TickerKhojસ્કેનર ખોલો

English · हिंदी · ગુજરાતી

Packaging & Plastics · Containers/Packaging · NSE: COMSYN · આંકડા 2026-11-02

Commercial Syn Bags Limited

₹209.73આરોગ્ય: સરેરાશ 6.2/10
ફેબ્રુ 2026નીચો ₹152.94 · ઊંચો ₹306.55+19.5%

સરળ શબ્દોમાં

ભાવ: 52 અઠવાડિયાના હાઈ ₹315.4 થી 33.5% નીચે.

ડિલિવરી: છેલ્લા 10 સત્રોમાં ટ્રેડ થયેલા શેરમાંથી 39.6% ડિલિવરી માટે રખાયા, જ્યારે છેલ્લા 60 સત્રોમાં આ 47.3% હતું.

તાજાં પરિણામો: જૂન 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹9 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +60.9%).

આ આંકડાઓનું વર્ણન છે, કોઈ ભલામણ નથી.

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણ ખોલો — ચાર્ટ, પરિણામો, બેલેન્સ શીટ, રેડ ફ્લેગ →

મુખ્ય આંકડા

ભાવ
₹209.73
માર્કેટ કેપ
₹820 કરોડ
P/E
29.6
P/B
—
ROE
16.1%
ROCE
17.9%
દેવું / ઇક્વિટી
0.72
ડિવિડન્ડ યીલ્ડ
0.25%
1 વર્ષનું વળતર
32.9%
52 અઠવાડિયાનો હાઈ
₹315.4
52 અઠવાડિયાનો લો
₹136.44
ઓપરેટિંગ માર્જિન
10.2%

વૃદ્ધિ

આવક (છેલ્લા 12 મહિના)₹406 કરોડ
ચોખ્ખો નફો (છેલ્લા 12 મહિના)₹30 કરોડ
વેચાણ વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)10.1%
નફા વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)48.2%

તાજાં પરિણામો ટૂંકમાં (Q1 FY27)

COMSYNના Q1 FY27 પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ આંકડા, NSE પર ફાઇલ કરેલા).

આવક (રેવન્યુ): ₹109.13 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 20.6% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 8.5% વધારો.

ચોખ્ખો નફો: ₹8.93 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 60.9% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 40.9% વધારો.

ઓપરેટિંગ માર્જિન: 14.4% (એક વર્ષ પહેલાં 12.2%).

EPS: ₹2.21; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 59% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 39% વધારો.

ફાઇલ કરેલા આંકડાઓમાંથી લખાયું. કોઈ ભલામણ નથી.

ત્રિમાસિક પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ)

ત્રિમાસિકઆવકચોખ્ખો નફોનફો YoYઓપ. માર્જિનEPS ₹
જૂન 2026₹109 કરોડ₹9 કરોડ+60.9%14.4%2.21
માર્ચ 2026₹101 કરોડ₹6 કરોડ-21.4%11.8%1.59
ડિસે 2025₹97 કરોડ₹6 કરોડ+70.5%12.4%1.5
સપ્ટે 2025₹98 કરોડ₹8 કરોડ+133.9%13.2%2.11

શેરહોલ્ડિંગનું વલણ

ધારકસપ્ટે 2026જૂન 2026માર્ચ 2026ડિસે 2025
પ્રમોટર60.75%59.18%59.18%58.79%
વિદેશી સંસ્થાઓ (FII)2.32%—0.17%—
સ્થાનિક સંસ્થાઓ (DII)0.05%0.06%0.09%—
મ્યુચ્યુઅલ ફંડ————
રિટેલ રોકાણકારો4.61%4.86%5.50%5.84%
શેરધારકોની સંખ્યા5,6505,3785,8325,007

સામાન્ય પ્રશ્નો

Commercial Syn Bags Limited નો તાજો ત્રિમાસિક નફો કેટલો રહ્યો?

Commercial Syn Bags Limited નાં પરિણામો: જૂન 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹9 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +60.9%), ₹109 કરોડ ની આવક પર.

Commercial Syn Bags Limited માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો કેટલો છે?

સપ્ટે 2026 ના અંતે Commercial Syn Bags Limited માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો 60.75% હતો, અને પ્રમોટર શેરમાંથી 0.00% ગીરવે મૂકેલા હતા.

શું Commercial Syn Bags Limited દેવામુક્ત છે?

તેનો તાજો નોંધાયેલ દેવું-ઇક્વિટી ગુણોત્તર 0.72 છે.

Commercial Syn Bags Limited નો P/E ગુણોત્તર કેટલો છે?

આશરે 29.6, છેલ્લા 12 મહિનાની કમાણી અને ₹209.73 ના ભાવના આધારે (આંકડા 2026-11-02).

Commercial Syn Bags Limited નો 52 અઠવાડિયાનો હાઈ અને લો કેટલો છે?

52 અઠવાડિયાનો હાઈ ₹315.4 અને 52 અઠવાડિયાનો લો ₹136.44 છે.

સમાન કંપનીઓ

NR Agarwal Industries Ltd. (NRAIL) · Arrow Greentech Limited (ARROWGREEN) · Borosil Scientific Limited (BOROSCI) · Shree Rama Multi-Tech Limited (SHREERAMA) · Haldyn Glass Limited (HALDYNGL)

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણમાં ભાવનો ચાર્ટ, YoY/QoQ વૃદ્ધિ સાથે દરેક ત્રિમાસિક પરિણામ, બેલેન્સ શીટ અને કેશ ફ્લો, એકાઉન્ટિંગ રેડ-ફ્લેગ ચકાસણી, મોટા રોકાણકારો સહિત દરેક ત્રિમાસિકનું શેરહોલ્ડિંગ, સમાચાર, ફાઇલિંગ અને બલ્ક/બ્લોક ડીલ છે.

TickerKhoj માં COMSYN ખોલો →
WhatsApp પર શેર કરોTelegram પર શેર કરો