NSE Scannerસ્કેનર ખોલો

English · हिंदी · ગુજરાતી

Hospitals & Diagnostics · Medical/Nursing Services · NSE: AGARWALEYE · આંકડા 2026-11-01

Dr. Agarwal's Health Care Ltd.

₹509.2+4.19% (30 ઑક્ટો)આરોગ્ય: સરેરાશ 4.9/10
ફેબ્રુ 2026નીચો ₹406.55 · ઊંચો ₹560.7+13.1%

સરળ શબ્દોમાં

ભાવ: 52 અઠવાડિયાના હાઈ ₹567.75 થી 10.3% નીચે.

ડિલિવરી: છેલ્લા 10 સત્રોમાં ટ્રેડ થયેલા શેરમાંથી 55.8% ડિલિવરી માટે રખાયા, જ્યારે છેલ્લા 60 સત્રોમાં આ 56.6% હતું.

તાજાં પરિણામો: જૂન 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹45 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +50.5%).

આ આંકડાઓનું વર્ણન છે, કોઈ ભલામણ નથી.

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણ ખોલો — ચાર્ટ, પરિણામો, બેલેન્સ શીટ, રેડ ફ્લેગ →

મુખ્ય આંકડા

ભાવ
₹509.2
માર્કેટ કેપ
₹16,116 કરોડ
P/E
109.5
P/B
—
ROE
6.8%
ROCE
9.1%
દેવું / ઇક્વિટી
0.53
ડિવિડન્ડ યીલ્ડ
0.00%
1 વર્ષનું વળતર
-1.4%
52 અઠવાડિયાનો હાઈ
₹567.75
52 અઠવાડિયાનો લો
₹401
ઓપરેટિંગ માર્જિન
14.5%

વૃદ્ધિ

આવક (છેલ્લા 12 મહિના)₹2,207 કરોડ
ચોખ્ખો નફો (છેલ્લા 12 મહિના)₹148 કરોડ
વેચાણ વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)26.9%
નફા વૃદ્ધિ, 3 વર્ષ (વાર્ષિક)12.3%

તાજાં પરિણામો ટૂંકમાં (Q1 FY27)

AGARWALEYEના Q1 FY27 પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ આંકડા, NSE પર ફાઇલ કરેલા).

આવક (રેવન્યુ): ₹614.02 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 26% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 8.8% વધારો.

ચોખ્ખો નફો: ₹45.23 કરોડ; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 50.5% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 13.9% વધારો.

ઓપરેટિંગ માર્જિન: 27.8% (એક વર્ષ પહેલાં 26.2%).

EPS: ₹1.43; ગયા વર્ષની સરખામણીએ 50.5% વધારો, ગયા ક્વાર્ટરની સરખામણીએ 14.4% વધારો.

ફાઇલ કરેલા આંકડાઓમાંથી લખાયું. કોઈ ભલામણ નથી.

ત્રિમાસિક પરિણામો (કન્સોલિડેટેડ)

ત્રિમાસિકઆવકચોખ્ખો નફોનફો YoYઓપ. માર્જિનEPS ₹
જૂન 2026₹614 કરોડ₹45 કરોડ+50.5%27.8%1.43
માર્ચ 2026₹564 કરોડ₹40 કરોડ+21.9%28.6%1.25
ડિસે 2025₹530 કરોડ₹34 કરોડ+51.0%27.2%1.07
સપ્ટે 2025₹499 કરોડ₹30 કરોડ—27.3%0.94

શેરહોલ્ડિંગનું વલણ

ધારકસપ્ટે 2026જૂન 2026માર્ચ 2026ડિસે 2025
પ્રમોટર32.33%32.34%32.36%32.39%
વિદેશી સંસ્થાઓ (FII)49.56%57.96%57.94%58.06%
સ્થાનિક સંસ્થાઓ (DII)15.87%7.72%7.83%7.78%
મ્યુચ્યુઅલ ફંડ14.18%6.02%5.87%5.77%
રિટેલ રોકાણકારો1.67%1.66%1.53%1.46%
શેરધારકોની સંખ્યા42,05542,49243,53846,554

સામાન્ય પ્રશ્નો

Dr. Agarwal's Health Care Ltd. નો તાજો ત્રિમાસિક નફો કેટલો રહ્યો?

Dr. Agarwal's Health Care Ltd. નાં પરિણામો: જૂન 2026 માં પૂરા થયેલા ત્રિમાસિકમાં ₹45 કરોડ ચોખ્ખો નફો (એક વર્ષ પહેલાંના સમાન ત્રિમાસિકની સરખામણીએ +50.5%), ₹614 કરોડ ની આવક પર.

Dr. Agarwal's Health Care Ltd. માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો કેટલો છે?

સપ્ટે 2026 ના અંતે Dr. Agarwal's Health Care Ltd. માં પ્રમોટરોનો હિસ્સો 32.33% હતો, અને પ્રમોટર શેરમાંથી 0.00% ગીરવે મૂકેલા હતા.

શું Dr. Agarwal's Health Care Ltd. દેવામુક્ત છે?

તેનો તાજો નોંધાયેલ દેવું-ઇક્વિટી ગુણોત્તર 0.53 છે.

Dr. Agarwal's Health Care Ltd. નો P/E ગુણોત્તર કેટલો છે?

આશરે 109.5, છેલ્લા 12 મહિનાની કમાણી અને ₹509.2 ના ભાવના આધારે (આંકડા 2026-11-01).

Dr. Agarwal's Health Care Ltd. નો 52 અઠવાડિયાનો હાઈ અને લો કેટલો છે?

52 અઠવાડિયાનો હાઈ ₹567.75 અને 52 અઠવાડિયાનો લો ₹401 છે.

સમાન કંપનીઓ

Dr. Lal PathLabs Limited (LALPATHLAB) · Vijaya Diagnostic Centre Ltd. (VIJAYA) · Metropolis Healthcare Ltd. (METROPOLIS) · Thyrocare Technologies Ltd (THYROCARE) · Nephrocare Health Services Limited (NEPHROPLUS)

સંપૂર્ણ વિશ્લેષણમાં ભાવનો ચાર્ટ, YoY/QoQ વૃદ્ધિ સાથે દરેક ત્રિમાસિક પરિણામ, બેલેન્સ શીટ અને કેશ ફ્લો, એકાઉન્ટિંગ રેડ-ફ્લેગ ચકાસણી, મોટા રોકાણકારો સહિત દરેક ત્રિમાસિકનું શેરહોલ્ડિંગ, સમાચાર, ફાઇલિંગ અને બલ્ક/બ્લોક ડીલ છે.

NSE Scanner માં AGARWALEYE ખોલો →
WhatsApp પર શેર કરોTelegram પર શેર કરો