TickerKhojસ્કેનર ખોલો

English · हिंदी · ગુજરાતી

Diversified & Other · Investment Trusts/Mutual Funds · NSE: SUMMITSEC · આંકડા 2026-11-02

Summit Securities Limited

₹1,379આરોગ્ય: મજબૂત 6.6/10
ફેબ્રુ 2026નીચો ₹1,273.1 · ઊંચો ₹1,835.8-25.1%

સરળ શબ્દોમાં

ભાવ: 52 અઠવાડિયાના હાઈ ₹2,277.5 થી 39.5% નીચે.

ડિલિવરી: છેલ્લા 10 સત્રોમાં ટ્રેડ થયેલા શેરમાંથી 67.9% ડિલિવરી માટે રખાયા, જ્યારે છેલ્લા 60 સત્રોમાં આ 66.4% હતું.

તાજાં પરિણામો: જૂન 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹35 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +74.8%).

આ આંકડાઓનું વર્ણન છે, કોઈ ભલામણ નથી.

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણ ખોલો — ચાર્ટ, પરિણામો, બેલેન્સ શીટ, રેડ ફ્લેગ →

મુખ્ય આંકડા

ભાવ
₹1,379
માર્કેટ કેપ
₹1,459 કરોડ
P/E
12.6
P/B
—
ROE
1.1%
ROCE
—
દેવું / ઇક્વિટી
0
ડિવિડન્ડ યીલ્ડ
0.00%
1 વર્ષનું વળતર
-39.9%
52 અઠવાડિયાનો હાઈ
₹2,277.5
52 અઠવાડિયાનો લો
₹1,242
ઓપરેટિંગ માર્જિન
78.8%

વૃદ્ધિ

આવક (છેલ્લા 12 મહિના)₹194 કરોડ
ચોખ્ખો નફો (છેલ્લા 12 મહિના)₹120 કરોડ
વેચાણ વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)40.6%
નફા વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)41.3%

તાજાં પરિણામો ટૂંકમાં (Q1 FY27)

SUMMITSECના Q1 FY27 પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ આંકડા, NSE પર ફાઇલ કરેલા).

આવક (રેવન્યુ): ₹40.89 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 48.5% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 257.7% વધારો.

ચોખ્ખો નફો: ₹35.29 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 74.8% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની ખોટમાંથી નફામાં આવી.

ઓપરેટિંગ માર્જિન: 96.9% (એક વર્ષ પહેલાં 96.5%).

EPS: ₹32.37; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 74.8% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરના નકારાત્મક EPSથી હકારાત્મક થઈ.

ફાઇલ કરેલા આંકડાઓમાંથી લખાયું. કોઈ ભલામણ નથી.

ત્રિમાસિક પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ)

ત્રિમાસિકઆવકચોખ્ખો નફોનફો YoYઓપ. માર્જિનEPS ₹
જૂન 2026₹41 કરોડ₹35 કરોડ+74.8%96.9%32.37
માર્ચ 2026₹11 કરોડ₹-23 કરોડ—-226.0%-21.31
ડિસે 2025₹22 કરોડ₹17 કરોડ—93.9%15.61
સપ્ટે 2025₹120 કરોડ₹91 કરોડ+20.6%99.0%83.16

શેરહોલ્ડિંગનું વલણ

ધારકસપ્ટે 2026જૂન 2026માર્ચ 2026ડિસે 2025
પ્રમોટર74.65%74.65%74.65%74.65%
વિદેશી સંસ્થાઓ (FII)0.02%0.04%0.08%0.04%
સ્થાનિક સંસ્થાઓ (DII)0.30%0.45%0.45%0.44%
મ્યુચ્યુઅલ ફંડ0.00%0.00%0.00%0.00%
રિટેલ રોકાણકારો13.21%13.05%13.08%12.76%
શેરધારકોની સંખ્યા53,28153,69854,04654,637

સામાન્ય પ્રશ્નો

Summit Securities Limited નો તાજો ત્રિમાસિક નફો કેટલો રહ્યો?

Summit Securities Limited નાં પરિણામો: જૂન 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹35 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +74.8%), ₹41 કરોડ ની આવક પર.

Summit Securities Limited માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો કેટલો છે?

સપ્ટે 2026 ના અંતે Summit Securities Limited માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો 74.65% હતો, અને પ્રમોટર શેરમાંથી 0.00% ગીરવે મૂકેલા હતા.

શું Summit Securities Limited દેવામુક્ત છે?

તેનો તાજો નોંધાયેલ દેવું-ઇક્વિટી ગુણોત્તર 0 છે, એટલે કે બેલેન્સ શીટ પર બહુ ઓછું અથવા કોઈ દેવું નથી.

Summit Securities Limited નો P/E ગુણોત્તર કેટલો છે?

આશરે 12.6, છેલ્લા 12 મહિનાની કમાણી અને ₹1,379 ના ભાવના આધારે (આંકડા 2026-11-02).

Summit Securities Limited નો 52 અઠવાડિયાનો હાઈ અને લો કેટલો છે?

52 અઠવાડિયાનો હાઈ ₹2,277.5 અને 52 અઠવાડિયાનો લો ₹1,242 છે.

સમાન કંપનીઓ

Vertis Infrastructure Trust Units (VERTIS) · Shrem Infra Invest Private Limited (SHREMINVIT) · Anzen India Energy Yield Plus Trust Units (ANZEN) · Anantam Highways Trust (ANANTAM) · Beacon Trusteeship Ltd. (BEACON)

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણમાં ભાવનો ચાર્ટ, YoY/QoQ વૃદ્ધિ સાથે દરેક ત્રિમાસિક પરિણામ, બેલેન્સ શીટ અને કેશ ફ્લો, એકાઉન્ટિંગ રેડ-ફ્લેગ ચકાસણી, મોટા રોકાણકારો સહિત દરેક ત્રિમાસિકનું શેરહોલ્ડિંગ, સમાચાર, ફાઇલિંગ અને બલ્ક/બ્લોક ડીલ છે.

TickerKhoj માં SUMMITSEC ખોલો →
WhatsApp પર શેર કરોTelegram પર શેર કરો