TickerKhojસ્કેનર ખોલો

English · हिंदी · ગુજરાતી

Chemicals · Chemicals: Specialty · NSE: GRWRHITECH · આંકડા 2026-11-02

Garware Hi-Tech Films Limited

₹6,940-0.16% (2 નવે)આરોગ્ય: મજબૂત 6.8/10
ફેબ્રુ 2026નીચો ₹3,382.4 · ઊંચો ₹7,409.5+63.0%

સરળ શબ્દોમાં

ભાવ: 52 અઠવાડિયાના હાઈ ₹7,990 થી 13.1% નીચે.

ડિલિવરી: છેલ્લા 10 સત્રોમાં ટ્રેડ થયેલા શેરમાંથી 40.7% ડિલિવરી માટે રખાયા, જ્યારે છેલ્લા 60 સત્રોમાં આ 47.1% હતું.

તાજાં પરિણામો: સપ્ટે 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹129 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +41.9%).

આ આંકડાઓનું વર્ણન છે, કોઈ ભલામણ નથી.

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણ ખોલો — ચાર્ટ, પરિણામો, બેલેન્સ શીટ, રેડ ફ્લેગ →

મુખ્ય આંકડા

ભાવ
₹6,940
માર્કેટ કેપ
₹16,224 કરોડ
P/E
37.8
P/B
5.6
ROE
13.5%
ROCE
14.5%
દેવું / ઇક્વિટી
0.01
ડિવિડન્ડ યીલ્ડ
0.17%
1 વર્ષનું વળતર
97.6%
52 અઠવાડિયાનો હાઈ
₹7,990
52 અઠવાડિયાનો લો
₹2,690.7
ઓપરેટિંગ માર્જિન
20.9%

વૃદ્ધિ

આવક (છેલ્લા 12 મહિના)₹2,384 કરોડ
ચોખ્ખો નફો (છેલ્લા 12 મહિના)₹426 કરોડ
વેચાણ વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)13.8%
નફા વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)26.7%

તાજાં પરિણામો ટૂંકમાં (Q2 FY27)

GRWRHITECHના Q2 FY27 પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ આંકડા, NSE પર ફાઇલ કરેલા).

આવક (રેવન્યુ): ₹695.53 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 22.1% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 9.9% વધારો.

ચોખ્ખો નફો: ₹129.44 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 41.9% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 2.4% ઘટાડો.

ઓપરેટિંગ માર્જિન: 24.4% (એક વર્ષ પહેલાં 21%).

EPS: ₹55.71; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 41.9% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 2.4% ઘટાડો.

ફાઇલ કરેલા આંકડાઓમાંથી લખાયું. કોઈ ભલામણ નથી.

ત્રિમાસિક પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ)

ત્રિમાસિકઆવકચોખ્ખો નફોનફો YoYઓપ. માર્જિનEPS ₹
સપ્ટે 2026₹696 કરોડ₹129 કરોડ+41.9%24.4%55.71
જૂન 2026₹633 કરોડ₹133 કરોડ+59.8%27.2%57.1
માર્ચ 2026₹597 કરોડ₹108 કરોડ+39.1%22.7%46.58
ડિસે 2025₹459 કરોડ₹56 કરોડ-8.3%15.3%24.01

શેરહોલ્ડિંગનું વલણ

ધારકસપ્ટે 2026જૂન 2026માર્ચ 2026ડિસે 2025
પ્રમોટર60.72%60.72%60.72%60.72%
વિદેશી સંસ્થાઓ (FII)4.60%4.22%3.98%3.96%
સ્થાનિક સંસ્થાઓ (DII)7.27%6.35%5.27%5.35%
મ્યુચ્યુઅલ ફંડ4.63%4.95%4.46%4.97%
રિટેલ રોકાણકારો17.30%18.33%18.69%18.80%
શેરધારકોની સંખ્યા65,38256,75954,49255,544

સામાન્ય પ્રશ્નો

Garware Hi-Tech Films Limited નો તાજો ત્રિમાસિક નફો કેટલો રહ્યો?

Garware Hi-Tech Films Limited નાં પરિણામો: સપ્ટે 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹129 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +41.9%), ₹696 કરોડ ની આવક પર.

Garware Hi-Tech Films Limited માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો કેટલો છે?

સપ્ટે 2026 ના અંતે Garware Hi-Tech Films Limited માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો 60.72% હતો, અને પ્રમોટર શેરમાંથી 0.00% ગીરવે મૂકેલા હતા.

શું Garware Hi-Tech Films Limited દેવામુક્ત છે?

તેનો તાજો નોંધાયેલ દેવું-ઇક્વિટી ગુણોત્તર 0.01 છે, જે ખૂબ ઓછો છે.

Garware Hi-Tech Films Limited નો P/E ગુણોત્તર કેટલો છે?

આશરે 37.8, છેલ્લા 12 મહિનાની કમાણી અને ₹6,940 ના ભાવના આધારે (આંકડા 2026-11-02).

Garware Hi-Tech Films Limited નો 52 અઠવાડિયાનો હાઈ અને લો કેટલો છે?

52 અઠવાડિયાનો હાઈ ₹7,990 અને 52 અઠવાડિયાનો લો ₹2,690.7 છે.

સમાન કંપનીઓ

Deepak Nitrite Limited (DEEPAKNTR) · Shaily Engineering Plastics Limited (SHAILY) · Chambal Fertilisers & Chemicals Ltd. (CHAMBLFERT) · BASF India Limited (BASF) · Vinati Organics Limited (VINATIORGA)

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણમાં ભાવનો ચાર્ટ, YoY/QoQ વૃદ્ધિ સાથે દરેક ત્રિમાસિક પરિણામ, બેલેન્સ શીટ અને કેશ ફ્લો, એકાઉન્ટિંગ રેડ-ફ્લેગ ચકાસણી, મોટા રોકાણકારો સહિત દરેક ત્રિમાસિકનું શેરહોલ્ડિંગ, સમાચાર, ફાઇલિંગ અને બલ્ક/બ્લોક ડીલ છે.

TickerKhoj માં GRWRHITECH ખોલો →
WhatsApp પર શેર કરોTelegram પર શેર કરો