TickerKhojસ્કેનર ખોલો

English · हिंदी · ગુજરાતી

Construction & Infrastructure · Engineering & Construction · NSE: PNCINFRA · આંકડા 2026-11-02

PNC Infratech Ltd

₹128.95+4.05% (2 નવે)આરોગ્ય: સરેરાશ 4.2/10
ફેબ્રુ 2026નીચો ₹123.93 · ઊંચો ₹254.55-43.7%

સરળ શબ્દોમાં

ભાવ: 52 અઠવાડિયાના હાઈ ₹291.45 થી 55.8% નીચે.

ડિલિવરી: છેલ્લા 10 સત્રોમાં ટ્રેડ થયેલા શેરમાંથી 35.6% ડિલિવરી માટે રખાયા, જ્યારે છેલ્લા 60 સત્રોમાં આ 46.0% હતું.

તાજાં પરિણામો: સપ્ટે 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹115 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ -46.9%).

આ આંકડાઓનું વર્ણન છે, કોઈ ભલામણ નથી.

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણ ખોલો — ચાર્ટ, પરિણામો, બેલેન્સ શીટ, રેડ ફ્લેગ →

મુખ્ય આંકડા

ભાવ
₹128.95
માર્કેટ કેપ
₹3,188 કરોડ
P/E
5.2
P/B
0.5
ROE
13.0%
ROCE
7.4%
દેવું / ઇક્વિટી
0.76
ડિવિડન્ડ યીલ્ડ
0.48%
1 વર્ષનું વળતર
-54.7%
52 અઠવાડિયાનો હાઈ
₹291.45
52 અઠવાડિયાનો લો
₹116.4
ઓપરેટિંગ માર્જિન
20.1%

વૃદ્ધિ

આવક (છેલ્લા 12 મહિના)₹5,829 કરોડ
ચોખ્ખો નફો (છેલ્લા 12 મહિના)₹631 કરોડ
વેચાણ વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)-10.0%
નફા વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)8.1%

તાજાં પરિણામો ટૂંકમાં (Q2 FY27)

PNCINFRAના Q2 FY27 પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ આંકડા, NSE પર ફાઇલ કરેલા).

આવક (રેવન્યુ): ₹1,322.47 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 17.3% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 21.7% ઘટાડો.

ચોખ્ખો નફો: ₹114.67 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 46.9% ઘટાડો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 65.5% ઘટાડો.

ઓપરેટિંગ માર્જિન: 21.1% (એક વર્ષ પહેલાં 22.4%).

EPS: ₹4.47; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 46.8% ઘટાડો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 65.5% ઘટાડો.

ફાઇલ કરેલા આંકડાઓમાંથી લખાયું. કોઈ ભલામણ નથી.

ત્રિમાસિક પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ)

ત્રિમાસિકઆવકચોખ્ખો નફોનફો YoYઓપ. માર્જિનEPS ₹
સપ્ટે 2026₹1,322 કરોડ₹115 કરોડ-46.9%21.1%4.47
જૂન 2026₹1,688 કરોડ₹332 કરોડ-23.1%31.0%12.94
માર્ચ 2026₹1,617 કરોડ₹108 કરોડ+42.9%17.1%4.2
ડિસે 2025₹1,201 કરોડ₹77 કરોડ-5.7%19.9%2.99

શેરહોલ્ડિંગનું વલણ

ધારકસપ્ટે 2026જૂન 2026માર્ચ 2026ડિસે 2025
પ્રમોટર56.25%56.07%56.07%56.07%
વિદેશી સંસ્થાઓ (FII)8.36%7.28%7.17%6.95%
સ્થાનિક સંસ્થાઓ (DII)20.07%23.83%24.55%26.21%
મ્યુચ્યુઅલ ફંડ19.69%23.07%24.00%25.71%
રિટેલ રોકાણકારો10.30%9.14%9.02%8.59%
શેરધારકોની સંખ્યા1,62,9241,63,8761,67,1841,72,841

સામાન્ય પ્રશ્નો

PNC Infratech Ltd નો તાજો ત્રિમાસિક નફો કેટલો રહ્યો?

PNC Infratech Ltd નાં પરિણામો: સપ્ટે 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹115 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ -46.9%), ₹1,322 કરોડ ની આવક પર.

PNC Infratech Ltd માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો કેટલો છે?

સપ્ટે 2026 ના અંતે PNC Infratech Ltd માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો 56.25% હતો, અને પ્રમોટર શેરમાંથી 0.00% ગીરવે મૂકેલા હતા.

શું PNC Infratech Ltd દેવામુક્ત છે?

તેનો તાજો નોંધાયેલ દેવું-ઇક્વિટી ગુણોત્તર 0.76 છે.

PNC Infratech Ltd નો P/E ગુણોત્તર કેટલો છે?

આશરે 5.2, છેલ્લા 12 મહિનાની કમાણી અને ₹128.95 ના ભાવના આધારે (આંકડા 2026-11-02).

PNC Infratech Ltd નો 52 અઠવાડિયાનો હાઈ અને લો કેટલો છે?

52 અઠવાડિયાનો હાઈ ₹291.45 અને 52 અઠવાડિયાનો લો ₹116.4 છે.

સમાન કંપનીઓ

Ahluwalia Contracts (India) Limited (AHLUCONT) · Vindhya Telelinks Limited (VINDHYATEL) · Sterling And Wilson Renewable Energy Limited (SWSOLAR) · J. Kumar Infraprojects Limited (JKIL) · Bondada Engineering Limited (BONDADA)

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણમાં ભાવનો ચાર્ટ, YoY/QoQ વૃદ્ધિ સાથે દરેક ત્રિમાસિક પરિણામ, બેલેન્સ શીટ અને કેશ ફ્લો, એકાઉન્ટિંગ રેડ-ફ્લેગ ચકાસણી, મોટા રોકાણકારો સહિત દરેક ત્રિમાસિકનું શેરહોલ્ડિંગ, સમાચાર, ફાઇલિંગ અને બલ્ક/બ્લોક ડીલ છે.

TickerKhoj માં PNCINFRA ખોલો →
WhatsApp પર શેર કરોTelegram પર શેર કરો