NSE Scannerસ્કેનર ખોલો

English · हिंदी · ગુજરાતી

Gold & Jewellery · Specialty Stores · NSE: MOTISONS · આંકડા 2026-11-01

Motisons Jewellers Ltd

₹14.51-2.68% (30 ઑક્ટો)આરોગ્ય: સરેરાશ 6.4/10
ફેબ્રુ 2026નીચો ₹10.83 · ઊંચો ₹18.89+7.6%

સરળ શબ્દોમાં

ભાવ: 52 અઠવાડિયાના હાઈ ₹19.78 થી 26.6% નીચે.

ડિલિવરી: છેલ્લા 10 સત્રોમાં ટ્રેડ થયેલા શેરમાંથી 27.1% ડિલિવરી માટે રખાયા, જ્યારે છેલ્લા 60 સત્રોમાં આ 23.2% હતું.

તાજાં પરિણામો: જૂન 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹11 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +37.6%).

આ આંકડાઓનું વર્ણન છે, કોઈ ભલામણ નથી.

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણ ખોલો — ચાર્ટ, પરિણામો, બેલેન્સ શીટ, રેડ ફ્લેગ →

મુખ્ય આંકડા

ભાવ
₹14.51
માર્કેટ કેપ
₹1,645 કરોડ
P/E
22.9
P/B
—
ROE
14.0%
ROCE
18.5%
દેવું / ઇક્વિટી
0.09
ડિવિડન્ડ યીલ્ડ
0.00%
1 વર્ષનું વળતર
-14.6%
52 અઠવાડિયાનો હાઈ
₹19.78
52 અઠવાડિયાનો લો
₹10.62
ઓપરેટિંગ માર્જિન
17.4%

વૃદ્ધિ

આવક (છેલ્લા 12 મહિના)₹510 કરોડ
ચોખ્ખો નફો (છેલ્લા 12 મહિના)₹67 કરોડ
વેચાણ વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)10.2%
નફા વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)42.1%

તાજાં પરિણામો ટૂંકમાં (Q1 FY27)

MOTISONSના Q1 FY27 પરિણામો (સ્ટેન્ડઅલોન આંકડા, NSE પર ફાઇલ કરેલા).

આવક (રેવન્યુ): ₹107.33 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 23.3% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 21.9% ઘટાડો.

ચોખ્ખો નફો: ₹11.05 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 37.6% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 33.1% વધારો.

ઓપરેટિંગ માર્જિન: 15.2% (એક વર્ષ પહેલાં 14.7%).

EPS: ₹0.11; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 37.5% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 37.5% વધારો.

ફાઇલ કરેલા આંકડાઓમાંથી લખાયું. કોઈ ભલામણ નથી.

ત્રિમાસિક પરિણામો (સ્ટેન્ડઅલોન)

ત્રિમાસિકઆવકચોખ્ખો નફોનફો YoYઓપ. માર્જિનEPS ₹
જૂન 2026₹107 કરોડ₹11 કરોડ+37.6%15.2%0.11
માર્ચ 2026₹137 કરોડ₹8 કરોડ-25.5%6.1%0.08
ડિસે 2025₹175 કરોડ₹26 કરોડ+69.5%20.2%0.26
સપ્ટે 2025₹90 કરોડ₹21 કરોડ+106.1%33.8%0.22

શેરહોલ્ડિંગનું વલણ

ધારકસપ્ટે 2026જૂન 2026માર્ચ 2026ડિસે 2025
પ્રમોટર57.12%57.12%64.86%65.73%
વિદેશી સંસ્થાઓ (FII)2.14%2.89%2.02%0.73%
સ્થાનિક સંસ્થાઓ (DII)0.63%0.74%0.50%0.50%
મ્યુચ્યુઅલ ફંડ————
રિટેલ રોકાણકારો16.67%16.94%17.47%17.46%
શેરધારકોની સંખ્યા1,92,7701,69,5861,63,6691,64,882

સામાન્ય પ્રશ્નો

Motisons Jewellers Ltd નો તાજો ત્રિમાસિક નફો કેટલો રહ્યો?

Motisons Jewellers Ltd નાં પરિણામો: જૂન 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹11 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +37.6%), ₹107 કરોડ ની આવક પર.

Motisons Jewellers Ltd માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો કેટલો છે?

સપ્ટે 2026 ના અંતે Motisons Jewellers Ltd માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો 57.12% હતો, અને પ્રમોટર શેરમાંથી 0.00% ગીરવે મૂકેલા હતા.

શું Motisons Jewellers Ltd દેવામુક્ત છે?

તેનો તાજો નોંધાયેલ દેવું-ઇક્વિટી ગુણોત્તર 0.09 છે, જે ખૂબ ઓછો છે.

Motisons Jewellers Ltd નો P/E ગુણોત્તર કેટલો છે?

આશરે 22.9, છેલ્લા 12 મહિનાની કમાણી અને ₹14.51 ના ભાવના આધારે (આંકડા 2026-11-01).

Motisons Jewellers Ltd નો 52 અઠવાડિયાનો હાઈ અને લો કેટલો છે?

52 અઠવાડિયાનો હાઈ ₹19.78 અને 52 અઠવાડિયાનો લો ₹10.62 છે.

સમાન કંપનીઓ

Bluestone Jewellery and Lifestyle Limited (BLUESTONE) · Augmont Enterprises Limited (AUGMONT) · P N Gadgil Jewellers Limited (PNGJL) · D. P. Abhushan Ltd. (DPABHUSHAN) · Manoj Vaibhav Gems 'N' Jewellers Limited (MVGJL)

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણમાં ભાવનો ચાર્ટ, YoY/QoQ વૃદ્ધિ સાથે દરેક ત્રિમાસિક પરિણામ, બેલેન્સ શીટ અને કેશ ફ્લો, એકાઉન્ટિંગ રેડ-ફ્લેગ ચકાસણી, મોટા રોકાણકારો સહિત દરેક ત્રિમાસિકનું શેરહોલ્ડિંગ, સમાચાર, ફાઇલિંગ અને બલ્ક/બ્લોક ડીલ છે.

NSE Scanner માં MOTISONS ખોલો →
WhatsApp પર શેર કરોTelegram પર શેર કરો