TickerKhojસ્કેનર ખોલો

English · हिंदी · ગુજરાતી

Steel & Iron · Steel · NSE: MANAKSIA · આંકડા 2026-11-03

Manaksia Limited

₹53.99-0.35% (3 નવે)આરોગ્ય: સરેરાશ 5.4/10
ફેબ્રુ 2026નીચો ₹42.54 · ઊંચો ₹70.95-17.2%

સરળ શબ્દોમાં

ભાવ: 52 અઠવાડિયાના હાઈ ₹73.4 થી 26.4% નીચે.

ડિલિવરી: છેલ્લા 10 સત્રોમાં ટ્રેડ થયેલા શેરમાંથી 68.1% ડિલિવરી માટે રખાયા, જ્યારે છેલ્લા 60 સત્રોમાં આ 63.9% હતું.

તાજાં પરિણામો: જૂન 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹26 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +70.1%).

આ આંકડાઓનું વર્ણન છે, કોઈ ભલામણ નથી.

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણ ખોલો — ચાર્ટ, પરિણામો, બેલેન્સ શીટ, રેડ ફ્લેગ →

મુખ્ય આંકડા

ભાવ
₹53.99
માર્કેટ કેપ
₹343 કરોડ
P/E
5.6
P/B
—
ROE
8.1%
ROCE
5.4%
દેવું / ઇક્વિટી
0.04
ડિવિડન્ડ યીલ્ડ
0.00%
1 વર્ષનું વળતર
-21.0%
52 અઠવાડિયાનો હાઈ
₹73.4
52 અઠવાડિયાનો લો
₹42.1
ઓપરેટિંગ માર્જિન
5.1%

વૃદ્ધિ

આવક (છેલ્લા 12 મહિના)₹833 કરોડ
ચોખ્ખો નફો (છેલ્લા 12 મહિના)₹63 કરોડ
વેચાણ વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)-12.4%
નફા વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)-21.2%

તાજાં પરિણામો ટૂંકમાં (Q1 FY27)

MANAKSIAના Q1 FY27 પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ આંકડા, NSE પર ફાઇલ કરેલા).

આવક (રેવન્યુ): ₹222.76 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 28.5% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 5.9% ઘટાડો.

ચોખ્ખો નફો: ₹25.51 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 70.1% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 116.6% વધારો.

ઓપરેટિંગ માર્જિન: 7.3% (એક વર્ષ પહેલાં 5.7%).

EPS: ₹3.89; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 69.9% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 116.1% વધારો.

ફાઇલ કરેલા આંકડાઓમાંથી લખાયું. કોઈ ભલામણ નથી.

ત્રિમાસિક પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ)

ત્રિમાસિકઆવકચોખ્ખો નફોનફો YoYઓપ. માર્જિનEPS ₹
જૂન 2026₹223 કરોડ₹26 કરોડ+70.1%7.3%3.89
માર્ચ 2026₹237 કરોડ₹12 કરોડ+2.3%7.4%1.8
ડિસે 2025₹184 કરોડ₹15 કરોડ+13.7%3.7%2.22
સપ્ટે 2025₹190 કરોડ₹11 કરોડ-24.9%3.7%1.68

શેરહોલ્ડિંગનું વલણ

ધારકસપ્ટે 2026જૂન 2026માર્ચ 2026ડિસે 2025
પ્રમોટર74.93%74.93%74.93%74.93%
વિદેશી સંસ્થાઓ (FII)0.96%0.95%0.98%0.95%
સ્થાનિક સંસ્થાઓ (DII)————
મ્યુચ્યુઅલ ફંડ————
રિટેલ રોકાણકારો16.93%16.97%17.05%17.15%
શેરધારકોની સંખ્યા33,03633,45634,29334,894

સામાન્ય પ્રશ્નો

Manaksia Limited નો તાજો ત્રિમાસિક નફો કેટલો રહ્યો?

Manaksia Limited નાં પરિણામો: જૂન 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹26 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +70.1%), ₹223 કરોડ ની આવક પર.

Manaksia Limited માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો કેટલો છે?

સપ્ટે 2026 ના અંતે Manaksia Limited માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો 74.93% હતો, અને પ્રમોટર શેરમાંથી 0.00% ગીરવે મૂકેલા હતા.

શું Manaksia Limited દેવામુક્ત છે?

તેનો તાજો નોંધાયેલ દેવું-ઇક્વિટી ગુણોત્તર 0.04 છે, જે ખૂબ ઓછો છે.

Manaksia Limited નો P/E ગુણોત્તર કેટલો છે?

આશરે 5.6, છેલ્લા 12 મહિનાની કમાણી અને ₹53.99 ના ભાવના આધારે (આંકડા 2026-11-03).

Manaksia Limited નો 52 અઠવાડિયાનો હાઈ અને લો કેટલો છે?

52 અઠવાડિયાનો હાઈ ₹73.4 અને 52 અઠવાડિયાનો લો ₹42.1 છે.

સમાન કંપનીઓ

Azad India Mobility Ltd (AZADIND) · Innomet Advanced Materials Limited (INNOMET) · Suraj Limited (SURAJLTD) · Bedmutha Industries Limited (BEDMUTHA) · P S Raj Steels Ltd. (PSRAJ)

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણમાં ભાવનો ચાર્ટ, YoY/QoQ વૃદ્ધિ સાથે દરેક ત્રિમાસિક પરિણામ, બેલેન્સ શીટ અને કેશ ફ્લો, એકાઉન્ટિંગ રેડ-ફ્લેગ ચકાસણી, મોટા રોકાણકારો સહિત દરેક ત્રિમાસિકનું શેરહોલ્ડિંગ, સમાચાર, ફાઇલિંગ અને બલ્ક/બ્લોક ડીલ છે.

TickerKhoj માં MANAKSIA ખોલો →
WhatsApp પર શેર કરોTelegram પર શેર કરો