TickerKhojસ્કેનર ખોલો

English · हिंदी · ગુજરાતી

Auto Components · Auto Parts: OEM · NSE: OMAXAUTO · આંકડા 2026-11-02

Omax Autos Limited

₹205.82આરોગ્ય: મજબૂત 8.3/10
ફેબ્રુ 2026નીચો ₹92.03 · ઊંચો ₹257.15+68.2%

સરળ શબ્દોમાં

ભાવ: 52 અઠવાડિયાના હાઈ ₹263.4 થી 21.9% નીચે.

ડિલિવરી: છેલ્લા 10 સત્રોમાં ટ્રેડ થયેલા શેરમાંથી 49.6% ડિલિવરી માટે રખાયા, જ્યારે છેલ્લા 60 સત્રોમાં આ 53.1% હતું.

તાજાં પરિણામો: સપ્ટે 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹12 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +3445.5%).

આ આંકડાઓનું વર્ણન છે, કોઈ ભલામણ નથી.

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણ ખોલો — ચાર્ટ, પરિણામો, બેલેન્સ શીટ, રેડ ફ્લેગ →

મુખ્ય આંકડા

ભાવ
₹205.82
માર્કેટ કેપ
₹427 કરોડ
P/E
8.5
P/B
1.2
ROE
11.2%
ROCE
8.2%
દેવું / ઇક્વિટી
0.15
ડિવિડન્ડ યીલ્ડ
2.50%
1 વર્ષનું વળતર
87.6%
52 અઠવાડિયાનો હાઈ
₹263.4
52 અઠવાડિયાનો લો
₹84.5
ઓપરેટિંગ માર્જિન
8.2%

વૃદ્ધિ

આવક (છેલ્લા 12 મહિના)₹584 કરોડ
ચોખ્ખો નફો (છેલ્લા 12 મહિના)₹52 કરોડ
વેચાણ વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)17.5%
નફા વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)—

તાજાં પરિણામો ટૂંકમાં (Q2 FY27)

OMAXAUTOના Q2 FY27 પરિણામો (સ્ટેન્ડઅલોન આંકડા, NSE પર ફાઇલ કરેલા).

આવક (રેવન્યુ): ₹164.94 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 86.8% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 35.2% વધારો.

ચોખ્ખો નફો: ₹11.7 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 3,445.5% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 10.4% વધારો.

ઓપરેટિંગ માર્જિન: 9.4% (એક વર્ષ પહેલાં 5.9%).

EPS: ₹5.47; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 3,318.8% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 10.3% વધારો.

ફાઇલ કરેલા આંકડાઓમાંથી લખાયું. કોઈ ભલામણ નથી.

ત્રિમાસિક પરિણામો (સ્ટેન્ડઅલોન)

ત્રિમાસિકઆવકચોખ્ખો નફોનફો YoYઓપ. માર્જિનEPS ₹
સપ્ટે 2026₹165 કરોડ₹12 કરોડ+3445.5%9.4%5.47
જૂન 2026₹122 કરોડ₹11 કરોડ+48.5%11.0%4.96
માર્ચ 2026₹174 કરોડ₹17 કરોડ+3438.8%12.5%8.11
ડિસે 2025₹122 કરોડ₹12 કરોડ+325.8%11.7%5.71

શેરહોલ્ડિંગનું વલણ

ધારકસપ્ટે 2026જૂન 2026માર્ચ 2026ડિસે 2025
પ્રમોટર54.51%54.63%54.86%53.22%
વિદેશી સંસ્થાઓ (FII)0.07%0.39%0.36%—
સ્થાનિક સંસ્થાઓ (DII)0.04%0.15%——
મ્યુચ્યુઅલ ફંડ————
રિટેલ રોકાણકારો22.34%21.84%22.42%21.77%
શેરધારકોની સંખ્યા16,07116,18214,97914,787

સામાન્ય પ્રશ્નો

Omax Autos Limited નો તાજો ત્રિમાસિક નફો કેટલો રહ્યો?

Omax Autos Limited નાં પરિણામો: સપ્ટે 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹12 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +3445.5%), ₹165 કરોડ ની આવક પર.

Omax Autos Limited માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો કેટલો છે?

સપ્ટે 2026 ના અંતે Omax Autos Limited માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો 54.51% હતો, અને પ્રમોટર શેરમાંથી 0.00% ગીરવે મૂકેલા હતા.

શું Omax Autos Limited દેવામુક્ત છે?

તેનો તાજો નોંધાયેલ દેવું-ઇક્વિટી ગુણોત્તર 0.15 છે.

Omax Autos Limited નો P/E ગુણોત્તર કેટલો છે?

આશરે 8.5, છેલ્લા 12 મહિનાની કમાણી અને ₹205.82 ના ભાવના આધારે (આંકડા 2026-11-02).

Omax Autos Limited નો 52 અઠવાડિયાનો હાઈ અને લો કેટલો છે?

52 અઠવાડિયાનો હાઈ ₹263.4 અને 52 અઠવાડિયાનો લો ₹84.5 છે.

સમાન કંપનીઓ

Hindustan Composites Limited (HINDCOMPOS) · Munjal Showa Limited (MUNJALSHOW) · Autoline Industries Limited (AUTOIND) · Menon Pistons Limited (MENNPIS) · Thaai Casting Limited (TCL)

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણમાં ભાવનો ચાર્ટ, YoY/QoQ વૃદ્ધિ સાથે દરેક ત્રિમાસિક પરિણામ, બેલેન્સ શીટ અને કેશ ફ્લો, એકાઉન્ટિંગ રેડ-ફ્લેગ ચકાસણી, મોટા રોકાણકારો સહિત દરેક ત્રિમાસિકનું શેરહોલ્ડિંગ, સમાચાર, ફાઇલિંગ અને બલ્ક/બ્લોક ડીલ છે.

TickerKhoj માં OMAXAUTO ખોલો →
WhatsApp પર શેર કરોTelegram પર શેર કરો