NSE Scannerસ્કેનર ખોલો

English · हिंदी · ગુજરાતી

Internet & E-commerce · Internet Retail · NSE: ISFT · આંકડા 2026-11-01

Intrasoft Technologies Limited

₹113.72+3.63% (30 ઑક્ટો)આરોગ્ય: મજબૂત 6.7/10
ફેબ્રુ 2026નીચો ₹55.11 · ઊંચો ₹113.72+32.5%

સરળ શબ્દોમાં

ભાવ: 52 અઠવાડિયાના હાઈ ₹115 થી 1.1% નીચે.

ડિલિવરી: છેલ્લા 10 સત્રોમાં ટ્રેડ થયેલા શેરમાંથી 17.9% ડિલિવરી માટે રખાયા, જ્યારે છેલ્લા 60 સત્રોમાં આ 45.6% હતું.

તાજાં પરિણામો: જૂન 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹5 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +11.0%).

આ આંકડાઓનું વર્ણન છે, કોઈ ભલામણ નથી.

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણ ખોલો — ચાર્ટ, પરિણામો, બેલેન્સ શીટ, રેડ ફ્લેગ →

મુખ્ય આંકડા

ભાવ
₹113.72
માર્કેટ કેપ
₹186 કરોડ
P/E
—
P/B
—
ROE
5.4%
ROCE
5.4%
દેવું / ઇક્વિટી
0.06
ડિવિડન્ડ યીલ્ડ
0.00%
1 વર્ષનું વળતર
17.1%
52 અઠવાડિયાનો હાઈ
₹115
52 અઠવાડિયાનો લો
₹54.05
ઓપરેટિંગ માર્જિન
—

વૃદ્ધિ

આવક (છેલ્લા 12 મહિના)—
ચોખ્ખો નફો (છેલ્લા 12 મહિના)—
વેચાણ વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)5.3%
નફા વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)16.4%

તાજાં પરિણામો ટૂંકમાં (Q1 FY27)

ISFTના Q1 FY27 પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ આંકડા, NSE પર ફાઇલ કરેલા).

આવક (રેવન્યુ): ₹139.63 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 8.2% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 2.6% વધારો.

ચોખ્ખો નફો: ₹4.55 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 11% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 44.4% વધારો.

ઓપરેટિંગ માર્જિન: 3.5% (એક વર્ષ પહેલાં 3.7%).

EPS: ₹2.79; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 11.2% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 44.6% વધારો.

ફાઇલ કરેલા આંકડાઓમાંથી લખાયું. કોઈ ભલામણ નથી.

ત્રિમાસિક પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ)

ત્રિમાસિકઆવકચોખ્ખો નફોનફો YoYઓપ. માર્જિનEPS ₹
જૂન 2026₹140 કરોડ₹5 કરોડ+11.0%3.5%2.79
માર્ચ 2026₹136 કરોડ₹3 કરોડ+34.0%2.9%1.93
ડિસે 2025₹137 કરોડ₹3 કરોડ-3.0%2.9%1.6
સપ્ટે 2025₹133 કરોડ₹3 કરોડ-13.0%3.1%2.09

શેરહોલ્ડિંગનું વલણ

ધારકસપ્ટે 2026જૂન 2026માર્ચ 2026ડિસે 2025
પ્રમોટર43.06%43.06%43.06%43.06%
વિદેશી સંસ્થાઓ (FII)0.07%0.07%0.07%0.07%
સ્થાનિક સંસ્થાઓ (DII)——0.00%0.00%
મ્યુચ્યુઅલ ફંડ————
રિટેલ રોકાણકારો18.46%19.94%20.78%20.71%
શેરધારકોની સંખ્યા14,64615,07315,57016,288

સામાન્ય પ્રશ્નો

Intrasoft Technologies Limited નો તાજો ત્રિમાસિક નફો કેટલો રહ્યો?

Intrasoft Technologies Limited નાં પરિણામો: જૂન 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹5 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +11.0%), ₹140 કરોડ ની આવક પર.

Intrasoft Technologies Limited માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો કેટલો છે?

સપ્ટે 2026 ના અંતે Intrasoft Technologies Limited માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો 43.06% હતો, અને પ્રમોટર શેરમાંથી 0.00% ગીરવે મૂકેલા હતા.

શું Intrasoft Technologies Limited દેવામુક્ત છે?

તેનો તાજો નોંધાયેલ દેવું-ઇક્વિટી ગુણોત્તર 0.06 છે, જે ખૂબ ઓછો છે.

Intrasoft Technologies Limited નો 52 અઠવાડિયાનો હાઈ અને લો કેટલો છે?

52 અઠવાડિયાનો હાઈ ₹115 અને 52 અઠવાડિયાનો લો ₹54.05 છે.

સમાન કંપનીઓ

Vedant Fashions Limited (MANYAVAR) · IndiaMART InterMESH Ltd. (INDIAMART) · MSTC Ltd. (MSTCLTD) · Health X Platform Ltd (HEALTHX) · Vakrangee Limited (VAKRANGEE)

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણમાં ભાવનો ચાર્ટ, YoY/QoQ વૃદ્ધિ સાથે દરેક ત્રિમાસિક પરિણામ, બેલેન્સ શીટ અને કેશ ફ્લો, એકાઉન્ટિંગ રેડ-ફ્લેગ ચકાસણી, મોટા રોકાણકારો સહિત દરેક ત્રિમાસિકનું શેરહોલ્ડિંગ, સમાચાર, ફાઇલિંગ અને બલ્ક/બ્લોક ડીલ છે.

NSE Scanner માં ISFT ખોલો →
WhatsApp પર શેર કરોTelegram પર શેર કરો