TickerKhojસ્કેનર ખોલો

English · हिंदी · ગુજરાતી

Capital Goods & Machinery · Metal Fabrication · NSE: MMFL · આંકડા 2026-11-02

MM Forgings Limited

₹501.6આરોગ્ય: સરેરાશ 6.2/10
ફેબ્રુ 2026નીચો ₹371.55 · ઊંચો ₹680.2+9.6%

સરળ શબ્દોમાં

ભાવ: 52 અઠવાડિયાના હાઈ ₹687.95 થી 27.1% નીચે.

ડિલિવરી: છેલ્લા 10 સત્રોમાં ટ્રેડ થયેલા શેરમાંથી 53.7% ડિલિવરી માટે રખાયા, જ્યારે છેલ્લા 60 સત્રોમાં આ 49.9% હતું.

તાજાં પરિણામો: જૂન 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹90 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +371.2%).

આ આંકડાઓનું વર્ણન છે, કોઈ ભલામણ નથી.

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણ ખોલો — ચાર્ટ, પરિણામો, બેલેન્સ શીટ, રેડ ફ્લેગ →

મુખ્ય આંકડા

ભાવ
₹501.6
માર્કેટ કેપ
₹2,318 કરોડ
P/E
21.4
P/B
—
ROE
10.6%
ROCE
11.1%
દેવું / ઇક્વિટી
1.27
ડિવિડન્ડ યીલ્ડ
0.83%
1 વર્ષનું વળતર
63.0%
52 અઠવાડિયાનો હાઈ
₹687.95
52 અઠવાડિયાનો લો
₹295.2
ઓપરેટિંગ માર્જિન
11.1%

વૃદ્ધિ

આવક (છેલ્લા 12 મહિના)₹1,649 કરોડ
ચોખ્ખો નફો (છેલ્લા 12 મહિના)₹113 કરોડ
વેચાણ વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)2.8%
નફા વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)-8.3%

તાજાં પરિણામો ટૂંકમાં (Q1 FY27)

MMFLના Q1 FY27 પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ આંકડા, NSE પર ફાઇલ કરેલા).

આવક (રેવન્યુ): ₹409.9 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 13.3% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 4.6% ઘટાડો.

ચોખ્ખો નફો: ₹90.42 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 371.2% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 102.1% વધારો.

ઓપરેટિંગ માર્જિન: 15.7% (એક વર્ષ પહેલાં 17.5%).

EPS: ₹18.73; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 371.8% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 102% વધારો.

ફાઇલ કરેલા આંકડાઓમાંથી લખાયું. કોઈ ભલામણ નથી.

ત્રિમાસિક પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ)

ત્રિમાસિકઆવકચોખ્ખો નફોનફો YoYઓપ. માર્જિનEPS ₹
જૂન 2026₹410 કરોડ₹90 કરોડ+371.2%15.7%18.73
માર્ચ 2026₹430 કરોડ₹45 કરોડ+34.4%18.8%9.27
ડિસે 2025₹414 કરોડ₹18 કરોડ-33.8%16.8%3.64
સપ્ટે 2025₹385 કરોડ₹17 કરોડ-48.1%17.3%3.43

શેરહોલ્ડિંગનું વલણ

ધારકસપ્ટે 2026જૂન 2026માર્ચ 2026ડિસે 2025
પ્રમોટર56.34%56.34%56.34%56.34%
વિદેશી સંસ્થાઓ (FII)3.11%2.44%1.86%1.74%
સ્થાનિક સંસ્થાઓ (DII)7.41%7.49%8.37%8.55%
મ્યુચ્યુઅલ ફંડ7.05%7.13%7.20%7.38%
રિટેલ રોકાણકારો12.97%14.17%14.03%15.51%
શેરધારકોની સંખ્યા27,94529,93030,82834,244

સામાન્ય પ્રશ્નો

MM Forgings Limited નો તાજો ત્રિમાસિક નફો કેટલો રહ્યો?

MM Forgings Limited નાં પરિણામો: જૂન 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹90 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +371.2%), ₹410 કરોડ ની આવક પર.

MM Forgings Limited માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો કેટલો છે?

સપ્ટે 2026 ના અંતે MM Forgings Limited માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો 56.34% હતો, અને પ્રમોટર શેરમાંથી 0.00% ગીરવે મૂકેલા હતા.

શું MM Forgings Limited દેવામુક્ત છે?

તેનો તાજો નોંધાયેલ દેવું-ઇક્વિટી ગુણોત્તર 1.27 છે, એટલે કે દેવું શેરધારકોની ઇક્વિટી કરતાં વધુ છે.

MM Forgings Limited નો P/E ગુણોત્તર કેટલો છે?

આશરે 21.4, છેલ્લા 12 મહિનાની કમાણી અને ₹501.6 ના ભાવના આધારે (આંકડા 2026-11-02).

MM Forgings Limited નો 52 અઠવાડિયાનો હાઈ અને લો કેટલો છે?

52 અઠવાડિયાનો હાઈ ₹687.95 અને 52 અઠવાડિયાનો લો ₹295.2 છે.

સમાન કંપનીઓ

Harsha Engineers International Ltd. (HARSHA) · Rajratan Global Wire Limited (RAJRATAN) · OBSC Perfection Ltd. (OBSCP) · Menon Bearings Limited (MENONBE) · Frontier Springs Limited. (FRONTSP)

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણમાં ભાવનો ચાર્ટ, YoY/QoQ વૃદ્ધિ સાથે દરેક ત્રિમાસિક પરિણામ, બેલેન્સ શીટ અને કેશ ફ્લો, એકાઉન્ટિંગ રેડ-ફ્લેગ ચકાસણી, મોટા રોકાણકારો સહિત દરેક ત્રિમાસિકનું શેરહોલ્ડિંગ, સમાચાર, ફાઇલિંગ અને બલ્ક/બ્લોક ડીલ છે.

TickerKhoj માં MMFL ખોલો →
WhatsApp પર શેર કરોTelegram પર શેર કરો