NSE Scannerસ્કેનર ખોલો

English · हिंदी · ગુજરાતી

Capital Goods & Machinery · Metal Fabrication · NSE: TIIL · આંકડા 2026-11-01

Technocraft Industries (India) Limited

₹2,583.9+0.78% (30 ઑક્ટો)આરોગ્ય: મજબૂત 7/10
ફેબ્રુ 2026નીચો ₹1,998 · ઊંચો ₹3,454.9+11.2%

સરળ શબ્દોમાં

ભાવ: 52 અઠવાડિયાના હાઈ ₹3,565.3 થી 27.5% નીચે.

ડિલિવરી: છેલ્લા 10 સત્રોમાં ટ્રેડ થયેલા શેરમાંથી 62.2% ડિલિવરી માટે રખાયા, જ્યારે છેલ્લા 60 સત્રોમાં આ 49.8% હતું.

તાજાં પરિણામો: જૂન 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹134 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +68.4%).

આ આંકડાઓનું વર્ણન છે, કોઈ ભલામણ નથી.

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણ ખોલો — ચાર્ટ, પરિણામો, બેલેન્સ શીટ, રેડ ફ્લેગ →

મુખ્ય આંકડા

ભાવ
₹2,583.9
માર્કેટ કેપ
₹5,850 કરોડ
P/E
17.3
P/B
—
ROE
15.0%
ROCE
16.3%
દેવું / ઇક્વિટી
0.41
ડિવિડન્ડ યીલ્ડ
0.78%
1 વર્ષનું વળતર
3.0%
52 અઠવાડિયાનો હાઈ
₹3,565.3
52 અઠવાડિયાનો લો
₹1,868.5
ઓપરેટિંગ માર્જિન
14.0%

વૃદ્ધિ

આવક (છેલ્લા 12 મહિના)₹2,931 કરોડ
ચોખ્ખો નફો (છેલ્લા 12 મહિના)₹340 કરોડ
વેચાણ વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)11.6%
નફા વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)2.2%

તાજાં પરિણામો ટૂંકમાં (Q1 FY27)

TIILના Q1 FY27 પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ આંકડા, NSE પર ફાઇલ કરેલા).

આવક (રેવન્યુ): ₹804.97 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 27.2% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 13.1% વધારો.

ચોખ્ખો નફો: ₹133.69 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 68.4% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 75.7% વધારો.

ઓપરેટિંગ માર્જિન: 22.1% (એક વર્ષ પહેલાં 17.7%).

EPS: ₹58.97; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 68.4% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 75.7% વધારો.

ફાઇલ કરેલા આંકડાઓમાંથી લખાયું. કોઈ ભલામણ નથી.

ત્રિમાસિક પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ)

ત્રિમાસિકઆવકચોખ્ખો નફોનફો YoYઓપ. માર્જિનEPS ₹
જૂન 2026₹805 કરોડ₹134 કરોડ+68.4%22.1%58.97
માર્ચ 2026₹712 કરોડ₹76 કરોડ+15.8%19.6%33.56
ડિસે 2025₹662 કરોડ₹53 કરોડ+31.0%14.0%23.46
સપ્ટે 2025₹752 કરોડ₹77 કરોડ+10.8%16.5%33.8

શેરહોલ્ડિંગનું વલણ

ધારકસપ્ટે 2026જૂન 2026માર્ચ 2026ડિસે 2025
પ્રમોટર74.75%74.75%74.75%74.75%
વિદેશી સંસ્થાઓ (FII)0.71%0.40%0.40%0.43%
સ્થાનિક સંસ્થાઓ (DII)6.38%7.19%6.85%6.99%
મ્યુચ્યુઅલ ફંડ1.79%2.01%2.03%2.05%
રિટેલ રોકાણકારો8.77%8.42%8.63%8.92%
શેરધારકોની સંખ્યા44,55046,50147,36449,559

સામાન્ય પ્રશ્નો

Technocraft Industries (India) Limited નો તાજો ત્રિમાસિક નફો કેટલો રહ્યો?

Technocraft Industries (India) Limited નાં પરિણામો: જૂન 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹134 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +68.4%), ₹805 કરોડ ની આવક પર.

Technocraft Industries (India) Limited માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો કેટલો છે?

સપ્ટે 2026 ના અંતે Technocraft Industries (India) Limited માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો 74.75% હતો, અને પ્રમોટર શેરમાંથી 0.00% ગીરવે મૂકેલા હતા.

શું Technocraft Industries (India) Limited દેવામુક્ત છે?

તેનો તાજો નોંધાયેલ દેવું-ઇક્વિટી ગુણોત્તર 0.41 છે.

Technocraft Industries (India) Limited નો P/E ગુણોત્તર કેટલો છે?

આશરે 17.3, છેલ્લા 12 મહિનાની કમાણી અને ₹2,583.9 ના ભાવના આધારે (આંકડા 2026-11-01).

Technocraft Industries (India) Limited નો 52 અઠવાડિયાનો હાઈ અને લો કેટલો છે?

52 અઠવાડિયાનો હાઈ ₹3,565.3 અને 52 અઠવાડિયાનો લો ₹1,868.5 છે.

સમાન કંપનીઓ

Kennametal India Limited (KENNAMET) · SKF India Limited (SKFINDIA) · Skipper Ltd (SKIPPER) · CMR Green Technologies Limited (CMRGREEN) · Rolex Rings Limited (ROLEXRINGS)

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણમાં ભાવનો ચાર્ટ, YoY/QoQ વૃદ્ધિ સાથે દરેક ત્રિમાસિક પરિણામ, બેલેન્સ શીટ અને કેશ ફ્લો, એકાઉન્ટિંગ રેડ-ફ્લેગ ચકાસણી, મોટા રોકાણકારો સહિત દરેક ત્રિમાસિકનું શેરહોલ્ડિંગ, સમાચાર, ફાઇલિંગ અને બલ્ક/બ્લોક ડીલ છે.

NSE Scanner માં TIIL ખોલો →
WhatsApp પર શેર કરોTelegram પર શેર કરો