NSE Scannerસ્કેનર ખોલો

English · हिंदी · ગુજરાતી

Auto Components · Auto Parts: OEM · NSE: SONACOMS · આંકડા 2026-11-01

Sona BLW Precision Forgings Ltd.

₹890.5+1.93% (30 ઑક્ટો)આરોગ્ય: સરેરાશ 6.3/10
ફેબ્રુ 2026નીચો ₹481.5 · ઊંચો ₹890.5+73.4%

સરળ શબ્દોમાં

ભાવ: 52 અઠવાડિયાના હાઈ પર અથવા તેની નજીક.

ડિલિવરી: છેલ્લા 10 સત્રોમાં ટ્રેડ થયેલા શેરમાંથી 46.1% ડિલિવરી માટે રખાયા, જ્યારે છેલ્લા 60 સત્રોમાં આ 47.8% હતું.

તાજાં પરિણામો: સપ્ટે 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹223 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +29.3%).

આ આંકડાઓનું વર્ણન છે, કોઈ ભલામણ નથી.

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણ ખોલો — ચાર્ટ, પરિણામો, બેલેન્સ શીટ, રેડ ફ્લેગ →

મુખ્ય આંકડા

ભાવ
₹890.5
માર્કેટ કેપ
₹55,570 કરોડ
P/E
74.3
P/B
8.7
ROE
11.2%
ROCE
13.6%
દેવું / ઇક્વિટી
0.07
ડિવિડન્ડ યીલ્ડ
0.38%
1 વર્ષનું વળતર
83.9%
52 અઠવાડિયાનો હાઈ
₹899
52 અઠવાડિયાનો લો
₹437.7
ઓપરેટિંગ માર્જિન
17.5%

વૃદ્ધિ

આવક (છેલ્લા 12 મહિના)₹5,294 કરોડ
ચોખ્ખો નફો (છેલ્લા 12 મહિના)₹747 કરોડ
વેચાણ વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)18.5%
નફા વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)17.4%

તાજાં પરિણામો ટૂંકમાં (Q2 FY27)

Q2 FY27

રેવન્યુ: Rs 1546.4 કરોડ (YoY માં 35.2% વધ્યો, QoQ માં 18.0% વધ્યો)

નેટ પ્રોફિટ: Rs 223.4 કરોડ (YoY માં 29.3% વધ્યો, QoQ માં 23.8% વધ્યો)

ઓપરેટિંગ માર્જિન: 23.0%

EPS: Rs 3.58 (YoY માં 28.8% વધ્યો, QoQ માં 23.4% વધ્યો)

ફાઇલ કરેલા આંકડાઓમાંથી AI દ્વારા લખાયું અને તેની સામે ચકાસાયું. કોઈ ભલામણ નથી.

ત્રિમાસિક પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ)

ત્રિમાસિકઆવકચોખ્ખો નફોનફો YoYઓપ. માર્જિનEPS ₹
સપ્ટે 2026₹1,546 કરોડ₹223 કરોડ+29.3%23.0%3.58
જૂન 2026₹1,310 કરોડ₹180 કરોડ+44.7%23.1%2.9
માર્ચ 2026₹1,272 કરોડ₹187 કરોડ+13.9%24.4%3.09
ડિસે 2025₹1,208 કરોડ₹151 કરોડ-0.3%25.2%2.43

શેરહોલ્ડિંગનું વલણ

ધારકસપ્ટે 2026જૂન 2026માર્ચ 2026ડિસે 2025
પ્રમોટર27.91%28.01%28.02%28.02%
વિદેશી સંસ્થાઓ (FII)23.87%23.61%23.70%23.89%
સ્થાનિક સંસ્થાઓ (DII)41.22%41.61%41.46%40.73%
મ્યુચ્યુઅલ ફંડ37.74%36.68%35.10%33.93%
રિટેલ રોકાણકારો5.09%4.99%5.11%5.66%
શેરધારકોની સંખ્યા3,63,8333,64,0573,78,6534,04,507

સામાન્ય પ્રશ્નો

Sona BLW Precision Forgings Ltd. નો તાજો ત્રિમાસિક નફો કેટલો રહ્યો?

Sona BLW Precision Forgings Ltd. નાં પરિણામો: સપ્ટે 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹223 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +29.3%), ₹1,546 કરોડ ની આવક પર.

Sona BLW Precision Forgings Ltd. માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો કેટલો છે?

સપ્ટે 2026 ના અંતે Sona BLW Precision Forgings Ltd. માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો 27.91% હતો, અને પ્રમોટર શેરમાંથી 0.00% ગીરવે મૂકેલા હતા.

શું Sona BLW Precision Forgings Ltd. દેવામુક્ત છે?

તેનો તાજો નોંધાયેલ દેવું-ઇક્વિટી ગુણોત્તર 0.07 છે, જે ખૂબ ઓછો છે.

Sona BLW Precision Forgings Ltd. નો P/E ગુણોત્તર કેટલો છે?

આશરે 74.3, છેલ્લા 12 મહિનાની કમાણી અને ₹890.5 ના ભાવના આધારે (આંકડા 2026-11-01).

Sona BLW Precision Forgings Ltd. નો 52 અઠવાડિયાનો હાઈ અને લો કેટલો છે?

52 અઠવાડિયાનો હાઈ ₹899 અને 52 અઠવાડિયાનો લો ₹437.7 છે.

સમાન કંપનીઓ

UNO Minda Limited (UNOMINDA) · Exide Industries Limited (EXIDEIND) · Escorts Kubota Limited (ESCORTS) · Sansera Engineering Limited (SANSERA) · Gabriel India Limited (GABRIEL)

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણમાં ભાવનો ચાર્ટ, YoY/QoQ વૃદ્ધિ સાથે દરેક ત્રિમાસિક પરિણામ, બેલેન્સ શીટ અને કેશ ફ્લો, એકાઉન્ટિંગ રેડ-ફ્લેગ ચકાસણી, મોટા રોકાણકારો સહિત દરેક ત્રિમાસિકનું શેરહોલ્ડિંગ, સમાચાર, ફાઇલિંગ અને બલ્ક/બ્લોક ડીલ છે.

NSE Scanner માં SONACOMS ખોલો →
WhatsApp પર શેર કરોTelegram પર શેર કરો