NSE Scannerસ્કેનર ખોલો

English · हिंदी · ગુજરાતી

Capital Goods & Machinery · Industrial Machinery · NSE: GMMPFAUDLR · આંકડા 2026-11-01

GMM Pfaudler Limited

₹1,215.4-6.23% (30 ઑક્ટો)આરોગ્ય: નબળું 3.4/10
ફેબ્રુ 2026નીચો ₹738.2 · ઊંચો ₹1,507.2+22.3%

સરળ શબ્દોમાં

ભાવ: 52 અઠવાડિયાના હાઈ ₹1,533.6 થી 20.7% નીચે.

ડિલિવરી: છેલ્લા 10 સત્રોમાં ટ્રેડ થયેલા શેરમાંથી 50.1% ડિલિવરી માટે રખાયા, જ્યારે છેલ્લા 60 સત્રોમાં આ 48.7% હતું.

તાજાં પરિણામો: જૂન 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹24 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +114.3%).

આ આંકડાઓનું વર્ણન છે, કોઈ ભલામણ નથી.

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણ ખોલો — ચાર્ટ, પરિણામો, બેલેન્સ શીટ, રેડ ફ્લેગ →

મુખ્ય આંકડા

ભાવ
₹1,215.4
માર્કેટ કેપ
₹5,454 કરોડ
P/E
73.3
P/B
—
ROE
5.2%
ROCE
11.0%
દેવું / ઇક્વિટી
0.86
ડિવિડન્ડ યીલ્ડ
0.16%
1 વર્ષનું વળતર
-1.7%
52 અઠવાડિયાનો હાઈ
₹1,533.6
52 અઠવાડિયાનો લો
₹735
ઓપરેટિંગ માર્જિન
6.5%

વૃદ્ધિ

આવક (છેલ્લા 12 મહિના)₹3,654 કરોડ
ચોખ્ખો નફો (છેલ્લા 12 મહિના)₹75 કરોડ
વેચાણ વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)3.5%
નફા વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)-29.3%

તાજાં પરિણામો ટૂંકમાં (Q1 FY27)

GMMPFAUDLRના Q1 FY27 પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ આંકડા, NSE પર ફાઇલ કરેલા).

આવક (રેવન્યુ): ₹924.76 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 16.4% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 2% ઘટાડો.

ચોખ્ખો નફો: ₹23.9 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 114.3% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 39.1% વધારો.

ઓપરેટિંગ માર્જિન: 10.1% (એક વર્ષ પહેલાં 12.7%).

EPS: ₹5.32; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 114.5% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 39.3% વધારો.

ફાઇલ કરેલા આંકડાઓમાંથી લખાયું. કોઈ ભલામણ નથી.

ત્રિમાસિક પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ)

ત્રિમાસિકઆવકચોખ્ખો નફોનફો YoYઓપ. માર્જિનEPS ₹
જૂન 2026₹925 કરોડ₹24 કરોડ+114.3%10.1%5.32
માર્ચ 2026₹944 કરોડ₹17 કરોડ—8.0%3.82
ડિસે 2025₹884 કરોડ₹-8 કરોડ-119.3%11.9%-1.78
સપ્ટે 2025₹902 કરોડ₹41 કરોડ+140.0%13.5%9.22

શેરહોલ્ડિંગનું વલણ

ધારકસપ્ટે 2026જૂન 2026માર્ચ 2026ડિસે 2025
પ્રમોટર25.18%25.18%25.18%25.18%
વિદેશી સંસ્થાઓ (FII)13.22%14.39%17.15%17.73%
સ્થાનિક સંસ્થાઓ (DII)19.15%18.42%17.59%16.30%
મ્યુચ્યુઅલ ફંડ16.30%16.52%15.78%14.06%
રિટેલ રોકાણકારો23.31%22.60%21.14%22.01%
શેરધારકોની સંખ્યા93,09496,26996,50695,574

સામાન્ય પ્રશ્નો

GMM Pfaudler Limited નો તાજો ત્રિમાસિક નફો કેટલો રહ્યો?

GMM Pfaudler Limited નાં પરિણામો: જૂન 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹24 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +114.3%), ₹925 કરોડ ની આવક પર.

GMM Pfaudler Limited માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો કેટલો છે?

સપ્ટે 2026 ના અંતે GMM Pfaudler Limited માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો 25.18% હતો, અને પ્રમોટર શેરમાંથી 0.00% ગીરવે મૂકેલા હતા.

શું GMM Pfaudler Limited દેવામુક્ત છે?

તેનો તાજો નોંધાયેલ દેવું-ઇક્વિટી ગુણોત્તર 0.86 છે.

GMM Pfaudler Limited નો P/E ગુણોત્તર કેટલો છે?

આશરે 73.3, છેલ્લા 12 મહિનાની કમાણી અને ₹1,215.4 ના ભાવના આધારે (આંકડા 2026-11-01).

GMM Pfaudler Limited નો 52 અઠવાડિયાનો હાઈ અને લો કેટલો છે?

52 અઠવાડિયાનો હાઈ ₹1,533.6 અને 52 અઠવાડિયાનો લો ₹735 છે.

સમાન કંપનીઓ

Eureka Forbes Limited (EUREKAFORB) · Hero Motors Limited (HEROMOTORS) · Man Industries (India) Limited (MANINDS) · Lohia Corp Limited (LCL) · Ion Exchange (India) Ltd. (IONEXCHANG)

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણમાં ભાવનો ચાર્ટ, YoY/QoQ વૃદ્ધિ સાથે દરેક ત્રિમાસિક પરિણામ, બેલેન્સ શીટ અને કેશ ફ્લો, એકાઉન્ટિંગ રેડ-ફ્લેગ ચકાસણી, મોટા રોકાણકારો સહિત દરેક ત્રિમાસિકનું શેરહોલ્ડિંગ, સમાચાર, ફાઇલિંગ અને બલ્ક/બ્લોક ડીલ છે.

NSE Scanner માં GMMPFAUDLR ખોલો →
WhatsApp પર શેર કરોTelegram પર શેર કરો