TickerKhojસ્કેનર ખોલો

English · हिंदी · ગુજરાતી

Media & Entertainment · Movies/Entertainment · NSE: PVRINOX · આંકડા 2026-11-02

PVR Inox Limited

₹1,502.6આરોગ્ય: સરેરાશ 6.3/10
ફેબ્રુ 2026નીચો ₹918.6 · ઊંચો ₹1,512.7+50.3%

સરળ શબ્દોમાં

ભાવ: 52 અઠવાડિયાના હાઈ ₹1,521.1 થી 1.2% નીચે.

ડિલિવરી: છેલ્લા 10 સત્રોમાં ટ્રેડ થયેલા શેરમાંથી 46.1% ડિલિવરી માટે રખાયા, જ્યારે છેલ્લા 60 સત્રોમાં આ 46.5% હતું.

તાજાં પરિણામો: સપ્ટે 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹263 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +148.9%).

આ આંકડાઓનું વર્ણન છે, કોઈ ભલામણ નથી.

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણ ખોલો — ચાર્ટ, પરિણામો, બેલેન્સ શીટ, રેડ ફ્લેગ →

મુખ્ય આંકડા

ભાવ
₹1,502.6
માર્કેટ કેપ
₹14,678 કરોડ
P/E
24.6
P/B
2
ROE
2.5%
ROCE
5.4%
દેવું / ઇક્વિટી
0.92
ડિવિડન્ડ યીલ્ડ
0.00%
1 વર્ષનું વળતર
21.7%
52 અઠવાડિયાનો હાઈ
₹1,521.1
52 અઠવાડિયાનો લો
₹907.4
ઓપરેટિંગ માર્જિન
15.6%

વૃદ્ધિ

આવક (છેલ્લા 12 મહિના)₹7,154 કરોડ
ચોખ્ખો નફો (છેલ્લા 12 મહિના)₹602 કરોડ
વેચાણ વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)20.9%
નફા વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)—

તાજાં પરિણામો ટૂંકમાં (Q2 FY27)

PVRINOXના Q2 FY27 પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ આંકડા, NSE પર ફાઇલ કરેલા).

આવક (રેવન્યુ): ₹2,105.1 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 15.5% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 29.8% વધારો.

ચોખ્ખો નફો: ₹263.1 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 148.9% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 365.7% વધારો.

ઓપરેટિંગ માર્જિન: 36.5% (એક વર્ષ પહેલાં 33.6%).

EPS: ₹26.82; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 148.8% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 366.4% વધારો.

ફાઇલ કરેલા આંકડાઓમાંથી લખાયું. કોઈ ભલામણ નથી.

ત્રિમાસિક પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ)

ત્રિમાસિકઆવકચોખ્ખો નફોનફો YoYઓપ. માર્જિનEPS ₹
સપ્ટે 2026₹2,105 કરોડ₹263 કરોડ+148.9%36.5%26.82
જૂન 2026₹1,622 કરોડ₹57 કરોડ—32.6%5.75
માર્ચ 2026₹1,547 કરોડ₹187 કરોડ—29.2%19
ડિસે 2025₹1,880 કરોડ₹96 કરોડ+166.6%33.1%9.75

શેરહોલ્ડિંગનું વલણ

ધારકસપ્ટે 2026જૂન 2026માર્ચ 2026ડિસે 2025
પ્રમોટર27.02%27.53%27.53%27.53%
વિદેશી સંસ્થાઓ (FII)19.12%18.08%17.86%21.16%
સ્થાનિક સંસ્થાઓ (DII)33.56%35.72%36.44%34.52%
મ્યુચ્યુઅલ ફંડ28.21%30.47%31.16%29.64%
રિટેલ રોકાણકારો12.80%13.78%13.60%13.15%
શેરધારકોની સંખ્યા2,24,5362,36,9222,38,8922,41,371

સામાન્ય પ્રશ્નો

PVR Inox Limited નો તાજો ત્રિમાસિક નફો કેટલો રહ્યો?

PVR Inox Limited નાં પરિણામો: સપ્ટે 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹263 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +148.9%), ₹2,105 કરોડ ની આવક પર.

PVR Inox Limited માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો કેટલો છે?

સપ્ટે 2026 ના અંતે PVR Inox Limited માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો 27.02% હતો, અને પ્રમોટર શેરમાંથી 11.10% ગીરવે મૂકેલા હતા.

શું PVR Inox Limited દેવામુક્ત છે?

તેનો તાજો નોંધાયેલ દેવું-ઇક્વિટી ગુણોત્તર 0.92 છે.

PVR Inox Limited નો P/E ગુણોત્તર કેટલો છે?

આશરે 24.6, છેલ્લા 12 મહિનાની કમાણી અને ₹1,502.6 ના ભાવના આધારે (આંકડા 2026-11-02).

PVR Inox Limited નો 52 અઠવાડિયાનો હાઈ અને લો કેટલો છે?

52 અઠવાડિયાનો હાઈ ₹1,521.1 અને 52 અઠવાડિયાનો લો ₹907.4 છે.

સમાન કંપનીઓ

Prime Focus Limited (PFOCUS) · Saregama India Limited (SAREGAMA) · Tips Music Limited (TIPSMUSIC) · Wonderla Holidays Ltd. (WONDERLA) · Imagicaaworld Entertainment Ltd. (IMAGICAA)

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણમાં ભાવનો ચાર્ટ, YoY/QoQ વૃદ્ધિ સાથે દરેક ત્રિમાસિક પરિણામ, બેલેન્સ શીટ અને કેશ ફ્લો, એકાઉન્ટિંગ રેડ-ફ્લેગ ચકાસણી, મોટા રોકાણકારો સહિત દરેક ત્રિમાસિકનું શેરહોલ્ડિંગ, સમાચાર, ફાઇલિંગ અને બલ્ક/બ્લોક ડીલ છે.

TickerKhoj માં PVRINOX ખોલો →
WhatsApp પર શેર કરોTelegram પર શેર કરો