Pharmaceuticals · Pharmaceuticals: Major · NSE: SENORES · આંકડા 2026-11-03
Senores Pharmaceuticals Ltd.
સરળ શબ્દોમાં
ભાવ: 52 અઠવાડિયાના હાઈ ₹1,599 થી 28.3% નીચે.
ડિલિવરી: છેલ્લા 10 સત્રોમાં ટ્રેડ થયેલા શેરમાંથી 43.6% ડિલિવરી માટે રખાયા, જ્યારે છેલ્લા 60 સત્રોમાં આ 44.9% હતું.
તાજાં પરિણામો: સપ્ટે 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹39 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +22.0%).
આ આંકડાઓનું વર્ણન છે, કોઈ ભલામણ નથી.
મુખ્ય આંકડા
વૃદ્ધિ
| આવક (છેલ્લા 12 મહિના) | ₹722 કરોડ |
| ચોખ્ખો નફો (છેલ્લા 12 મહિના) | ₹133 કરોડ |
| વેચાણ વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક) | 161.6% |
| નફા વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક) | 139.2% |
તાજાં પરિણામો ટૂંકમાં (Q2 FY27)
SENORESના Q2 FY27 પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ આંકડા, NSE પર ફાઇલ કરેલા).
આવક (રેવન્યુ): ₹192.33 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 18.9% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 6.7% વધારો.
ચોખ્ખો નફો: ₹39.49 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 22% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 28.6% વધારો.
ઓપરેટિંગ માર્જિન: 30% (એક વર્ષ પહેલાં 30.6%).
EPS: ₹8.85; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 35.3% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 33.9% વધારો.
ફાઇલ કરેલા આંકડાઓમાંથી લખાયું. કોઈ ભલામણ નથી.
ત્રિમાસિક પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ)
8 ત્રિમાસિક બતાવ્યાં
| ત્રિમાસિક | આવક | ચોખ્ખો નફો | નફો YoY | ઓપ. માર્જિન | EPS ₹ |
|---|---|---|---|---|---|
| સપ્ટે 2026 | ₹192 કરોડ | ₹39 કરોડ | +22.0% | 30.0% | 8.85 |
| જૂન 2026 | ₹180 કરોડ | ₹31 કરોડ | +55.7% | 29.8% | 6.61 |
| માર્ચ 2026 | ₹175 કરોડ | ₹37 કરોડ | +104.1% | 27.1% | 7.96 |
| ડિસે 2025 | ₹175 કરોડ | ₹32 કરોડ | +84.3% | 30.9% | 7.29 |
| સપ્ટે 2025 | ₹162 કરોડ | ₹32 કરોડ | — | 30.6% | 6.54 |
| જૂન 2025 | ₹138 કરોડ | ₹20 કરોડ | — | 24.8% | 4.6 |
| માર્ચ 2025 | ₹114 કરોડ | ₹18 કરોડ | — | 17.0% | 3.81 |
| ડિસે 2024 | ₹103 કરોડ | ₹17 કરોડ | — | 24.9% | 5.04 |
શેરહોલ્ડિંગનું વલણ
8 ત્રિમાસિક બતાવ્યાં
| ધારક | સપ્ટે 2026 | જૂન 2026 | માર્ચ 2026 | ડિસે 2025 | સપ્ટે 2025 | જૂન 2025 | માર્ચ 2025 | ડિસે 2024 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| પ્રમોટર | 45.82% | 45.82% | 45.82% | 45.80% | 45.80% | 45.78% | 45.77% | 45.76% |
| વિદેશી સંસ્થાઓ (FII) | 6.01% | 6.62% | 3.64% | 3.35% | 4.28% | 3.67% | 4.17% | 4.25% |
| સ્થાનિક સંસ્થાઓ (DII) | 10.84% | 9.77% | 9.61% | 9.31% | 8.61% | 9.51% | 9.65% | 11.78% |
| મ્યુચ્યુઅલ ફંડ | 7.36% | 6.56% | 5.07% | 4.88% | 3.54% | 3.00% | 3.23% | 4.99% |
| રિટેલ રોકાણકારો | 16.21% | 15.47% | 15.32% | 15.13% | 15.24% | 14.15% | 13.99% | 12.74% |
| શેરધારકોની સંખ્યા | 42,642 | 36,498 | 34,126 | 34,401 | 34,917 | 36,389 | 37,653 | 49,518 |
સામાન્ય પ્રશ્નો
Senores Pharmaceuticals Ltd. નો તાજો ત્રિમાસિક નફો કેટલો રહ્યો?
Senores Pharmaceuticals Ltd. નાં પરિણામો: સપ્ટે 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹39 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +22.0%), ₹192 કરોડ ની આવક પર.
Senores Pharmaceuticals Ltd. માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો કેટલો છે?
સપ્ટે 2026 ના અંતે Senores Pharmaceuticals Ltd. માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો 45.82% હતો, અને પ્રમોટર શેરમાંથી 2.81% ગીરવે મૂકેલા હતા.
શું Senores Pharmaceuticals Ltd. દેવામુક્ત છે?
તેનો તાજો નોંધાયેલ દેવું-ઇક્વિટી ગુણોત્તર 0.37 છે.
Senores Pharmaceuticals Ltd. નો P/E ગુણોત્તર કેટલો છે?
આશરે 39.7, છેલ્લા 12 મહિનાની કમાણી અને ₹1,147 ના ભાવના આધારે (આંકડા 2026-11-03).
Senores Pharmaceuticals Ltd. નો 52 અઠવાડિયાનો હાઈ અને લો કેટલો છે?
52 અઠવાડિયાનો હાઈ ₹1,599 અને 52 અઠવાડિયાનો લો ₹706 છે.
સમાન કંપનીઓ
6 કંપનીઓ ગોઠવાઈ
| કંપની | ભાવ | માર્કેટ કેપ | P/E | P/B | ROE | ROCE | દેવું/ઇક્વિટી | 1 વર્ષનું વળતર |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Senores Pharmaceuticals Ltd. (આ શેર) | ₹1,147 | ₹5,157 કરોડ | 39.7 | 5.3 | 13.4% | 12.6% | 0.37 | +48.7% |
| Innova Captab Limited સરખામણી SENORES → | ₹1,003.3 | ₹5,741 કરોડ | 36.7 | — | 14% | 12.9% | 0.32 | +22.0% |
| Sun Pharma Advanced Research Co. Ltd. સરખામણી SENORES → | ₹175.74 | ₹5,682 કરોડ | 3.5 | 4 | 276.9% | 232.1% | 0.42 | +30.0% |
| Orchid Pharma Limited સરખામણી SENORES → | ₹843.25 | ₹5,066 કરોડ | 493.5 | — | 0.7% | 0.2% | 0.2 | +17.9% |
| Gujarat Themis Biosyn Ltd સરખામણી SENORES → | ₹377.15 | ₹4,805 કરોડ | 84.4 | — | 17.4% | 18.2% | 0.56 | -18.9% |
| SMS Pharmaceuticals Limited સરખામણી SENORES → | ₹514.15 | ₹4,722 કરોડ | 45.6 | — | 14.3% | 13.9% | 0.46 | +81.1% |
સંપૂર્ણ વિશ્લેષણમાં ભાવનો ચાર્ટ, YoY/QoQ વૃદ્ધિ સાથે દરેક ત્રિમાસિક પરિણામ, બેલેન્સ શીટ અને કેશ ફ્લો, એકાઉન્ટિંગ રેડ-ફ્લેગ ચકાસણી, મોટા રોકાણકારો સહિત દરેક ત્રિમાસિકનું શેરહોલ્ડિંગ, સમાચાર, ફાઇલિંગ અને બલ્ક/બ્લોક ડીલ છે.
TickerKhoj માં SENORES ખોલો →