TickerKhojસ્કેનર ખોલો

English · हिंदी · ગુજરાતી

Capital Goods & Machinery · Industrial Machinery · NSE: TALBROAUTO · આંકડા 2026-11-02

Talbros Automotive Components Limited

₹350.35આરોગ્ય: મજબૂત 7.6/10
ફેબ્રુ 2026નીચો ₹224.05 · ઊંચો ₹476.7+23.9%

સરળ શબ્દોમાં

ભાવ: 52 અઠવાડિયાના હાઈ ₹485.8 થી 27.9% નીચે.

ડિલિવરી: છેલ્લા 10 સત્રોમાં ટ્રેડ થયેલા શેરમાંથી 49.7% ડિલિવરી માટે રખાયા, જ્યારે છેલ્લા 60 સત્રોમાં આ 46.9% હતું.

તાજાં પરિણામો: જૂન 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹30 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +35.2%).

આ આંકડાઓનું વર્ણન છે, કોઈ ભલામણ નથી.

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણ ખોલો — ચાર્ટ, પરિણામો, બેલેન્સ શીટ, રેડ ફ્લેગ →

મુખ્ય આંકડા

ભાવ
₹350.35
માર્કેટ કેપ
₹2,185 કરોડ
P/E
19.3
P/B
—
ROE
15.1%
ROCE
14.4%
દેવું / ઇક્વિટી
0.11
ડિવિડન્ડ યીલ્ડ
0.21%
1 વર્ષનું વળતર
18.2%
52 અઠવાડિયાનો હાઈ
₹485.8
52 અઠવાડિયાનો લો
₹219.9
ઓપરેટિંગ માર્જિન
12.3%

વૃદ્ધિ

આવક (છેલ્લા 12 મહિના)₹902 કરોડ
ચોખ્ખો નફો (છેલ્લા 12 મહિના)₹112 કરોડ
વેચાણ વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)10.4%
નફા વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)23.3%

તાજાં પરિણામો ટૂંકમાં (Q1 FY27)

TALBROAUTOના Q1 FY27 પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ આંકડા, NSE પર ફાઇલ કરેલા).

આવક (રેવન્યુ): ₹238.41 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 15.3% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 0.8% વધારો.

ચોખ્ખો નફો: ₹30.02 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 35.2% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 5.1% ઘટાડો.

ઓપરેટિંગ માર્જિન: 16.4% (એક વર્ષ પહેલાં 15%).

EPS: ₹4.86; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 35% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 5.1% ઘટાડો.

ફાઇલ કરેલા આંકડાઓમાંથી લખાયું. કોઈ ભલામણ નથી.

ત્રિમાસિક પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ)

ત્રિમાસિકઆવકચોખ્ખો નફોનફો YoYઓપ. માર્જિનEPS ₹
જૂન 2026₹238 કરોડ₹30 કરોડ+35.2%16.4%4.86
માર્ચ 2026₹237 કરોડ₹32 કરોડ—17.3%5.12
ડિસે 2025₹214 કરોડ₹27 કરોડ+14.2%15.4%4.41
સપ્ટે 2025₹213 કરોડ₹23 કરોડ-1.3%14.9%3.74

શેરહોલ્ડિંગનું વલણ

ધારકસપ્ટે 2026જૂન 2026માર્ચ 2026ડિસે 2025
પ્રમોટર58.43%58.43%58.43%58.43%
વિદેશી સંસ્થાઓ (FII)1.71%1.26%0.49%0.62%
સ્થાનિક સંસ્થાઓ (DII)0.19%0.19%0.09%0.09%
મ્યુચ્યુઅલ ફંડ——0.00%—
રિટેલ રોકાણકારો27.18%27.59%28.29%28.57%
શેરધારકોની સંખ્યા52,85755,20860,91163,369

સામાન્ય પ્રશ્નો

Talbros Automotive Components Limited નો તાજો ત્રિમાસિક નફો કેટલો રહ્યો?

Talbros Automotive Components Limited નાં પરિણામો: જૂન 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹30 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +35.2%), ₹238 કરોડ ની આવક પર.

Talbros Automotive Components Limited માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો કેટલો છે?

સપ્ટે 2026 ના અંતે Talbros Automotive Components Limited માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો 58.43% હતો, અને પ્રમોટર શેરમાંથી 0.00% ગીરવે મૂકેલા હતા.

શું Talbros Automotive Components Limited દેવામુક્ત છે?

તેનો તાજો નોંધાયેલ દેવું-ઇક્વિટી ગુણોત્તર 0.11 છે.

Talbros Automotive Components Limited નો P/E ગુણોત્તર કેટલો છે?

આશરે 19.3, છેલ્લા 12 મહિનાની કમાણી અને ₹350.35 ના ભાવના આધારે (આંકડા 2026-11-02).

Talbros Automotive Components Limited નો 52 અઠવાડિયાનો હાઈ અને લો કેટલો છે?

52 અઠવાડિયાનો હાઈ ₹485.8 અને 52 અઠવાડિયાનો લો ₹219.9 છે.

સમાન કંપનીઓ

Kabra ExtrusionTechnik Ltd. (KABRAEXTRU) · Federal-Mogul Goetze (India) Limited (FMGOETZE) · Kilburn Engineering Ltd (KLBRENG_B) · Oswal Pumps Limited (OSWALPUMPS) · Macpower CNC Machines Limited (MACPOWER)

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણમાં ભાવનો ચાર્ટ, YoY/QoQ વૃદ્ધિ સાથે દરેક ત્રિમાસિક પરિણામ, બેલેન્સ શીટ અને કેશ ફ્લો, એકાઉન્ટિંગ રેડ-ફ્લેગ ચકાસણી, મોટા રોકાણકારો સહિત દરેક ત્રિમાસિકનું શેરહોલ્ડિંગ, સમાચાર, ફાઇલિંગ અને બલ્ક/બ્લોક ડીલ છે.

TickerKhoj માં TALBROAUTO ખોલો →
WhatsApp પર શેર કરોTelegram પર શેર કરો