TickerKhojસ્કેનર ખોલો

English · हिंदी · ગુજરાતી

Gold & Jewellery · Other Consumer Specialties · NSE: THANGAMAYL · આંકડા 2026-11-03

Thangamayil Jewellery Ltd.

₹4,516.8આરોગ્ય: મજબૂત 6.6/10
ફેબ્રુ 2026નીચો ₹3,158.8 · ઊંચો ₹7,309.5+22.4%

સરળ શબ્દોમાં

ભાવ: 52 અઠવાડિયાના હાઈ ₹7,430 થી 39.2% નીચે.

ડિલિવરી: છેલ્લા 10 સત્રોમાં ટ્રેડ થયેલા શેરમાંથી 51.5% ડિલિવરી માટે રખાયા, જ્યારે છેલ્લા 60 સત્રોમાં આ 50.9% હતું.

તાજાં પરિણામો: જૂન 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹85 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +86.2%).

આ આંકડાઓનું વર્ણન છે, કોઈ ભલામણ નથી.

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણ ખોલો — ચાર્ટ, પરિણામો, બેલેન્સ શીટ, રેડ ફ્લેગ →

મુખ્ય આંકડા

ભાવ
₹4,516.8
માર્કેટ કેપ
₹13,851 કરોડ
P/E
35.9
P/B
—
ROE
27.9%
ROCE
38.3%
દેવું / ઇક્વિટી
0.64
ડિવિડન્ડ યીલ્ડ
0.40%
1 વર્ષનું વળતર
117.2%
52 અઠવાડિયાનો હાઈ
₹7,430
52 અઠવાડિયાનો લો
₹2,709.1
ઓપરેટિંગ માર્જિન
6.2%

વૃદ્ધિ

આવક (છેલ્લા 12 મહિના)₹9,622 કરોડ
ચોખ્ખો નફો (છેલ્લા 12 મહિના)₹391 કરોડ
વેચાણ વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)39.2%
નફા વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)64.0%

તાજાં પરિણામો ટૂંકમાં (Q1 FY27)

THANGAMAYLના Q1 FY27 પરિણામો (સ્ટેન્ડઅલોન આંકડા, NSE પર ફાઇલ કરેલા).

આવક (રેવન્યુ): ₹2,662.45 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 71.2% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 6.2% ઘટાડો.

ચોખ્ખો નફો: ₹85.09 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 86.2% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 40.4% ઘટાડો.

ઓપરેટિંગ માર્જિન: 5.3% (એક વર્ષ પહેલાં 5.4%).

EPS: ₹27.38; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 86.1% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 40.3% ઘટાડો.

ફાઇલ કરેલા આંકડાઓમાંથી લખાયું. કોઈ ભલામણ નથી.

ત્રિમાસિક પરિણામો (સ્ટેન્ડઅલોન)

ત્રિમાસિકઆવકચોખ્ખો નફોનફો YoYઓપ. માર્જિનEPS ₹
જૂન 2026₹2,662 કરોડ₹85 કરોડ+86.2%5.3%27.38
માર્ચ 2026₹2,838 કરોડ₹143 કરોડ+354.3%7.5%45.89
ડિસે 2025₹2,401 કરોડ₹105 કરોડ+117.4%7.0%33.71
સપ્ટે 2025₹1,705 કરોડ₹59 કરોડ—5.8%18.82

શેરહોલ્ડિંગનું વલણ

ધારકસપ્ટે 2026જૂન 2026માર્ચ 2026ડિસે 2025
પ્રમોટર61.65%61.61%61.61%61.56%
વિદેશી સંસ્થાઓ (FII)5.79%5.54%4.37%4.70%
સ્થાનિક સંસ્થાઓ (DII)17.03%16.43%17.41%16.62%
મ્યુચ્યુઅલ ફંડ16.23%15.51%16.42%15.61%
રિટેલ રોકાણકારો7.48%7.46%7.59%7.66%
શેરધારકોની સંખ્યા59,63951,02648,09744,849

સામાન્ય પ્રશ્નો

Thangamayil Jewellery Ltd. નો તાજો ત્રિમાસિક નફો કેટલો રહ્યો?

Thangamayil Jewellery Ltd. નાં પરિણામો: જૂન 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹85 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +86.2%), ₹2,662 કરોડ ની આવક પર.

Thangamayil Jewellery Ltd. માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો કેટલો છે?

સપ્ટે 2026 ના અંતે Thangamayil Jewellery Ltd. માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો 61.65% હતો, અને પ્રમોટર શેરમાંથી 0.00% ગીરવે મૂકેલા હતા.

શું Thangamayil Jewellery Ltd. દેવામુક્ત છે?

તેનો તાજો નોંધાયેલ દેવું-ઇક્વિટી ગુણોત્તર 0.64 છે.

Thangamayil Jewellery Ltd. નો P/E ગુણોત્તર કેટલો છે?

આશરે 35.9, છેલ્લા 12 મહિનાની કમાણી અને ₹4,516.8 ના ભાવના આધારે (આંકડા 2026-11-03).

Thangamayil Jewellery Ltd. નો 52 અઠવાડિયાનો હાઈ અને લો કેટલો છે?

52 અઠવાડિયાનો હાઈ ₹7,430 અને 52 અઠવાડિયાનો લો ₹2,709.1 છે.

સમાન કંપનીઓ

PC Jeweller Ltd. (PCJEWELLER) · Sky Gold and Diamonds Limited (SKYGOLD) · Senco Gold Limited (SENCO) · Goldiam International Limited (GOLDIAM) · Tribhovandas Bhimji Zaveri Limited (TBZ)

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણમાં ભાવનો ચાર્ટ, YoY/QoQ વૃદ્ધિ સાથે દરેક ત્રિમાસિક પરિણામ, બેલેન્સ શીટ અને કેશ ફ્લો, એકાઉન્ટિંગ રેડ-ફ્લેગ ચકાસણી, મોટા રોકાણકારો સહિત દરેક ત્રિમાસિકનું શેરહોલ્ડિંગ, સમાચાર, ફાઇલિંગ અને બલ્ક/બ્લોક ડીલ છે.

TickerKhoj માં THANGAMAYL ખોલો →
WhatsApp પર શેર કરોTelegram પર શેર કરો