TickerKhojસ્કેનર ખોલો

English · हिंदी · ગુજરાતી

Textiles & Apparel · Textiles · NSE: MITTAL · આંકડા 2026-11-01

Mittal Life Style Ltd.

₹0.660.00% (30 ઑક્ટો)આરોગ્ય: સરેરાશ 5.8/10
ફેબ્રુ 2026નીચો ₹0.64 · ઊંચો ₹1.13-35.9%

સરળ શબ્દોમાં

ભાવ: 52 અઠવાડિયાના હાઈ ₹1.58 થી 58.2% નીચે.

ડિલિવરી: છેલ્લા 10 સત્રોમાં ટ્રેડ થયેલા શેરમાંથી 65.3% ડિલિવરી માટે રખાયા, જ્યારે છેલ્લા 60 સત્રોમાં આ 70.0% હતું.

તાજાં પરિણામો: જૂન 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹1 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +2200.0%).

આ આંકડાઓનું વર્ણન છે, કોઈ ભલામણ નથી.

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણ ખોલો — ચાર્ટ, પરિણામો, બેલેન્સ શીટ, રેડ ફ્લેગ →

મુખ્ય આંકડા

ભાવ
₹0.66
માર્કેટ કેપ
₹3 કરોડ
P/E
9.9
P/B
—
ROE
3.8%
ROCE
6.5%
દેવું / ઇક્વિટી
0.29
ડિવિડન્ડ યીલ્ડ
0.00%
1 વર્ષનું વળતર
-55.7%
52 અઠવાડિયાનો હાઈ
₹1.58
52 અઠવાડિયાનો લો
₹0.64
ઓપરેટિંગ માર્જિન
6.0%

વૃદ્ધિ

આવક (છેલ્લા 12 મહિના)₹89 કરોડ
ચોખ્ખો નફો (છેલ્લા 12 મહિના)₹3 કરોડ
વેચાણ વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)12.9%
નફા વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)63.3%

તાજાં પરિણામો ટૂંકમાં (Q1 FY27)

MITTALના Q1 FY27 પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ આંકડા, NSE પર ફાઇલ કરેલા).

આવક (રેવન્યુ): ₹19.35 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 9.9% ઘટાડો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 19.6% ઘટાડો.

ચોખ્ખો નફો: ₹0.69 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 2,200% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની ખોટમાંથી નફામાં આવી.

ઓપરેટિંગ માર્જિન: 13.7% (એક વર્ષ પહેલાં 1.5%).

EPS: ₹0.02; ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 100% વધારો.

ફાઇલ કરેલા આંકડાઓમાંથી લખાયું. કોઈ ભલામણ નથી.

ત્રિમાસિક પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ)

ત્રિમાસિકઆવકચોખ્ખો નફોનફો YoYઓપ. માર્જિનEPS ₹
જૂન 2026₹19 કરોડ₹1 કરોડ+2200.0%13.7%0.02
માર્ચ 2026₹24 કરોડ₹-0 કરોડ-153.7%11.8%0.01
ડિસે 2025₹21 કરોડ₹1 કરોડ+144.1%8.9%0.02
સપ્ટે 2025₹25 કરોડ₹1 કરોડ+120.5%8.3%0.02

શેરહોલ્ડિંગનું વલણ

ધારકસપ્ટે 2026જૂન 2026માર્ચ 2026ડિસે 2025
પ્રમોટર34.04%34.04%34.05%34.05%
વિદેશી સંસ્થાઓ (FII)0.00%0.00%0.00%—
સ્થાનિક સંસ્થાઓ (DII)0.00%0.00%0.00%—
મ્યુચ્યુઅલ ફંડ0.00%0.00%0.00%—
રિટેલ રોકાણકારો40.82%38.66%37.33%36.06%
શેરધારકોની સંખ્યા90,60390,69190,84991,288

સામાન્ય પ્રશ્નો

Mittal Life Style Ltd. નો તાજો ત્રિમાસિક નફો કેટલો રહ્યો?

Mittal Life Style Ltd. નાં પરિણામો: જૂન 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹1 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +2200.0%), ₹19 કરોડ ની આવક પર.

Mittal Life Style Ltd. માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો કેટલો છે?

સપ્ટે 2026 ના અંતે Mittal Life Style Ltd. માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો 34.04% હતો, અને પ્રમોટર શેરમાંથી 0.00% ગીરવે મૂકેલા હતા.

શું Mittal Life Style Ltd. દેવામુક્ત છે?

તેનો તાજો નોંધાયેલ દેવું-ઇક્વિટી ગુણોત્તર 0.29 છે.

Mittal Life Style Ltd. નો P/E ગુણોત્તર કેટલો છે?

આશરે 9.9, છેલ્લા 12 મહિનાની કમાણી અને ₹0.66 ના ભાવના આધારે (આંકડા 2026-11-01).

Mittal Life Style Ltd. નો 52 અઠવાડિયાનો હાઈ અને લો કેટલો છે?

52 અઠવાડિયાનો હાઈ ₹1.58 અને 52 અઠવાડિયાનો લો ₹0.64 છે.

સમાન કંપનીઓ

Mahalaxmi Fabric Mills Limited (MFML) · SPP Polymer Ltd. (SPPPOLY) · Visagar Polytex Limited (VIVIDHA) · Globale Tessile Ltd (GLOBALE) · Eurotex Industries & Exports Ltd. (EUROTEXIND)

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણમાં ભાવનો ચાર્ટ, YoY/QoQ વૃદ્ધિ સાથે દરેક ત્રિમાસિક પરિણામ, બેલેન્સ શીટ અને કેશ ફ્લો, એકાઉન્ટિંગ રેડ-ફ્લેગ ચકાસણી, મોટા રોકાણકારો સહિત દરેક ત્રિમાસિકનું શેરહોલ્ડિંગ, સમાચાર, ફાઇલિંગ અને બલ્ક/બ્લોક ડીલ છે.

TickerKhoj માં MITTAL ખોલો →
WhatsApp પર શેર કરોTelegram પર શેર કરો