TickerKhojસ્કેનર ખોલો

English · हिंदी · ગુજરાતી

Software · Packaged Software · NSE: INFOBEAN · આંકડા 2026-11-03

InfoBeans Technologies Ltd.

₹154.58-0.07% (3 નવે)આરોગ્ય: મજબૂત 7.2/10
ફેબ્રુ 2026નીચો ₹123.52 · ઊંચો ₹231.35-26.7%

સરળ શબ્દોમાં

ભાવ: 52 અઠવાડિયાના હાઈ ₹257.5 થી 40.0% નીચે.

ડિલિવરી: છેલ્લા 10 સત્રોમાં ટ્રેડ થયેલા શેરમાંથી 34.7% ડિલિવરી માટે રખાયા, જ્યારે છેલ્લા 60 સત્રોમાં આ 42.4% હતું.

તાજાં પરિણામો: જૂન 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹22 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ -7.3%).

આ આંકડાઓનું વર્ણન છે, કોઈ ભલામણ નથી.

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણ ખોલો — ચાર્ટ, પરિણામો, બેલેન્સ શીટ, રેડ ફ્લેગ →

મુખ્ય આંકડા

ભાવ
₹154.58
માર્કેટ કેપ
₹1,331 કરોડ
P/E
16.9
P/B
3.3
ROE
23.2%
ROCE
21.2%
દેવું / ઇક્વિટી
0.04
ડિવિડન્ડ યીલ્ડ
0.36%
1 વર્ષનું વળતર
-4.9%
52 અઠવાડિયાનો હાઈ
₹257.5
52 અઠવાડિયાનો લો
₹120.33
ઓપરેટિંગ માર્જિન
17.4%

વૃદ્ધિ

આવક (છેલ્લા 12 મહિના)₹592 કરોડ
ચોખ્ખો નફો (છેલ્લા 12 મહિના)₹89 કરોડ
વેચાણ વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)10.1%
નફા વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)34.1%

તાજાં પરિણામો ટૂંકમાં (Q1 FY27)

INFOBEANના Q1 FY27 પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ આંકડા, NSE પર ફાઇલ કરેલા).

આવક (રેવન્યુ): ₹152.77 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 36.6% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 7.7% વધારો.

ચોખ્ખો નફો: ₹21.62 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 7.3% ઘટાડો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 0.8% વધારો.

ઓપરેટિંગ માર્જિન: 20.6% (એક વર્ષ પહેલાં 20.8%).

EPS: ₹2.23; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 7.5% ઘટાડો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 0.9% વધારો.

ફાઇલ કરેલા આંકડાઓમાંથી લખાયું. કોઈ ભલામણ નથી.

ત્રિમાસિક પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ)

ત્રિમાસિકઆવકચોખ્ખો નફોનફો YoYઓપ. માર્જિનEPS ₹
જૂન 2026₹153 કરોડ₹22 કરોડ-7.3%20.6%2.23
માર્ચ 2026₹142 કરોડ₹21 કરોડ+104.2%19.9%2.21
ડિસે 2025₹134 કરોડ₹19 કરોડ+173.2%22.2%7.96
સપ્ટે 2025₹125 કરોડ₹23 કરોડ+78.6%25.0%9.28

શેરહોલ્ડિંગનું વલણ

ધારકસપ્ટે 2026જૂન 2026માર્ચ 2026ડિસે 2025
પ્રમોટર72.17%72.82%72.83%74.40%
વિદેશી સંસ્થાઓ (FII)0.48%0.41%0.45%0.55%
સ્થાનિક સંસ્થાઓ (DII)0.12%0.00%0.20%0.96%
મ્યુચ્યુઅલ ફંડ0.00%—0.00%—
રિટેલ રોકાણકારો13.12%12.81%12.15%13.07%
શેરધારકોની સંખ્યા34,06134,36732,71423,227

સામાન્ય પ્રશ્નો

InfoBeans Technologies Ltd. નો તાજો ત્રિમાસિક નફો કેટલો રહ્યો?

InfoBeans Technologies Ltd. નાં પરિણામો: જૂન 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹22 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ -7.3%), ₹153 કરોડ ની આવક પર.

InfoBeans Technologies Ltd. માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો કેટલો છે?

સપ્ટે 2026 ના અંતે InfoBeans Technologies Ltd. માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો 72.17% હતો, અને પ્રમોટર શેરમાંથી 0.00% ગીરવે મૂકેલા હતા.

શું InfoBeans Technologies Ltd. દેવામુક્ત છે?

તેનો તાજો નોંધાયેલ દેવું-ઇક્વિટી ગુણોત્તર 0.04 છે, જે ખૂબ ઓછો છે.

InfoBeans Technologies Ltd. નો P/E ગુણોત્તર કેટલો છે?

આશરે 16.9, છેલ્લા 12 મહિનાની કમાણી અને ₹154.58 ના ભાવના આધારે (આંકડા 2026-11-03).

InfoBeans Technologies Ltd. નો 52 અઠવાડિયાનો હાઈ અને લો કેટલો છે?

52 અઠવાડિયાનો હાઈ ₹257.5 અને 52 અઠવાડિયાનો લો ₹120.33 છે.

સમાન કંપનીઓ

Aurum Proptech Limited (AURUM) · Silver Touch Technologies Ltd. (SILVERTUC) · Accelya Solutions India Ltd. (ACCELYA) · Genesys International Corporation Limited (GENESYS) · ArisInfra Solutions Limited (ARIS)

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણમાં ભાવનો ચાર્ટ, YoY/QoQ વૃદ્ધિ સાથે દરેક ત્રિમાસિક પરિણામ, બેલેન્સ શીટ અને કેશ ફ્લો, એકાઉન્ટિંગ રેડ-ફ્લેગ ચકાસણી, મોટા રોકાણકારો સહિત દરેક ત્રિમાસિકનું શેરહોલ્ડિંગ, સમાચાર, ફાઇલિંગ અને બલ્ક/બ્લોક ડીલ છે.

TickerKhoj માં INFOBEAN ખોલો →
WhatsApp પર શેર કરોTelegram પર શેર કરો