Media & Entertainment · Publishing: Books/Magazines · NSE: SCHAND · આંકડા 2026-11-03
S Chand And Company Limited
સરળ શબ્દોમાં
ભાવ: 52 અઠવાડિયાના હાઈ ₹184.5 થી 27.8% નીચે.
ડિલિવરી: છેલ્લા 10 સત્રોમાં ટ્રેડ થયેલા શેરમાંથી 62.2% ડિલિવરી માટે રખાયા, જ્યારે છેલ્લા 60 સત્રોમાં આ 62.9% હતું.
તાજાં પરિણામો: જૂન 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹18 કરોડ ચોખ્ખું નુકસાન.
આ આંકડાઓનું વર્ણન છે, કોઈ ભલામણ નથી.
મુખ્ય આંકડા
વૃદ્ધિ
| આવક (છેલ્લા 12 મહિના) | ₹811 કરોડ |
| ચોખ્ખો નફો (છેલ્લા 12 મહિના) | ₹71 કરોડ |
| વેચાણ વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક) | 9.4% |
| નફા વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક) | 4.8% |
તાજાં પરિણામો ટૂંકમાં (Q1 FY27)
Q1 FY27
મહેસૂલ: 114.55
નેટ લાભ: -17.9
કાર્યકારી માર્જિન: -8.4
EPS: -5.07
નુકસાન વધ્યું
ફાઇલ કરેલા આંકડાઓમાંથી AI દ્વારા લખાયું અને તેની સામે ચકાસાયું. કોઈ ભલામણ નથી.
ત્રિમાસિક પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ)
24 ત્રિમાસિક બતાવ્યાં
| ત્રિમાસિક | આવક | ચોખ્ખો નફો | નફો YoY | ઓપ. માર્જિન | EPS ₹ |
|---|---|---|---|---|---|
| જૂન 2026 | ₹115 કરોડ | ₹-18 કરોડ | — | -8.4% | -5.07 |
| માર્ચ 2026 | ₹548 કરોડ | ₹170 કરોડ | +19.6% | 44.9% | 48.17 |
| ડિસે 2025 | ₹99 કરોડ | ₹-28 કરોડ | — | -32.0% | -7.9 |
| સપ્ટે 2025 | ₹49 કરોડ | ₹-53 કરોડ | — | -121.9% | -14.96 |
| જૂન 2025 | ₹103 કરોડ | ₹-13 કરોડ | — | -8.9% | -3.77 |
| માર્ચ 2025 | ₹471 કરોડ | ₹142 કરોડ | +9.8% | 43.1% | 40.26 |
| ડિસે 2024 | ₹100 કરોડ | ₹-25 કરોડ | — | -19.2% | -6.99 |
| સપ્ટે 2024 | ₹37 કરોડ | ₹-52 કરોડ | — | -153.2% | -14.67 |
| જૂન 2024 | ₹111 કરોડ | ₹-2 કરોડ | -178.9% | 7.6% | -0.58 |
| માર્ચ 2024 | ₹437 કરોડ | ₹129 કરોડ | +25.5% | 42.6% | 36.41 |
| ડિસે 2023 | ₹76 કરોડ | ₹-35 કરોડ | — | -52.8% | -9.91 |
| સપ્ટે 2023 | ₹38 કરોડ | ₹-40 કરોડ | — | -130.9% | -11.45 |
| જૂન 2023 | ₹111 કરોડ | ₹3 કરોડ | -62.4% | 12.2% | 0.74 |
| માર્ચ 2023 | ₹391 કરોડ | ₹103 કરોડ | -18.8% | 37.6% | 28.93 |
| ડિસે 2022 | ₹65 કરોડ | ₹-26 કરોડ | — | -50.4% | -8.69 |
| સપ્ટે 2022 | ₹47 કરોડ | ₹-18 કરોડ | — | -62.3% | -5.66 |
| જૂન 2022 | ₹107 કરોડ | ₹7 કરોડ | — | 11.1% | 1.78 |
| માર્ચ 2022 | ₹342 કરોડ | ₹127 કરોડ | +31.7% | 41.6% | 35.76 |
| ડિસે 2021 | ₹51 કરોડ | ₹-45 કરોડ | — | -66.1% | -12.77 |
| સપ્ટે 2021 | ₹52 કરોડ | ₹-40 કરોડ | — | -50.9% | -11.77 |
| જૂન 2021 | ₹36 કરોડ | ₹-31 કરોડ | — | -57.3% | -8.97 |
| માર્ચ 2021 | ₹283 કરોડ | ₹96 કરોડ | — | 44.0% | 27.93 |
| ડિસે 2020 | ₹35 કરોડ | ₹-45 કરોડ | — | -101.9% | -13.27 |
| સપ્ટે 2020 | ₹37 કરોડ | ₹-47 કરોડ | — | -99.5% | -13.52 |
શેરહોલ્ડિંગનું વલણ
8 ત્રિમાસિક બતાવ્યાં
| ધારક | સપ્ટે 2026 | જૂન 2026 | માર્ચ 2026 | ડિસે 2025 | સપ્ટે 2025 | જૂન 2025 | માર્ચ 2025 | ડિસે 2024 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| પ્રમોટર | 46.99% | 46.99% | 46.99% | 46.99% | 47.02% | 47.02% | 47.02% | 47.06% |
| વિદેશી સંસ્થાઓ (FII) | 4.07% | 4.54% | 4.47% | 4.66% | 4.62% | 4.95% | 3.84% | 4.41% |
| સ્થાનિક સંસ્થાઓ (DII) | 1.26% | 1.26% | 2.04% | 1.70% | 3.56% | 3.33% | 2.94% | 3.82% |
| મ્યુચ્યુઅલ ફંડ | 0.29% | 0.29% | 0.29% | — | 0.00% | 0.00% | 0.00% | 0.00% |
| રિટેલ રોકાણકારો | 25.47% | 25.31% | 25.03% | 25.19% | 24.34% | 23.90% | 23.60% | 23.62% |
| શેરધારકોની સંખ્યા | 38,570 | 39,271 | 39,399 | 40,440 | 41,232 | 41,487 | 40,543 | 41,256 |
સામાન્ય પ્રશ્નો
S Chand And Company Limited નો તાજો ત્રિમાસિક નફો કેટલો રહ્યો?
S Chand And Company Limited નાં પરિણામો: જૂન 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹18 કરોડ ચોખ્ખું નુકસાન, ₹115 કરોડ ની આવક પર.
S Chand And Company Limited માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો કેટલો છે?
સપ્ટે 2026 ના અંતે S Chand And Company Limited માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો 46.99% હતો, અને પ્રમોટર શેરમાંથી 0.00% ગીરવે મૂકેલા હતા.
શું S Chand And Company Limited દેવામુક્ત છે?
તેનો તાજો નોંધાયેલ દેવું-ઇક્વિટી ગુણોત્તર 0.13 છે.
S Chand And Company Limited નો P/E ગુણોત્તર કેટલો છે?
આશરે 6.6, છેલ્લા 12 મહિનાની કમાણી અને ₹133.13 ના ભાવના આધારે (આંકડા 2026-11-03).
S Chand And Company Limited નો 52 અઠવાડિયાનો હાઈ અને લો કેટલો છે?
52 અઠવાડિયાનો હાઈ ₹184.5 અને 52 અઠવાડિયાનો લો ₹123.84 છે.
સમાન કંપનીઓ
5 કંપનીઓ ગોઠવાઈ
| કંપની | ભાવ | માર્કેટ કેપ | P/E | P/B | ROE | ROCE | દેવું/ઇક્વિટી | 1 વર્ષનું વળતર |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| S Chand And Company Limited (આ શેર) | ₹133.13 | ₹470 કરોડ | 6.6 | 0.5 | 7.4% | 9.8% | 0.13 | -24.8% |
| MPS Limited સરખામણી SCHAND → | ₹2,350.5 | ₹4,117 કરોડ | 21.2 | — | 32.2% | 34.1% | 0.1 | +8.4% |
| Chetana Education Limited સરખામણી SCHAND → | ₹30.7 | ₹64 કરોડ | 4.7 | 0.7 | 15.7% | 24.2% | 0.29 | -57.6% |
| Cyber Media (India) Limited સરખામણી SCHAND → | ₹17.89 | ₹36 કરોડ | 10.9 | — | — | 50.5% | — | -1.5% |
| Infomedia Press Ltd. સરખામણી SCHAND → | ₹5.39 | ₹29 કરોડ | — | — | — | 0% | — | -29.8% |
સંપૂર્ણ વિશ્લેષણમાં ભાવનો ચાર્ટ, YoY/QoQ વૃદ્ધિ સાથે દરેક ત્રિમાસિક પરિણામ, બેલેન્સ શીટ અને કેશ ફ્લો, એકાઉન્ટિંગ રેડ-ફ્લેગ ચકાસણી, મોટા રોકાણકારો સહિત દરેક ત્રિમાસિકનું શેરહોલ્ડિંગ, સમાચાર, ફાઇલિંગ અને બલ્ક/બ્લોક ડીલ છે.
TickerKhoj માં SCHAND ખોલો →