TickerKhojસ્કેનર ખોલો

English · हिंदी · ગુજરાતી

Non-Ferrous Metals & Mining · Other Metals/Minerals · NSE: IMFA · આંકડા 2026-11-01

Indian Metals & Ferro Alloys Ltd.

₹1,091.2-1.38% (30 ઑક્ટો)આરોગ્ય: મજબૂત 7.1/10
ફેબ્રુ 2026નીચો ₹1,082.6 · ઊંચો ₹1,653.9-17.3%

સરળ શબ્દોમાં

ભાવ: 52 અઠવાડિયાના હાઈ ₹1,679.9 થી 35.0% નીચે.

ડિલિવરી: છેલ્લા 10 સત્રોમાં ટ્રેડ થયેલા શેરમાંથી 52.2% ડિલિવરી માટે રખાયા, જ્યારે છેલ્લા 60 સત્રોમાં આ 49.9% હતું.

તાજાં પરિણામો: જૂન 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹192 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +108.4%).

આ આંકડાઓનું વર્ણન છે, કોઈ ભલામણ નથી.

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણ ખોલો — ચાર્ટ, પરિણામો, બેલેન્સ શીટ, રેડ ફ્લેગ →

મુખ્ય આંકડા

ભાવ
₹1,091.2
માર્કેટ કેપ
₹5,887 કરોડ
P/E
11.2
P/B
—
ROE
16.8%
ROCE
20.4%
દેવું / ઇક્વિટી
0.35
ડિવિડન્ડ યીલ્ડ
1.15%
1 વર્ષનું વળતર
-5.9%
52 અઠવાડિયાનો હાઈ
₹1,679.9
52 અઠવાડિયાનો લો
₹1,051.1
ઓપરેટિંગ માર્જિન
22.6%

વૃદ્ધિ

આવક (છેલ્લા 12 મહિના)₹3,145 કરોડ
ચોખ્ખો નફો (છેલ્લા 12 મહિના)₹524 કરોડ
વેચાણ વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)1.9%
નફા વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)23.5%

તાજાં પરિણામો ટૂંકમાં (Q1 FY27)

IMFAના Q1 FY27 પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ આંકડા, NSE પર ફાઇલ કરેલા).

આવક (રેવન્યુ): ₹960.45 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 49.7% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 25.8% વધારો.

ચોખ્ખો નફો: ₹192.34 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 108.4% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 86.3% વધારો.

ઓપરેટિંગ માર્જિન: 29.3% (એક વર્ષ પહેલાં 19.6%).

EPS: ₹35.65; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 108.5% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 86.4% વધારો.

ફાઇલ કરેલા આંકડાઓમાંથી લખાયું. કોઈ ભલામણ નથી.

ત્રિમાસિક પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ)

ત્રિમાસિકઆવકચોખ્ખો નફોનફો YoYઓપ. માર્જિનEPS ₹
જૂન 2026₹960 કરોડ₹192 કરોડ+108.4%29.3%35.65
માર્ચ 2026₹763 કરોડ₹103 કરોડ+118.1%20.8%19.13
ડિસે 2025₹703 કરોડ₹131 કરોડ+40.9%23.4%24.33
સપ્ટે 2025₹719 કરોડ₹97 કરોડ-22.0%19.2%18.07

શેરહોલ્ડિંગનું વલણ

ધારકસપ્ટે 2026જૂન 2026માર્ચ 2026ડિસે 2025
પ્રમોટર58.69%58.69%58.69%58.69%
વિદેશી સંસ્થાઓ (FII)2.88%3.59%3.87%3.35%
સ્થાનિક સંસ્થાઓ (DII)0.84%0.88%0.82%0.64%
મ્યુચ્યુઅલ ફંડ0.08%0.10%0.17%0.12%
રિટેલ રોકાણકારો12.70%12.34%12.29%12.70%
શેરધારકોની સંખ્યા53,27155,34752,98355,725

સામાન્ય પ્રશ્નો

Indian Metals & Ferro Alloys Ltd. નો તાજો ત્રિમાસિક નફો કેટલો રહ્યો?

Indian Metals & Ferro Alloys Ltd. નાં પરિણામો: જૂન 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹192 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +108.4%), ₹960 કરોડ ની આવક પર.

Indian Metals & Ferro Alloys Ltd. માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો કેટલો છે?

સપ્ટે 2026 ના અંતે Indian Metals & Ferro Alloys Ltd. માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો 58.69% હતો, અને પ્રમોટર શેરમાંથી 0.00% ગીરવે મૂકેલા હતા.

શું Indian Metals & Ferro Alloys Ltd. દેવામુક્ત છે?

તેનો તાજો નોંધાયેલ દેવું-ઇક્વિટી ગુણોત્તર 0.35 છે.

Indian Metals & Ferro Alloys Ltd. નો P/E ગુણોત્તર કેટલો છે?

આશરે 11.2, છેલ્લા 12 મહિનાની કમાણી અને ₹1,091.2 ના ભાવના આધારે (આંકડા 2026-11-01).

Indian Metals & Ferro Alloys Ltd. નો 52 અઠવાડિયાનો હાઈ અને લો કેટલો છે?

52 અઠવાડિયાનો હાઈ ₹1,679.9 અને 52 અઠવાડિયાનો લો ₹1,051.1 છે.

સમાન કંપનીઓ

Sandur Manganese & Iron Ores Ltd (SANDUMA) · Mishra Dhatu Nigam Ltd. (MIDHANI) · Shivalik Bimetal Controls Ltd (SBCL) · Moil Limited (MOIL) · Ashapura Minechem Ltd (ASHAPURMIN)

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણમાં ભાવનો ચાર્ટ, YoY/QoQ વૃદ્ધિ સાથે દરેક ત્રિમાસિક પરિણામ, બેલેન્સ શીટ અને કેશ ફ્લો, એકાઉન્ટિંગ રેડ-ફ્લેગ ચકાસણી, મોટા રોકાણકારો સહિત દરેક ત્રિમાસિકનું શેરહોલ્ડિંગ, સમાચાર, ફાઇલિંગ અને બલ્ક/બ્લોક ડીલ છે.

TickerKhoj માં IMFA ખોલો →
WhatsApp પર શેર કરોTelegram પર શેર કરો