TickerKhojસ્કેનર ખોલો

English · हिंदी · ગુજરાતી

Textiles & Apparel · Textiles · NSE: MAYURUNIQ · આંકડા 2026-11-03

Mayur Uniquoters Limited

₹730.15આરોગ્ય: મજબૂત 8.4/10
ફેબ્રુ 2026નીચો ₹493.2 · ઊંચો ₹883.8+30.4%

સરળ શબ્દોમાં

ભાવ: 52 અઠવાડિયાના હાઈ ₹907 થી 19.5% નીચે.

ડિલિવરી: છેલ્લા 10 સત્રોમાં ટ્રેડ થયેલા શેરમાંથી 55.7% ડિલિવરી માટે રખાયા, જ્યારે છેલ્લા 60 સત્રોમાં આ 55.1% હતું.

તાજાં પરિણામો: જૂન 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹56 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +37.8%).

આ આંકડાઓનું વર્ણન છે, કોઈ ભલામણ નથી.

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણ ખોલો — ચાર્ટ, પરિણામો, બેલેન્સ શીટ, રેડ ફ્લેગ →

મુખ્ય આંકડા

ભાવ
₹730.15
માર્કેટ કેપ
₹3,113 કરોડ
P/E
15.3
P/B
—
ROE
18.4%
ROCE
19.3%
દેવું / ઇક્વિટી
0.01
ડિવિડન્ડ યીલ્ડ
0.84%
1 વર્ષનું વળતર
37.6%
52 અઠવાડિયાનો હાઈ
₹907
52 અઠવાડિયાનો લો
₹471.2
ઓપરેટિંગ માર્જિન
21.7%

વૃદ્ધિ

આવક (છેલ્લા 12 મહિના)₹1,020 કરોડ
ચોખ્ખો નફો (છેલ્લા 12 મહિના)₹207 કરોડ
વેચાણ વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)7.6%
નફા વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)22.5%

તાજાં પરિણામો ટૂંકમાં (Q1 FY27)

MAYURUNIQના Q1 FY27 પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ આંકડા, NSE પર ફાઇલ કરેલા).

આવક (રેવન્યુ): ₹269.23 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 24.7% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 1.5% ઘટાડો.

ચોખ્ખો નફો: ₹56.12 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 37.8% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 5.6% ઘટાડો.

ઓપરેટિંગ માર્જિન: 21.9% (એક વર્ષ પહેલાં 19.9%).

EPS: ₹12.92; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 37.9% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 5.6% ઘટાડો.

ફાઇલ કરેલા આંકડાઓમાંથી લખાયું. કોઈ ભલામણ નથી.

ત્રિમાસિક પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ)

ત્રિમાસિકઆવકચોખ્ખો નફોનફો YoYઓપ. માર્જિનEPS ₹
જૂન 2026₹269 કરોડ₹56 કરોડ+37.8%21.9%12.92
માર્ચ 2026₹273 કરોડ₹59 કરોડ+43.2%31.4%13.68
ડિસે 2025₹237 કરોડ₹51 કરોડ+65.9%23.4%11.68
સપ્ટે 2025₹240 કરોડ₹41 કરોડ+2.5%21.0%9.4

શેરહોલ્ડિંગનું વલણ

ધારકસપ્ટે 2026જૂન 2026માર્ચ 2026ડિસે 2025
પ્રમોટર58.80%58.77%58.77%58.59%
વિદેશી સંસ્થાઓ (FII)5.27%4.78%3.67%3.24%
સ્થાનિક સંસ્થાઓ (DII)2.93%3.12%3.65%3.31%
મ્યુચ્યુઅલ ફંડ1.49%1.63%2.30%2.16%
રિટેલ રોકાણકારો20.72%20.27%20.46%20.92%
શેરધારકોની સંખ્યા39,45837,38138,03738,386

સામાન્ય પ્રશ્નો

Mayur Uniquoters Limited નો તાજો ત્રિમાસિક નફો કેટલો રહ્યો?

Mayur Uniquoters Limited નાં પરિણામો: જૂન 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹56 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +37.8%), ₹269 કરોડ ની આવક પર.

Mayur Uniquoters Limited માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો કેટલો છે?

સપ્ટે 2026 ના અંતે Mayur Uniquoters Limited માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો 58.80% હતો, અને પ્રમોટર શેરમાંથી 0.00% ગીરવે મૂકેલા હતા.

શું Mayur Uniquoters Limited દેવામુક્ત છે?

તેનો તાજો નોંધાયેલ દેવું-ઇક્વિટી ગુણોત્તર 0.01 છે, જે ખૂબ ઓછો છે.

Mayur Uniquoters Limited નો P/E ગુણોત્તર કેટલો છે?

આશરે 15.3, છેલ્લા 12 મહિનાની કમાણી અને ₹730.15 ના ભાવના આધારે (આંકડા 2026-11-03).

Mayur Uniquoters Limited નો 52 અઠવાડિયાનો હાઈ અને લો કેટલો છે?

52 અઠવાડિયાનો હાઈ ₹907 અને 52 અઠવાડિયાનો લો ₹471.2 છે.

સમાન કંપનીઓ

Nitin Spinners Limited (NITINSPIN) · Jindal Worldwide Limited (JINDWORLD) · GHCL Limited (GHCL) · Sangam (India) Limited (SANGAMIND) · Ganesha Ecosphere Limited (GANECOS)

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણમાં ભાવનો ચાર્ટ, YoY/QoQ વૃદ્ધિ સાથે દરેક ત્રિમાસિક પરિણામ, બેલેન્સ શીટ અને કેશ ફ્લો, એકાઉન્ટિંગ રેડ-ફ્લેગ ચકાસણી, મોટા રોકાણકારો સહિત દરેક ત્રિમાસિકનું શેરહોલ્ડિંગ, સમાચાર, ફાઇલિંગ અને બલ્ક/બ્લોક ડીલ છે.

TickerKhoj માં MAYURUNIQ ખોલો →
WhatsApp પર શેર કરોTelegram પર શેર કરો