોમાં ટ્રેડ થયેલા શેરમાંથી 33.9% ડિલિવરી માટે રખાયા, જ્યારે છેલ્લા 60 સત્રોમાં આ 42.4% હતું.

તાજાં પરિણામો: જૂન 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹108 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +1.9%).

આ આંકડાઓનું વર્ણન છે, કોઈ ભલામણ નથી.

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણ ખોલો — ચાર્ટ, પરિણામો, બેલેન્સ શીટ, રેડ ફ્લેગ →

મુખ્ય આંકડા

ભાવ
₹433.6
માર્કેટ કેપ
₹5,720 કરોડ
P/E
14.5
P/B
—
ROE
19.4%
ROCE
35.2%
દેવું / ઇક્વિટી
0.3
ડિવિડન્ડ યીલ્ડ
0.47%
1 વર્ષનું વળતર
-40.9%
52 અઠવાડિયાનો હાઈ
₹725.65
52 અઠવાડિયાનો લો
₹400.65
ઓપરેટિંગ માર્જિન
10.8%

વૃદ્ધિ

આવક (છેલ્લા 12 મહિના)₹6,956 કરોડ
ચોખ્ખો નફો (છેલ્લા 12 મહિના)₹405 કરોડ
વેચાણ વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)29.8%
નફા વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)55.4%

તાજાં પરિણામો ટૂંકમાં (Q1 FY27)

TRANSRAILLના Q1 FY27 પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ આંકડા, NSE પર ફાઇલ કરેલા).

આવક (રેવન્યુ): ₹1,736.03 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 4.6% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 6.8% ઘટાડો.

ચોખ્ખો નફો: ₹107.88 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 1.9% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 11.8% વધારો.

ઓપરેટિંગ માર્જિન: 11.7% (એક વર્ષ પહેલાં 12%).

EPS: ₹8.04; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 2% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 11.8% વધારો.

ફાઇલ કરેલા આંકડાઓમાંથી લખાયું. કોઈ ભલામણ નથી.

ત્રિમાસિક પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ)

ત્રિમાસિકઆવકચોખ્ખો નફોનફો YoYઓપ. માર્જિનEPS ₹
જૂન 2026₹1,736 કરોડ₹108 કરોડ+1.9%11.7%8.04
માર્ચ 2026₹1,863 કરોડ₹97 કરોડ-23.8%11.3%7.19
ડિસે 2025₹1,796 કરોડ₹110 કરોડ+17.7%12.6%8.17
સપ્ટે 2025₹1,561 કરોડ₹91 કરોડ+65.1%11.8%6.78

શેરહોલ્ડિંગનું વલણ

ધારકસપ્ટે 2026જૂન 2026માર્ચ 2026ડિસે 2025
પ્રમોટર71.12%71.12%71.12%71.12%
વિદેશી સંસ્થાઓ (FII)1.85%2.49%2.16%1.13%
સ્થાનિક સંસ્થાઓ (DII)5.95%6.52%8.15%8.20%
મ્યુચ્યુઅલ ફંડ0.08%0.08%0.75%1.06%
રિટેલ રોકાણકારો17.38%16.62%15.23%15.73%
શેરધારકોની સંખ્યા1,57,1321,55,6611,58,3761,61,306

સામાન્ય પ્રશ્નો

Transrail Lighting Limited નો તાજો ત્રિમાસિક નફો કેટલો રહ્યો?

Transrail Lighting Limited નાં પરિણામો: જૂન 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹108 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +1.9%), ₹1,736 કરોડ ની આવક પર.

Transrail Lighting Limited માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો કેટલો છે?

સપ્ટે 2026 ના અંતે Transrail Lighting Limited માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો 71.12% હતો, અને પ્રમોટર શેરમાંથી 5.97% ગીરવે મૂકેલા હતા.

શું Transrail Lighting Limited દેવામુક્ત છે?

તેનો તાજો નોંધાયેલ દેવું-ઇક્વિટી ગુણોત્તર 0.3 છે.

Transrail Lighting Limited નો P/E ગુણોત્તર કેટલો છે?

આશરે 14.5, છેલ્લા 12 મહિનાની કમાણી અને ₹433.6 ના ભાવના આધારે (આંકડા 2026-11-02).

Transrail Lighting Limited નો 52 અઠવાડિયાનો હાઈ અને લો કેટલો છે?

52 અઠવાડિયાનો હાઈ ₹725.65 અને 52 અઠવાડિયાનો લો ₹400.65 છે.

સમાન કંપનીઓ

Power Mech Projects Ltd. (POWERMECH) · Ceigall India Limited (CEIGALL) · ISGEC Heavy Engineering Ltd. (ISGEC) · Dilip Buildcon Ltd. (DBL) · Capital Infra Trust (CAPINVIT)

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણમાં ભાવનો ચાર્ટ, YoY/QoQ વૃદ્ધિ સાથે દરેક ત્રિમાસિક પરિણામ, બેલેન્સ શીટ અને કેશ ફ્લો, એકાઉન્ટિંગ રેડ-ફ્લેગ ચકાસણી, મોટા રોકાણકારો સહિત દરેક ત્રિમાસિકનું શેરહોલ્ડિંગ, સમાચાર, ફાઇલિંગ અને બલ્ક/બ્લોક ડીલ છે.

TickerKhoj માં TRANSRAILL ખોલો →
WhatsApp પર શેર કરોTelegram પર શેર કરો