NSE Scannerસ્કેનર ખોલો

English · हिंदी · ગુજરાતી

Textiles & Apparel · Textiles · NSE: RAJRILTD · આંકડા 2026-11-01

Raj Rayon Industries Limited

₹19.5-0.66% (30 ઑક્ટો)આરોગ્ય: સરેરાશ 4.4/10
ફેબ્રુ 2026નીચો ₹19.5 · ઊંચો ₹24.84-10.8%

સરળ શબ્દોમાં

ભાવ: 52 અઠવાડિયાના હાઈ ₹25.85 થી 24.6% નીચે.

તાજાં પરિણામો: જૂન 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹7 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +13.0%).

આ આંકડાઓનું વર્ણન છે, કોઈ ભલામણ નથી.

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણ ખોલો — ચાર્ટ, પરિણામો, બેલેન્સ શીટ, રેડ ફ્લેગ →

મુખ્ય આંકડા

ભાવ
₹19.5
માર્કેટ કેપ
₹1,078 કરોડ
P/E
45.4
P/B
—
ROE
24.4%
ROCE
15.1%
દેવું / ઇક્વિટી
1.42
ડિવિડન્ડ યીલ્ડ
0.00%
1 વર્ષનું વળતર
-19.1%
52 અઠવાડિયાનો હાઈ
₹25.85
52 અઠવાડિયાનો લો
₹19.26
ઓપરેટિંગ માર્જિન
4.1%

વૃદ્ધિ

આવક (છેલ્લા 12 મહિના)₹1,124 કરોડ
ચોખ્ખો નફો (છેલ્લા 12 મહિના)₹35 કરોડ
વેચાણ વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)104.9%
નફા વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)—

તાજાં પરિણામો ટૂંકમાં (Q1 FY27)

RAJRILTDના Q1 FY27 પરિણામો (સ્ટેન્ડઅલોન આંકડા, NSE પર ફાઇલ કરેલા).

આવક (રેવન્યુ): ₹204.46 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 21.4% ઘટાડો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 30.6% ઘટાડો.

ચોખ્ખો નફો: ₹6.86 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 13% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 51.1% ઘટાડો.

ઓપરેટિંગ માર્જિન: 8.4% (એક વર્ષ પહેલાં 5.9%).

EPS: ₹0.12; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 9.1% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 52% ઘટાડો.

ફાઇલ કરેલા આંકડાઓમાંથી લખાયું. કોઈ ભલામણ નથી.

ત્રિમાસિક પરિણામો (સ્ટેન્ડઅલોન)

ત્રિમાસિકઆવકચોખ્ખો નફોનફો YoYઓપ. માર્જિનEPS ₹
જૂન 2026₹204 કરોડ₹7 કરોડ+13.0%8.4%0.12
માર્ચ 2026₹295 કરોડ₹14 કરોડ+4.4%5.5%0.25
ડિસે 2025₹305 કરોડ₹6 કરોડ-28.0%5.4%0.11
સપ્ટે 2025₹319 કરોડ₹8 કરોડ—4.9%0.14

શેરહોલ્ડિંગનું વલણ

ધારકસપ્ટે 2026જૂન 2026માર્ચ 2026ડિસે 2025
પ્રમોટર94.13%94.13%94.13%94.13%
વિદેશી સંસ્થાઓ (FII)————
સ્થાનિક સંસ્થાઓ (DII)0.00%0.00%0.04%0.04%
મ્યુચ્યુઅલ ફંડ————
રિટેલ રોકાણકારો1.19%1.20%1.21%1.21%
શેરધારકોની સંખ્યા25,96526,24726,49226,676

સામાન્ય પ્રશ્નો

Raj Rayon Industries Limited નો તાજો ત્રિમાસિક નફો કેટલો રહ્યો?

Raj Rayon Industries Limited નાં પરિણામો: જૂન 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹7 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +13.0%), ₹204 કરોડ ની આવક પર.

Raj Rayon Industries Limited માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો કેટલો છે?

સપ્ટે 2026 ના અંતે Raj Rayon Industries Limited માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો 94.13% હતો, અને પ્રમોટર શેરમાંથી 0.00% ગીરવે મૂકેલા હતા.

શું Raj Rayon Industries Limited દેવામુક્ત છે?

તેનો તાજો નોંધાયેલ દેવું-ઇક્વિટી ગુણોત્તર 1.42 છે, એટલે કે દેવું શેરધારકોની ઇક્વિટી કરતાં વધુ છે.

Raj Rayon Industries Limited નો P/E ગુણોત્તર કેટલો છે?

આશરે 45.4, છેલ્લા 12 મહિનાની કમાણી અને ₹19.5 ના ભાવના આધારે (આંકડા 2026-11-01).

Raj Rayon Industries Limited નો 52 અઠવાડિયાનો હાઈ અને લો કેટલો છે?

52 અઠવાડિયાનો હાઈ ₹25.85 અને 52 અઠવાડિયાનો લો ₹19.26 છે.

સમાન કંપનીઓ

United Polyfab Gujarat Ltd (UNITEDPOLY) · Ghcl Textiles Ltd. (GHCLTEXTIL) · Sunrakshakk Industries India Ltd (SUNRAKSHAK) · Faze Three Ltd. (FAZE3Q) · Nahar Spinning Mills Ltd (NAHARSPING)

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણમાં ભાવનો ચાર્ટ, YoY/QoQ વૃદ્ધિ સાથે દરેક ત્રિમાસિક પરિણામ, બેલેન્સ શીટ અને કેશ ફ્લો, એકાઉન્ટિંગ રેડ-ફ્લેગ ચકાસણી, મોટા રોકાણકારો સહિત દરેક ત્રિમાસિકનું શેરહોલ્ડિંગ, સમાચાર, ફાઇલિંગ અને બલ્ક/બ્લોક ડીલ છે.

NSE Scanner માં RAJRILTD ખોલો →
WhatsApp પર શેર કરોTelegram પર શેર કરો